MBEYA: Walimu warekodiwa Video, wakimfanyia unyama Mwanafunzi

MBEYA: Walimu warekodiwa Video, wakimfanyia unyama Mwanafunzi

Ni shule gani hiyo? Mzazi wa huyo mwanafunzi akiwatokea na panga hao walimu atakuwa amekosea? Hasa yule mpigaji?


Ndiyo maana nashauri kwa Usalama wao wajisalimishe Polisi,maana mzazi anaweza sababisha mauaji bila kujitambua kutokana na hasira na ghadhabu.
 
Utajiskiaje kama huyu ni mwanao na wewe ndio mzazi unakuta wanamtendea huu ukatili..!?

wachukuliwe hatua za kisheria au mzazi wa huyo mtoto awapeleke police kwa kumkidnap na ushahidi huu tosha.


swissme
 
No no no.

That is unacceptable.

Hiyo ni jinai.

Hao walimu, hususan huyo anayempiga huyo dogo usoni ni wa kufungwa jela kabisa.

Na wana bahati huyo dogo si ndugu yangu la sivyo street justice ingewahusu.
 
Wakuu katika pitapita zangu huko kwenye makundi ya WhatsApp nimekutana na video inayowaonyesha Waalimu wakimuadhibu kijana wa kiume katika njia ya kikatili sana.

Kiukweli aina hii ya adhabu si sawa ndugu waalimu kuna wazazi wengine mtaishia kugawana majengo ya serikali wewe mwalimu unaelekea hospitali na mzazi anaelekea kituo cha polisi.

​

Si bure, huyo mwalimu mpigaji ana kitu kinamuudhi kuhusu huyo kijana. Wamegombea mwanamke? Imeniumiza sana video hii...
 
Wakuu katika pitapita zangu huko kwenye makundi ya WhatsApp nimekutana na video inayowaonyesha Waalimu wakimuadhibu kijana wa kiume katika njia ya kikatili sana.

Kiukweli aina hii ya adhabu si sawa ndugu waalimu kuna wazazi wengine mtaishia kugawana majengo ya serikali wewe mwalimu unaelekea hospitali na mzazi anaelekea kituo cha polisi.

​

Huyu jamaa mwenye suruali ya kaki anatoa kelbu huyo... duuuh hapo pia utakuta teacher Ana stress kibao afu kamwambia dogo ashike chini kakataa
 
Fani ya ualimu imejaa watu wasio na sifa za kuwa walimu. ualimu ni zaidi ya hizo diploma na degree wanazo ajiliwa nazo bila hata interview.Huyo dogo angekuwa mwanangu nisingeenda polisi. ninge lipa fadhira kwa hao walimu mmoja baada ya mwingine.
 
wachukuliwe hatua za kisheria au mzazi wa huyo mtoto awapeleke police kwa kumkidnap na ushahidi huu tosha.


swissme

Natamani wahusika hii video waione halafu walimu wote wafukuzwe kazi na kufunguliwa mashitaka.
Prof. Ndalichako pls chukua hatua kali sana!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Ukatili wa hali ya juu. huku si kumrekebisha mwanafunzi bali kumumiza kwa kukusudia; tazama anavyogaragazwa.. tazama anavyokanyagwa mkono.. tazama hayo makofi yenye nguvu ya kuweza kujeruhi ngoma ya sikio, taya, meno, ulimi... Kweli huku ndo kumrekebisha mwanafunzi???? Mheshimiwa Profesa Ndalichako mama yetu mpendwa tutumbulie jipu hili
 
Back
Top Bottom