MBEYA: Walimu warekodiwa Video, wakimfanyia unyama Mwanafunzi

MBEYA: Walimu warekodiwa Video, wakimfanyia unyama Mwanafunzi

Mwigulu Nchemba kahojiwa na Clouds asbh hii. Kasema habari za mwanzo inasemekana ni Mbeya sekondari. Ametuma watu wake wafanye ufuatiliaji asbh hiii. Poa kasema inasemekana hao walimu ni wale wa mazoezi.
 
Aisee hapana, najuta kuangalia hii video mana amani yote imeniisha nazani siku yangu leo itakua mbaya siku nzima, ali survive kweli huyu mtoto?

Pole sana, si umeona walimu wenyewe wa mwendo kasi,,, wamevaa kata K, unategemea nini.
 
nilishawai kuchapwa uchi tena na waalimu wa kiume mimi na wenzangu wawili eti tulikuwa hatujavaa chupi.kwani ni lazima kuvaa chupi? wakatuvua sketi wakaanza kutuchapa
[emoji2] [emoji2] siku hizi unavaa chupi? Au adhabu haikufanikiwa kukurekebisha mkuu!!
 
Mwanafunzi hewa huyo.

Hata kama ni hewa,lakini si kwa kipondo hicho,kulikuwa na hatua nyingi ambazo wangeweza kuchukua dhidi ya huyo mtoto ikiwemo kumtimua shule ili kuondoa damu chafu na kuimarisha nidhamu shuleni, lakini si kwa adhabu ya namna hii ambayo huenda ikwaletea matatizo hata hao walimu wenyewe na walioshirikiana nao, na hata waliokuwepo lakini hawakuchukua hatua za kupinga ukiukwaji huo wa utoaji adhabu kwa wanafunzi shuleni.
 
Humu kuna watu wa sehemu zote, mimi ninalo moja tu, "KILA ANAEIONA HII VIDEO AISAMBAZE KWENYE MAGRUPU YA KILA MTANDAO ANAOTUMIA"
 
Futa usemi kahaba mkubwa wewe, mijibwa ni nani; huna akili, wewe sawa na hao waalim hapo juu wewe, mtoto wa dawa wewe.

Mbona sijaona kipigo hapo? Ndio maana mijibwa yenu hii inatoka na division zero

Kwa mtazamo hapo mwalimu kaghafirika na lazima huyo mtoto eidha alimkunja hata mwalimu.

Sisi walimu tunayokutana nayo huku mashuleni mtu awezi jua ila akiona ndio atatokwa na povu tu, mitoto haina adabu, anaweza kukutusi hata mbele za wenzie kabisa

Mimk hapo sijaona kipigo na nimetamani niongezee kabisa maana najua fika kero za wanafunzi wa kata hawa wasio hata na akili.

Sijashangaa na walimu lazima walighafirika. Ninyi mnaotetea hamjui ndio maana uwezi guswa na hili.

Umewai kutana na janga mtoto akakutukana mstarini **** ya mama ako na wanafunz wamejaa asemble? Ukamuita anagoma, ukimfata anakukunja? Kama hujawai kuona haya jua yapo na pengine ndio yalimfikisha mwalimu huyo kwenye hasira izo

Mitoto inakula bange inakuja shule bange zishamuweusha na anataka akuzingue mwalimu au akudhalilishe.
 
Tcra kwa kushirikiana na jeshi la polisi tusaidieni kumtafuta na kushughulikia suala hili maana ni zaidi ya uvunjifu wa haki za kibinaadamu na hata kwenye maadili ya ualimu sidhani kama suala hili lipo inaumiza sana
 
Wadau,

Clip hii sijui ni shule gani lakini yaonekana ni hapa nchini kutokana na sauti ya dada inayosikika kwenye background.

Hata kama huyo kijana amekosa vipi si angepelekwa vyombo vya sheria?

Wana tofauti gani na wale wanakijiji walioua watafiti?

Sheria ifuate mkondo wake, inaumiza sana.


Aise kwa hiki kipigo ningeondoka na figo ya mwalimu mmoja hapo... Kama huyo anaemzaba makofi ya usoni sidhani kama atakua na akili timamu so sad kwa kweli
 
Unyama gani kwaan??? Kama vp we kamfundishe mwanao home bsiii!!! We unajua kosa gan alfanya???
Stakag ujinga!!!
 
Utampigaje mwanafunzi hivyo;

[06/10, 09:43] ‪+255 767 488 622‬: Nimesikia ni Mbeya Day sec iko Mbeya mjini. Inasemwa semwa sehemu nyingi
[06/10, 09:43] Richard Kasesela: Nimeongea na MZEE wangu pale mbeya day ameniambia walikuwa walimu wa field na anadai mwanafunzi n mvuta bangi lakin naomba mamlaka husika ziwafuatilie hao popote walipo kwan majina yao yapo Kwa MKUU wa shule kama kumbukumbu ya walimu waliofanya field. Copy and paste grp la Mbeya
 
Haya ndo matatizo ya watu kulazimisha watu kusoma ualimu huku li mtu likiwa hata halina chembe ya ualimu...!
 
No comment, huyo dogo inaonekana aliwaletea ubabe hao walimu wake, ukiangalia vizuri mwanzoni anaonekana ameshika fimbo ya mwalimu, naona wadau mnakomenti upande mmoja tu.
Adhabu ile ni kubwa kuliko kosa, acha mambo kushabikia mambo ya kijinga
 
Wadau,

Clip hii sijui ni shule gani lakini yaonekana ni hapa nchini kutokana na sauti ya dada inayosikika kwenye background.

Hata kama huyo kijana amekosa vipi si angepelekwa vyombo vya sheria?

Wana tofauti gani na wale wanakijiji walioua watafiti?

Sheria ifuate mkondo wake, inaumiza sana.


Huu ni ukatili, kamanda kamata kamata unae
tegemea habari kwe SM upo wapi...fikisha kwenye vyombo vya dora hawa wahuni...maana sio walimu!
 
Hawa monkeys ningekua na mtoto wamfanyie ujinga huo kama sio kuishia jela ningewaadhibu mimi mwenyewe wasingesahau. Hapa ndipo nchi za kiafrika zinapochekesha, wanaruhusu wanafunzi kupigwa alafu ndio wanaoongoza umaskini na elimu ya ovyo inayotoa wahitimu ambao hawajielewi, heheh! vitu vingine bora kuiga nje tu. Shuleni nilikua mbishi, mwalimu huwezi nifanyia ujinga wa namna hiyo, hata viboko hadi unichape tulikua tunapelekana polisi, havina msaada wowote zaidi ya kuvimbisha makalio.
 
Wadau,

Clip hii sijui ni shule gani lakini yaonekana ni hapa nchini kutokana na sauti ya dada inayosikika kwenye background.

Hata kama huyo kijana amekosa vipi si angepelekwa vyombo vya sheria?

Wana tofauti gani na wale wanakijiji walioua watafiti?

Sheria ifuate mkondo wake, inaumiza sana.


Saivi walimu stress zao wanamalizia kwa wanafunzi siku hiz ...kah
 
Back
Top Bottom