Matumizi ya Bible App Kanisani na mitazamo hasi

Matumizi ya Bible App Kanisani na mitazamo hasi

kkkt tunatumia bible app vizuri tu. Ninaposali (somewhere in dsm) tablets, smartphones kawaida sana.
 
Teknolojia isitufanye tujisahau kiasi hicho! Simu uko nayo wiki nzima na ina hiyo app na hujawahi isoma, hiyo ya kwenda na simu kanisani sababu tuu ya app sidhani kama ni sahihi!
Simu ina vishawishi vingi sana! Beba Bible yako kwani utapungukiwa nini!
U know this thing called flight mode? Very useful.
 
Pia Unaweza ukawa na hio biblia hardcopy , ukatamani mtu kanisani au ukakumbuka rejesho vikoba ukapoteza concentration.


Mi naona kikubwa ni kuepuka dhambi.........mengine haya ni ya kutumia hekima.

Kanisani tunasali na watoto wakati mwingine au vijana wa umri flani ambao hawapaswi kumiliki simu.....hawa huwa wanajifunza mengi kutoka kwetu .
Ni kazi sana kuanza kumshawishi mwanao asome biblia ya karatasi wakati wewe anakuona unasoma kwenye simu.
Na bado simu unamkataza kumiliki.
Hapa pia nimeokota kitu. Najifunza
 
Kanakuja kashetani kanasema toa, hyo flight mode.

Binadamu sisi tunamadhaifu hatujakamilika, just why tunaenda church kura shule ya kiroho.
Kama unaweza kuingiliwa na shetani kirahisi hivyo na upo kanisani you need deliverance immediately.
 
Cm zina mambo mengi, Neno la Mungu lisichanganywe na mambo ya ki-dunia
Nilisikia mtumishi mmoja akisema hivi, mtu amesave mavitu ya ajabu alafu unafungua bible app ibadani! Likifunguka dude lako bahati mbaya [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Kanisa lina original manuscripts za vitabu vya Biblia hivyo issue ni kanisa kuwa na app zao ili kuzuia uchakachuaji.
Mkuu hii ishu tunaichukulia simple ila chukulia kwa generation base labda mwaka 2150 itakuwaje, mfano tu kama kungekuwa na sensa familia zinazomiliki biblia kwa wakristo kati ya mwaka 2000 na 2020 unakuta zinapungua, sasa watoto wa miaka 2010 kwendelea hawa wamezaliwa kwenye smart technology kwahyo matumiz yao makubwa yatakuwa kwenye apps, automatically kanisa nalo litaadopt technology ibada itaongozwa na kwa bible ya softcopy. Na kama world mission (N.W.O) kutengeneza free generation isiyokuwa na limitation yaani hofu ya Mungu, ni rahisi kupandikiza watu wao kanisani utashangaa unaambia kanisa kuu labda st.peter kwa wakatoliki limeungua moto au limepigwa bomb na hakuna kilichookolewa. Original scriptures zimepotea zoooote
 
Kama unaweza kuingiliwa na shetani kirahisi hivyo na upo kanisani you need deliverance immediately.
Kabisa. Hata ukiacha simu nyumbani, tabia moja huzaa nyingine
 
Labda tu nikwambie kiufupi ...maswala ya roho usiyaweke kwenye teknolojia ... ROHO na teknolojia ni tofaut teknolojia inatumiwa na ibilis kwa asilimia nyingi hvo kitu chenye roho ya MUNGU mfano biblia hakitaweza kuwa na nguvu ikiwa kikiwekwa sehem ambayo ibilisi ametawala asilimia kubwa


SIMU Inaweza beba video za ngono
simu hio hio umetumia kusema uongo
af baadae uweke biblia my friend hautaielewa

KEY POINT
Ukitaka uone kama biblia ya kwenye simu haina maana ...katika ROHO
Fanya yafuatayo
Siku ukiona mtu amepandwa pepo chukua simu yako yenye biblia ndan kisha sogea karibu yake uanze kusema ushindwe kwa jina la yesu ..na mwingine ashike biblia kama kitabu uone nani atakaekabwa shati na kupasuliwa simu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
pornography is an abomination before The Lord!
 
Labda tu nikwambie kiufupi ...maswala ya roho usiyaweke kwenye teknolojia ... ROHO na teknolojia ni tofaut teknolojia inatumiwa na ibilis kwa asilimia nyingi hvo kitu chenye roho ya MUNGU mfano biblia hakitaweza kuwa na nguvu ikiwa kikiwekwa sehem ambayo ibilisi ametawala asilimia kubwa
SIMU Inaweza beba video za ngono
simu hio hio umetumia kusema uongo
af baadae uweke biblia my friend hautaielewa
KEY POINT
Ukitaka uone kama biblia ya kwenye simu haina maana ...katika ROHO
Fanya yafuatayo
Siku ukiona mtu amepandwa pepo chukua simu yako yenye biblia ndan kisha sogea karibu yake uanze kusema ushindwe kwa jina la yesu ..na mwingine ashike biblia kama kitabu uone nani atakaekabwa shati na kupasuliwa simu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

"Siku ukiona mtu amepandwa pepo chukua simu yako yenye biblia ndan kisha sogea karibu yake uanze kusema ushindwe kwa jina la yesu ..na mwingine ashike biblia kama kitabu uone nani atakaekabwa shati na kupasuliwa simu".


Primitive thinking.

Tena ukacheka kabisa.
Idiot.
 
[emoji3][emoji3]unaona sasa
Nilisikia mtumishi mmoja akisema hivi, mtu amesave mavitu ya ajabu alafu unafungua bible app ibadani! Likifunguka dude lako bahati mbaya [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Hahahaaaa...
Waumini wa Kiafrika wakiwa wanabishania vitabu vya makaburu na technologia..ambavyo vyote hawavielewi..

Rahaa sana nikiwa napitia think tank ya waumini kiukweli mawazo yenu ni chakavu, primitive na retarded..
Lakini na yaheshimu piaa...
 
Mkuu hizo nisheria ndogo ndogo tu, kama zinakukwaza acha kwenda kanisani.

Kama unavomuona mtumishi huko mbele hajavaa nguo za maandishi yasio husiana na ibada, na wew hutakiw kuwa na vitu vingi vya kuweza kudraw attention za watu.

Beba kitabu cha Mungu, hicho hakina mapungufu.
Simu inaweza kuwa na vitu ambavyo vinavunja sheria za Mungu.
Hujakamilika ndio maana kwa ibada kunakua na toba.
Kuna flight mode.
 
Hahahaaaa...
Waumini wa Kiafrika wakiwa wanabishania vitabu vya makaburu na technologia..ambavyo vyote hawavielewi..

Rahaa sana nikiwa napitia think tank ya waumini kiukweli mawazo yenu ni chakavu, primitive na retarded..
Lakini na yaheshimu piaa...
Mkuu wewe ni atheist?
 
Biblia haitoi pepo bali imani na nafasi yako kikuhani
pornography is an abomination before The Lord!
Mkuu hizo nisheria ndogo ndogo tu, kama zinakukwaza acha kwenda kanisani.

Kama unavomuona mtumishi huko mbele hajavaa nguo za maandishi yasio husiana na ibada, na wew hutakiw kuwa na vitu vingi vya kuweza kudraw attention za watu.

Beba kitabu cha Mungu, hicho hakina mapungufu.
Simu inaweza kuwa na vitu ambavyo vinavunja sheria za Mungu.
Hujakamilika ndio maana kwa ibada kunakua na toba
 
Tena kama kwenye usabato ndiko pachungu sana, hata kushika cm wakati wa ibada nayo ni taaabu[emoji848][emoji848][emoji848]
 
NINA MWAKA MMOJA NOW NIMENUNUA IPAD KWA AJILI YA KANISANI SIJUTII NAFUTAHIA KULIKO KUTEMBEA NA MKOBA UMEJAA MIVITABU MINGI
 
Back
Top Bottom