MBEYA: Walimu warekodiwa Video, wakimfanyia unyama Mwanafunzi

MBEYA: Walimu warekodiwa Video, wakimfanyia unyama Mwanafunzi

[06/10, 09:43] ‪+255 767 488 622‬: Nimesikia ni Mbeya Day sec iko Mbeya mjini. Inasemwa semwa sehemu nyingi
[06/10, 09:43] Richard Kasesela: Nimeongea na MZEE wangu pale mbeya day ameniambia walikuwa walimu wa field na anadai mwanafunzi n mvuta bangi lakin naomba mamlaka husika ziwafuatilie hao popote walipo kwan majina yao yapo Kwa MKUU wa shule kama kumbukumbu ya walimu waliofanya field. Copy and paste grp la Mbeya
Nilisikia rais wa nchi moja kubwa duniani alipitia uhuni wote hadi kuvuta bangi...kilichomfanya aache ni kipigo toka kwa walimu wake....????
Ndivyo wanavyofundishwa huko kwenye vyuo vya ualimu? Hawafundishwi saikolojia???!!!!! hawawezi kum counsel huyo kijana? Na baada ya hiki kipigo bangi kaacha?
 
Please kama mnitumie hii video kwenye whatsap 0784321716 pia naomba yeyote mwenye chanzo cha habari hii anijuze niifanyie kazi! Very unjustly and brutally.
 
Kama mtt wangu akifanyiwa hv nina uhakika nitaelekea jela
 
Katika hiyo video nimegundua vitu vingi sana..

Kwanza kabisa,nidhamu za walimu hao na ya huyo mwanafunzi hazina tofauti hata kidogo..

Pili, walimu hao hata uvaaji wao sio wa kimaadili kabisa..wamevaa visuruali na vishati vya "kike"..


Tatu, hiyo ofisi waliyopo inayo heshima kubwa ya ngao ya taifa letu lakini wameigeuza kama genge la wahuni..

Nne, lazima uwepo ugomvi binafsi kati ya huyo mwanafunzi "mhuni" pamoja na huyo mwalimu "muhuni" aliyevalia shati ya "draft"

Tano, hao walimu wote hawakuwa na "moral authority" ya kuangusha kipigo kizito hivyo..kwani nao pia walipaswa wakatandikwe viboko na afisa elimu kwa kuvaa visuruali vya dada zao..

Mwisho kabisa, mwanafunzi anaweza kuwa na makosa makubwa tu.. Lakini hiyo haihalalishi kupatiwa kipigo cha aina hiyo kama kupigwa ngumi za uso na vingine..

Muhimu: Hawa walimu vijana ni walimu wa kufuatilia sana nyendo zao.. Wanapokuwa mashuleni hujihusisha na mahusiano ya kimapenzi na wanafunzi wa kike,hii inapelekea kujenga chuki na vijana wa kiume haswa wale wenye ukaribu na hao wasichana!

CC: Walimu wakuu wote!
 
Mafunzo ya jkt + mishahara kiduchu + mazingira duni ya kazi = mateso tu kwa watoto wetu
 
Kwahiyo huyo mwanafunzi aliwakunja walimu hao wote?
Taaluma ya ualimu inasemaje ikiwa utakutana na mwanafunzi akikukunja? Inasema muitane walimu mumchangie kama hivyo? TCRA anzeni na huyu jamaa huenda ni mmoja wa hao walimu wapuuzi
Unataka haki? Nenda mbinguni
 
Mwanafunzi wa hivyo unakuta hata wazazi wameshamshindwa.Acheni kutetea ujinga hivi walimu ni wavuta bangi wampige tuu hivi hivi,huyo kaleta nyoko na waweza kuta kanavuta bangi.Mimi nilikuwa nawatia vitasa kinomaaaa,na kuna ambao baaadae nikikutana nao wananichangamkia na kunikumbusha .Msitetee ujinga.
Kwaheri! Unam- condemn mtoto bila kumsikiliza, wewe bure kabisa! One of the cardinal principle of natural justice is that you should not condemn anybody unheard!
 
This is purely criminal offense. Whatever the student did, the punishment is unjustified.
Absolutely right, this is simply inhuman, there are regulations for every offence done by the students,and I don't believe that these teachers ganging on a helpless student is right, whatever offence he may have committed, as you say it is unjustifiable.Something should be done to stop these atrocities.
 
Mfukuze shule inatosha siyo kumpiga namna hiyo.
Bora ukamuacha akaenda kufundishwa na dunia kuliko mwalimu kufanya kitendo kama hicho, mpaka hapo utakuwa siyo mwalimu timamu.

Watu wengi wanadhani kulea ni kama sinema ... no matter what, mtoto ni mtu binafsi hata kama umemzaa, unamchpa au haumchapi ... mwisho wa siku anaweza kufanya chochote anachoamua. Ni vizuri kuelewa na kuwalea kwa hekima na upendo ... hakuna kanuni inayofanya kazi kwa kila mtu/mtoto
 
nilishawai kuchapwa uchi tena na waalimu wa kiume mimi na wenzangu wawili eti tulikuwa hatujavaa chupi.kwani ni lazima kuvaa chupi? wakatuvua sketi wakaanza kutuchapa
pole ulikua na umri gani, ulishaota tuvuzi?
 
No comment, huyo dogo inaonekana aliwaletea ubabe hao walimu wake, ukiangalia vizuri mwanzoni anaonekana ameshika fimbo ya mwalimu, naona wadau mnakomenti upande mmoja tu.
Acha ulofa wewe ndugu.....na wewe ni mwalimu kila.za sio? Hata kama mwanafunzi ameshika fimbo ya mwalimu unadhani ni sawa kuadhibiwa hivyo? Usiwe jinga kutetea uhalifu aliofanyiwa huyo kijana. Na ninakuhakikishia hao walimu dawa yao inachemka.....usidhani hapa JF ni kijiwe cha wajinga.....hii taarifa inafishwa panapo stahili na justice itatendeka.
 
Namtamani huyo mwalimu anga zangu anahusika.... Alikusudia kuuwa, nisingemuacha nikimuona akituna kitaa ninge mscorpion kabisa.
 
kwa mara ya kwanza mode naomba uniruhusu niwatukane hawa waarifu wanaojiita walimu , sijawahi kutukana but please let me just do it

"F.U.C.K THESE PUNKASS TEACHERS AND THEIR FAMILIES"
 
Kazi ya mwalimu ni kufundisha darasani na kufundisha adabu.Huwezi kumuacha mwanafunzi ambaye ni jeuri ni hajitambui,inatakiwa kumuelimisha na kumuadhibu pia.Huyo kwa yaliyo mpata hawezi rudia akirudia ndo anafukuzwa,ukimfukuza bila kumtia adabu atatamba anaogopwa,unamtigo pesa kwanza akiendelea na ubahau wake unamsepesha.Akienda mtaani lazima akukumbuke.
You such a stupid damn man... Naona unacomment upuuz Tu hapa we mjinga nn... Hata angekua mkorof kiasi gani hakuna sheria inayomruhusu mwalim kufanya unyama huo. And pls shut up fuckin mouth
 
Back
Top Bottom