MBEYA: Walimu warekodiwa Video, wakimfanyia unyama Mwanafunzi

MBEYA: Walimu warekodiwa Video, wakimfanyia unyama Mwanafunzi

Walichokifanya ni sahihi maana kuna wanafunzi jeur na wakat mwingine hutaka kupigana na walim
Hata awe mjeri aje hyo sio Kaz yako ww low mind stupid teacher.. Kupga hvyo mwanafnz haikubariki...
 
Wacheni ale kichapo yaonekana huyu Toto jeuri saana... waalimu ni watu wazuri... wenye kulea na kutoa Ujinga.
Wewe mwenyewe inaonekana bado hujatolewa UJINGA
 
Bangi bangi. ... Toto banging, kama ni Mimi mwalimu hapo. .. toto kamba nyingi kisha kichapo kwa siku hata zaidi ya taut.
 
RSO Mbeya amethibitisha kuwa tukio ni la Mbeya Day Secondary.
MKUU wa Wilaya wanalishughulikia hivi sasa na Waziri Mkuu ametaka maelezo kwa Rc
Hatua stahiki zichukuliwe kwa washenzi hao, wapate adabu!
 
This is purely criminal offense. Whatever the student did, the punishment is unjustified.

a right to fear trial in regard to 'presumption of innocence' no body is condemned till proved guilty.
 
Dogo ni mkaidi na akishazingua anaenda kutamba kwa wenzake,hii kitu ni lazima ili ajue kwamba akileta uhuni anazinguliwa kihuni.Saafi sana walimu,saaafiiiii kabisaaaaa
So kama mkaidi ndo apigwe ivyo em imagine ndo angepigwa mdogo wako au mwanao anapigwa hivyo..ungeandika shombo hizo???
 
Mimi nadhani ni igizo la maisha ya shule enzi hizo za viboko. Waliosoma enzi hizo wanaweza kukumbuka.
 
Hizo sheria mnazozisema ni zipi? Kwa upumbavu huo huo watoto wote sasa ni malaya,wabana pua ,wapaka poda na watembea uchi kama huyo alopigwa kwa kutovaa chupi.Wanafunzi jeuri lazima wale vitasa,lazima tuyamalize haya mambo maana wavulana siku hizi ni kuchekacheka na kurembua tuu kama kina Kaoge mvuto.Tuupinge ujinga,wavulana wanatembea uchi eti kata k,wasichana nao vinguo vifupi na chupi hawavai,what a hell!
Wewe stupid teacher Tu.. Hayo ya kupka poda na umalaya hayakuhusu.. Kaz yako Ina mipaka.
hata awe mjeri vipi kumpga hvo haikubarik.. Afu unajisifu eti ooh mm nlikua nafanya hvyo so what?? Bahat yako unatumia Id fake . Njoo na real name yako uone boya ww.. Mtt ukimshndwa muache akahangaike na wazaz wake sio kumpga hvo
 
Futa usemi kahaba mkubwa wewe, mijibwa ni nani; huna akili, wewe sawa na hao waalim hapo juu wewe, mtoto wa dawa wewe.
Mimi japo mgeni humu sijawahi kukuona umechukuia kiasi hiki ,pole sana msamehe bure hajui alitendalo
 
Walimu pia ni wazazi kwa upande mwingine ila hapo nahisi kuna tatizo la zaidi ya kitaauma na huyo mwanafunzi.
Walimu bado vijana waodogo kwenye hiyo clip nahisi hawana hata uzao katika hii dunia so wanampiga huyo kijana kama wapo mtaani tu au kwenye uwanja pale shabiki wa simba alipoingia upande wa mashabiki wa Yanga.
Sheria zichukue mkondo wake kwa hawa walimu ili iwefundishio kwa walimu wengine .Adhabu kwa wanafunzi zimeainishwa kwenye vifungu vya sheria na jinsi kutoa hizo adhabu imeelezwa sasa sio kwa mtindo huu.
Hakuna sifa ya mwalimu mzuri wa kuadhibu bali mwalimu anayefaulisha vizuri kwenye taaluma yake.

Kuna wanafunzi wanapiga walimu, hao walimu siyo wajinga kimchakaza huyo dogo, nakumbuka nilipomaliza fomu 6, nikatafuta tempo kufundisha laa kuna wanafunzi nunda acha kuna mmoja alikuwa ananiambia ticha tukizipanga lazima nikutoe nockout, safi sana hao maticha, watu mnakoment humu kufundisha watoto ni shifa
 
Kwahiyo huyo mwanafunzi aliwakunja walimu hao wote?
Taaluma ya ualimu inasemaje ikiwa utakutana na mwanafunzi akikukunja? Inasema muitane walimu mumchangie kama hivyo? TCRA anzeni na huyu jamaa huenda ni mmoja wa hao walimu wapuuzi
Hapo sioni cha ajabu ! Ww hujiulizi kwa nn imebidi nguvu ya ziada itumike kumuadhibu kijana mmoja tu ? Acheni ushabiki usiokuwa na maana.Lazima tuwarekebishe hawa vijana wetu .
 
Kelao comment kwaajili ya tukio. .. usinishambulie kwani haunijui. ...
 
No comment, huyo dogo inaonekana aliwaletea ubabe hao walimu wake, ukiangalia vizuri mwanzoni anaonekana ameshika fimbo ya mwalimu, naona wadau mnakomenti upande mmoja tu.
Huwezi kunipigia hivo mwanangu ata kama ni jeuri mkuu...ukimpasua ngoma ya sikio wewe kama mzazi utamuelewa mwalim ata kama kweli mtoto ni jeuri...mtoto jeuri niite mwenyewe mzazi shuleni

0404
 
Back
Top Bottom