Matumizi ya Bible App Kanisani na mitazamo hasi

Matumizi ya Bible App Kanisani na mitazamo hasi

Another mistake brother. Tunampa bure shetani utukufu bila kujua. Maendeleo ya mwanadamu yanatokana na nguvu iliyo ndani yake ya uumbaji ambayo inatokana na Mungu mwenyewe ambaye sisi wanadamu ni sura na mfano wake!

Hata teknolojia ni sehemu ya kazi ya Mungu kupitia wanadamu! Leo unaweza kupima magonjwa, kutumia masaa machache kwenda sehemu yoyote duniani n.k uwepo wa ibilisi kupitia teknolojia si sababu ya teknolojia! Ibilisi yupo popote ikiwemo humo kwenye teknolojia! Tukiacha kutumia teknolojia sababu ya ibilisi basi ibilisi ameshinda!!
sawa boss nimekuelewa vzur ila mi huwa naamin shetani hana akil ya kuunda vitu vya teknolojia ila maarifa yote ni kwa MUUMBA WA MBINGU NA ARIDH
 
Unaweza jikuta upo kanisani mahubiri yakawa marefu au hayavutii au hayasikiki vizuri,ukaona bora uingie photo gallery kuangalia picha hasa za mchepuko.nk
Bado nadhani kuna umuhimu mkubwa wa kutumia hard copy bible.
Unajua wapo watu wengi ambao hata hizo bible app hawana kwenye simu lakini ni mabingwa wa kufungua simu kanisani kuchungulia kidogo mitandaoni hasa whatsapp? Hii ni tabia tu, mimi nafungua bible app wakati wa neno tu na huwa naweka simu kwenye flight mode.
 
Teknolojia isitufanye tujisahau kiasi hicho! Simu uko nayo wiki nzima na ina hiyo app na hujawahi isoma, hiyo ya kwenda na simu kanisani sababu tuu ya app sidhani kama ni sahihi!
Simu ina vishawishi vingi sana! Beba Bible yako kwani utapungukiwa nini!
watu wanasoma biblia siku wakiwa hawana MB[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Ni matatizo ya kimtazamo tu na namna tunavyoyaangalia mambo. Sababu hata hii Biblia tunayoisoma leo hii iliyopo kwenye makaratasi historia yake ni kwamba ilikuwa imeandikwa kwenye vipande vya Magome ya Miti! Hivyo basi anaepinga Biblia kwa kwenye mfumo wa Application ya Simu binafsi namuona ni mtu mwenye uwezo mdogo sana wa kufikiri na kuyaona mabadiliko ya jinsi dunia inavyokwenda.
 
Ni matatizo ya kimtazamo tu na namna tunavyoyaangalia mambo. Sababu hata hii Biblia tunayoisoma leo hii iliyopo kwenye makaratasi historia yake ni kwamba ilikuwa imeandikwa kwenye vipande vya Magome ya Miti! Hivyo basi anaepinga Biblia kwa kwenye mfumo wa Application ya Simu binafsi namuona ni mtu mwenye uwezo mdogo sana wa kufikiri na kuyaona mabadiliko ya jinsi dunia inavyokwenda.
Kweli maana inawezekana dunia ya miaka 1000 ijayo haya makaratasi yasiwepo kabisa na yakapigwa marufuku kama mifuko ya plastiki! Wapunguze kutuchamba bana dah [emoji41][emoji41][emoji41]
 
Vijana mnaogopa kubeba bible mchepuko utakuona au wanasema na wewe unasali? Sababu ya majanga mtaani. Beba real Bible unapoenda church. Teknolojia ina vishawishi. Binafsi simu naiacha kwenye gari naingia church na bible,kitabu cha nyimbo na kalamu.
 
Kuna respect fulani tunayo kwenye Biblia hardcopy ambayo kwenye simu haipo. Simu ina distractions nyingi sana huwezi kuwa na utulivu kiasi hiko na sio wote na wakati wote mtu utaweka airplane mode kuna kujisahau pia.

Pia tuwaze hizi app ziko nyingi sana tunajuaje kama app unayotumia ni maandiko sahihi what if imechakachuliwa[emoji276][emoji17][emoji17] maana shetani hayuko mbali. Nyingine zina viswahili sijui vya google ukisoma tabu tupu.

Kwangu mimi bible ya simu inanisaidia pale sina access na Bible yangu ya kawaida ila siwezi kwenda nayo kanisani.
 
Kweli maana inawezekana dunia ya miaka 1000 ijayo haya makaratasi yasiwepo kabisa na yakapigwa marufuku kama mifuko ya plastiki! Wapunguze kutuchamba bana dah [emoji41][emoji41][emoji41]
Hahahahahah umeona eenh...tatizo lao ni uzito wa kufikiri na kuangalia how things works.
 
Shida siyo hiyo Bible app iliyopo kwenye simu...

Shida ni kwamba zaidi ya bible app kuna mautumbo na mauchafu kibao umetunza kwenye simu yako...

Katikati ya ibada mara notification hizo za mambo ya ajabu...


Cc: mahondaw
 
Tumieni manual bible bhana, achaneni na hivi vi app, maana unaweza ukawa church misa inaendelea unasoma mstari mzuri mara kanotification kanaingia "baby nijibu basi au nirudi" 😂😂😂 usipojibu hapo basi shetani atakuwa pekeyake motoni,
 
Kuna respect fulani tunayo kwenye Biblia hardcopy ambayo kwenye simu haipo. Simu ina distractions nyingi sana huwezi kuwa na utulivu kiasi hiko na sio wote na wakati wote mtu utaweka airplane mode kuna kujisahau pia.

Pia tuwaze hizi app ziko nyingi sana tunajuaje kama app unayotumia ni maandiko sahihi what if imechakachuliwa[emoji276][emoji17][emoji17] maana shetani hayuko mbali. Nyingine zina viswahili sijui vya google ukisoma tabu tupu.

Kwangu mimi bible ya simu inanisaidia pale sina access na Bible yangu ya kawaida ila siwezi kwenda nayo kanisani.
Asante kuna point nimedaka hapa. Kubeba bible ni sehemu ya uinjilishaji, popote unapopita watu wanajua unakwenda/umetoka kwenye ibada. Ila kwenye distraction za simu sikubaliani nayo maana ukiweka flight mode hutapata sms, call na hata mobile data itakuwa off.
 
Kweli maana inawezekana dunia ya miaka 1000 ijayo haya makaratasi yasiwepo kabisa na yakapigwa marufuku kama mifuko ya plastiki! Wapunguze kutuchamba bana dah [emoji41][emoji41][emoji41]
chukua biblia y kwenye sim ukaitumie kumuombea mwenye pepo[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom