Masikini my ex, kweli malipo ni hapahapa duniani

Mkuu maneno mazito sana haya

Binti ni tamaa tu uyo Mkuu, mjini hapo!!!kama kweli alimwagwa na alikua ana nia angekutafuta kitambo kukuomba msamaha mrudiane bongo ndogo iyo yaani siku mbili tu angekupata, sio kukutana ki accidentally ndio aanze kukuhitaji, mnafiki kaiona Range iyo stuka!
 
ohooo haujitambui kijana..its like a drama..kama wataka kuendelea na dramas u just keep on na huyo ex wako.
siwez kukushaur lkn nachoweza kusema ni kwamba kwanza watoto wa chuo ni pasua kichwa na huwa wanaweza kukugeuka hata ndan ya siku..pili hana mapenz ya dhat inaelekea kutokana na maelezo yako huyo bint anapendeka kwa hela na magar mazuri.
tatu bado hajakua na hasa hana akil ya maisha anapenda maisha ya tamthilia..
likubwa kuliko yote anaweza kua kahaba coz kama kaenda mliman city bila shughul maalum au yeyote ni dhahir kua kaenda kutafuta mweny hela so kua makin..
mwisho malizia mwenyw kwa busara zako.....
 

Asante sana mkuu kwa maono haya!!!
 
mkuu unajua hata mimi nilisoma mara mbili ndio nikamuelewa huyu jamaa....vijana wa siku hizi wakisema 'MWANANGU' wanamaanisha 'BEST FRIEND' sio mtoto wa kuzaa.

hahahahahahahahahhahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa....................haki ya nani! Unajua RRONDO we ndo umenifumbua macho. Kumbe ni swala la generation gap limehusika hapa? Osokoni nisamehe sana maana mi mmoja wa waliokushangaa kwa kumshambulia kijana. Yaani nimecheka mpaka machozi yamenitoka. JF jamani raha.
 

Nimekusoma mkuu
 
na range uliyoazima! lols... madem wa bongo bana, hadi machozi? hapo ungetaka papuchi, angekupa na tigo nyongeza!!!!
 
Kuachwa bila sababu ni sawa na kutapika waweza kula matapishi wewe Mimi mwenyewe yalinikuta hayo na ex wangu wakati nipo chuo nilichanganyikiwa sana mpaka nikahama chuo ila ya mungu mengi huyo demu nimekutana naye tena tunafanya ofisi moja hivi sasa kazalishwa na talaka kapewa malipo hapahapa hana Amani akiniona
 
We unatamani jinsi alivyokatika yeye atamani mkoko wa kuazima....vilaza hakuna mapenzi bali matamaa na mademu wengi wa chuo ndio zao....ndio maana dr naniii pale muhas anabadilisha kama nguo....ushauri achana na tamaa za kimwili tafuta aliye makini
 
na range uliyoazima! lols... madem wa bongo bana, hadi machozi? hapo ungetaka papuchi, angekupa na tigo nyongeza!!!!

Hahahaa

Mkuu ungeyaona yale machozi ungemuonea huruma!
 
​


Wewe Ni Muongo!
​
 
Mkuu huo mzingo kabila gani mkuu km gari tu inamchanganya basi ukiwa na mnyama akatizi .lete namba kesho nimtokee km nimaharange ya Mbeya nitakustua.
 
Mwanaume ana umia mara moja inakua lesson tosha sasa ww naona unataka kumpa mtu nafasi ya kukumaliza tena. Go on with your life.. Hao viumbe hawaeleweki kabisa

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…