Matumizi ya Bible App Kanisani na mitazamo hasi

Matumizi ya Bible App Kanisani na mitazamo hasi

Ni kama kusali ukiwa umefumba macho hakuna ulazima wa kufumba macho ila sasa tunacho hofia unaweza kuona kitu mbele kikakufanya uache kusali uanze kuangalia na kufikilia mengine
 
Umejibu vyema mkuu.
Ni kama kusali ukiwa umefumba macho hakuna ulazima wa kufumba macho ila sasa tunacho hofia unaweza kuona kitu mbele kikakufanya uache kusali uanze kuangalia na kufikilia mengine
 
Mkuu hizo nisheria ndogo ndogo tu, kama zinakukwaza acha kwenda kanisani.

Kama unavomuona mtumishi huko mbele hajavaa nguo za maandishi yasio husiana na ibada, na wew hutakiw kuwa na vitu vingi vya kuweza kudraw attention za watu.

Beba kitabu cha Mungu, hicho hakina mapungufu.
Simu inaweza kuwa na vitu ambavyo vinavunja sheria za Mungu.
Hujakamilika ndio maana kwa ibada kunakua na toba
Sipingi unachosema, ila technology ni upanga unaokata kuwili. Ikitumika kihalali inamtukuza Mungu, (kama Bible app, unakuwa na access na Biblia Takatifu 24/7)ikitumika kiharamu ni dhambi.

Kutazama/kuhifadhi picha za ngono kwenye tablet/smartphone yako ni kutumia technology vibaya na ni chukizo mbele za Mungu.
 
Upo unasoma bible yako ya kwenye simu mchepuko unatuma sms baby yani leo nko vibaya naham na ww kipi kinafata hapo
Au watengeneza bible za kwenye simu waweke system ukifungua tu hiyo bible inajiweka airplane mode ukifunga inajitoa airplane mode
 
NINA MWAKA MMOJA NOW NIMENUNUA IPAD KWA AJILI YA KANISANI SIJUTII NAFUTAHIA KULIKO KUTEMBEA NA MKOBA UMEJAA MIVITABU MINGI
Wabongo wengi hawana ustaarabu wa kutumia hizi smartphones na tablets na ndio maana unakuta mtu yuko ibadani anachat whatsapp.
 
Inategemea na mazingira hivyo kila Paroko anaweza kuangalia faida na hasara zake. Kwa maeneo ya mijini si tatizo kama mtumiaji anajua masharti ya matumizi yake lakini maeneo ya vijijini inaweza kuwa distraction kwa waamini wengine.

Hebu fikiria upo nyambutungi kijijini alafu unaenda na ipad kanisani! Its obvious italeta taharuki kwa waamini wageni wa vitu hivyo. Busara inahitajika.
 
wachungaji wanapinga matumizi hayo sababu waumini wengi hawawezi jizuia kuacha kusoma biblia na kufanya mambo mengine..
mi sioni shida kama unaweza ji-control ni sawa tu...unaweka flight mode mambo yanaenda
 
Mwishowe waumini waanze kulingishana simu bure,huyu ana ya million huyu ya millioni mbili na yule ya laki moja,hapo misa kwisha na mwisho wa siku mchepuko wako anakuja na mada ya kumubadilishia simu kisa kamuona mwenzake anayo simu kali na yeye anaanza kuitaka.

Utasiki. " baby mimi kanisani siende bila kuninunulia simu niliyokuambia mana padri ananigombeza eti simu yangu haifanani na za wenzangu,ni ya kizamani halafu ina old bible apps,mimi siende jomoni"[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Wakuu,

Nimeona nilete hili hapa kwa mjadala mpana. Naona kuna wachungaji, mapadre na watumishi wa Mungu mbalimbali wakiponda waamini wanaotumia Bible App kwenye ibada badala ya bible yenyewe.

Je ni mchakato wa mabadiliko ambao pengine hawajauelewa lakini nguvu ya teknolojia inawaacha nyuma?

Kuna ubaya gani mtu kutumia Bible app kwenye ibada tofauti na kutumia Bible? Binafsi naona inarahisisha sana usomaji na kufatilia ibada vizuri.

Inawezekana kanisa linahofia kushuka kwa mauzo ya kitabu hicho ambacho ndicho kinachoongoza kwa kununuliwa zaidi duniani?

Kwa mtazamo wangu, Kanisa liwekeze kwenye kuweka version zao za Bible kwenye App ili kuepusha waamini kupakua matangopori ili kupotosha maana kila mtu anajiwekea tu. Kwa mfano kupata Catholic bible swahili version kwenye app ni tatizo hivyo Wakatoliki wengi wanapakua version ya vitabu 66.

Kama matumizi ya Bible App si sahihi ni vizuri tukapigwa shule badala ya makatazo yasiyojengewa hoja vizuri na sometimes inaweza kuwa ni kushindana na wakati tu.

Naamini nitapata shule hapa ili nibadili fikra zangu juu ya matumizi ya Bible App kwenye ibada. Wahenga walisema, wakati ni ukuta! Nani alijua siku moja tutakuwa na Pope Instagram? Teknolojia ni mbaya ikitumika vibaya lakini ni kitu chema sana kikitumika vizuri.
Labda kanisa la kijijini huko, mimi kanisani kwangu mchungaji mwenyewe anasoma bible kwenye Tablet
 
Unakuta una hiyo bible app then baada ya Siku kadhaa inakuambia inahitaji update,so najiuliza ya kwamba je?Luna mabadiliko ya baadhi ya mistari??
 
Note:
Maneno ya Mungu ni maneno matakatifu.

Hata utandawazi uje vipi.
Hutakiwi kujitukuza kwa kuweka maneno ya Mungu kwanye kifaa kama simu ambacho matumizi yake ni mengi.

Bible kazi yake ni moja tu.
Sipingi unachosema, ila technology ni upanga unaokata kuwili. Ikitumika kihalali inamtukuza Mungu, (kama Bible app, unakuwa na access na Biblia Takatifu 24/7)ikitumika kiharamu ni dhambi.

Kutazama/kuhifadhi picha za ngono kwenye tablet/smartphone yako ni kutumia technology vibaya na ni chukizo mbele za Mungu.
 
Wale mnaofanya tafiti kwaajili ya kazi za kanisa pitieni huku.

Tafiti zinaonyesha kwamba kadri muda unavyozidi kwenda itafikia wakati hata hizi bible app za kwenye simu zitakua outdated, tutakua tunapandikizwa micro chip zenye bible ndani yake, hii itatufanya tu-memorize torati yote. Ni swala na muda tu!
 
Tafiti zinaonyesha kwamba kadri muda unavyozidi kwenda itafikia wakati hata hizi bible app za kwenye simu zitakua outdated, tutakua tunapandikizwa micro chip zenye bible ndani yake, hii itatufanya tu-memorize torati yote. Ni swala na muda tu!
Duh! As long mwanadamu abakie kama kusudio la Mungu linavyotaka otherwise ni kama akili za akina Nimrod
 
Ambao hawataki Bible App. Jibu swali hili rahisi


Kuna nchi ukionekana na Biblia ni jela ndeefu sana.

Kuna nyumba mtu anataka kusoma biblia lakini mazingira hayaruhussu .

watasomaje hawa watu ?

Kabla ya Kubuniwa karatasi wenzetu waliandika kwenye vitu vingine hameoni kama ni muendelezo wa ugunduzi wa teknolojia.

Je utakatifu upo kwenye kitabu su yalr maandishi, wapo watu wametengeneza lizra za kuvutia bangi karatasi laini za biblia.
 
Back
Top Bottom