mgosani
JF-Expert Member
- Dec 25, 2014
- 1,004
- 1,138
No way hiyo utakuwa umejilengesha mwenyeweWanakupigisha mpaka massage
Kwenye Dushe...
No way hiyo utakuwa umejilengesha mwenyeweWanakupigisha mpaka massage
Kwenye Dushe...
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Yaani ukienda pale kwa lengo la kunyoa2,unaweza kujikuta washakupaka wanja na analipa hata kama hutaki
Ukitaka kwenda nambieNipe utaratibu bibie[emoji39] [emoji39]
Visanga vinavyowakuta huko vinanifurahusha. Sikutegemea kama matukio ya Saluni ni mengi kiasi hikiWe furahi tu[emoji23] [emoji23]
Kabisa, mi kabla sijafanyiwa huduma lazima niulizie bei, ila kuna mambo mengine mpaka uwe mwenyeji ndo unaweza kuyaelewa vinginevyo utafikiri ni ofa, mf anakwambia naona kuna mba kichwani nikuwekee dawa? Au kashakulewesha na scrub anakuuliza kuhusu massage ya kichwa! Ukianza kuitikia tu ujue ishakula kwakoWatu mnalalamika sana, tatizo naona ni kutonegotiate bei kabla.
Umetubu hongera. Wenzako kutubu ni vitaqhahaha nafanya hivyo every 3 weeks. huwa wananitoa uchovu kishenzi, sema siku izi nimeacha kuogopa ngoma baada ya kupima nikaona sina. wanajiuza hao wanawake balaa, nimelala nao wengi mno mikoa tofautitofauti. wengine kwenye massage kule ndani ni wengi....Mungu anisamehe tu.
Sisi ambao tunadeal sana na wadada wa mjini tunafahamu kuwa kila starehe ina gharama yake, na gharama inapanda kutokana na quality husika. Tushazoea kulipishwa kila mahala so tunajua hakuna vya bure.Kabisa, mi kabla sijafanyiwa huduma lazima niulizie bei, ila kuna mambo mengine mpaka uwe mwenyeji ndo unaweza kuyaelewa vinginevyo utafikiri ni ofa, mf anakwambia naona kuna mba kichwani nikuwekee dawa? Au kashakulewesha na scrub anakuuliza kuhusu massage ya kichwa! Ukianza kuitikia tu ujue ishakula kwako
Kumbe wahanga tupo wengiYaani sitaki hata kusikia
Achana na habari za Mungu wewe mshukuru shetani kwa kupata huduma pendwa.hahaha nafanya hivyo every 3 weeks. huwa wananitoa uchovu kishenzi, sema siku izi nimeacha kuogopa ngoma baada ya kupima nikaona sina. wanajiuza hao wanawake balaa, nimelala nao wengi mno mikoa tofautitofauti. wengine kwenye massage kule ndani ni wengi....Mungu anisamehe tu.
Wananuna hao kama vile mwanasheria wa serikali kamuona Lissu.Ukienda na mkeo hutapata hiyo huduma " bora"
Kweli tupo wengi, baada ya kunyoa akasema afanye sijui srub nikakubali sikujua inafanywaje. Akapaka mafuta usoni na machengachenga akaanza kusugua akifika masikioni anaingiza vidole nikawa napandisha mabega kwa msisimko akarudiaakrudia. Akaniuliza baba vipi umezidiwa nikasema kwani nikizidiwa nitapunguziwa akasema ni maelewano. Bei 30k nikawmwambia nakuja kesho. Wallah sijarudia tena ila tu kwa vile alikuwa hana chura.Kumbe wahanga tupo wengi
Pamoja Bossnilikuwepo kule pyongchang 2018 orympic maana mjomba kim alituagiza twende huko lakini mimi nimekwisha rudi pyongyang jana maana huku pyongyang mtandao wa jamii forum ndio upo connected ila nikipewa pammission nirudi seoul nitakujurisha mkuu Kichwa Kichafu
Leo twende jiandae nakupitiaUkitaka kwenda nambie
Mengine siri ya kambi tumeficha mifukoniVisanga vinavyowakuta huko vinanifurahusha. Sikutegemea kama matukio ya Saluni ni mengi kiasi hiki
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] Usiku??????Leo twende jiandae nakupitia
Yup usiku ndio mda wetu wa kujidai mama[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] Usiku??????