Determinantor
Platinum Member
- Mar 17, 2008
- 61,448
- 100,745
- Thread starter
- #121
AmenUtashi vs kuwajaza wasanii ....Hiyo ndiyo Chadema ya hiari tofauti na CCM ya fedha.
AmenUtashi vs kuwajaza wasanii ....Hiyo ndiyo Chadema ya hiari tofauti na CCM ya fedha.
Aliamini anaiua CHADEMA kumbe ndio anaipalilia na kulipa ujasiriHaya ndio mambo ambayo hakupenda kuyaona jiwe. Gooooo Bawacha, tuko nyuma yenu.
Tusiposikia tutalazimishwa kusikia tu, yaani huku kwetu mpaka matrekta na powertiller zinasomba binadamu kwenda mikutanoni, tukifika huko hakuna cha maana zaidi ya kunyweshwa pome za kienyeji na kusikilizishwa miziki tu.Watasikia Sasa??