Bora usinge comment hii ni emptyKuna shamba kubwa sana Maeneo ya Pwan la aliyekuwa .......mstaafu mzee Tiba uighanah
Mkuu,lina ukubwa gani?shamba LA magufuli chato
COCO BEACH YU MANHapana Mkuu, tunaorodhesha tunayoyajua. Hayo unayoyajua wewe tuambie nani mmiliki na wapi yalipo
Ndio maana wanaung'ang'ania Muungano kwa nguvu zote kumbe wamewekeza tena kwa kukiuka sheria.Huku zanzibar kuna shamba la Mwinyi, Gharib bilal, Na viongozi wengine, nashamba haya ni kizimbani huku, pia mkapa anamahoteli zanzibar, kwa mujibu wa katiba ya zanzibar lazima uwe mzanzibari ndio umiliki ardhi, jee mkapa ni mzanzibari?
acha bangi ww hujui lengo la mwnzisha mada ww unakurupuka tuLipo eneo la upande wa kushoto. Kaskazini
Povu la nini sasa. Mbona unajichetua unataka niwe kama wewe 1/4?acha bangi ww hujui lengo la mwnzisha mada ww unakurupuka tu
siwezi kuwa sawa na kichaa mimiPovu la nini sasa. Mbona unajichetua unataka niwe kama wewe 1/4?
Subiri wakimaliza kujitekenya wanajipiga kile cha kati (aliwaonyesha Sugu) ndio utakapo ona wamenunaNahisi mpo benchi mmoja uvccm kila mkipost mnachekelea, ni sawa na kujitekenya mwenyewe halafu unacheka
Shamba la sumayi HanangShamba la sumaye morogoro
Kwikwikwi unatoa mapovu mengi sana kama umemeza sabuni ya komesha.siwezi kuwa sawa na kichaa mimi
Anatakiwa alipuliwe tu kwa hili.Shamba la Magu Chato
kwani hamyajui mpaka mtake tuwataje hapa. mnatuzingua mnayajua mashamba yenu na viongozi plus watumishi mliopeana mashamba na viwanja bila kuviendelezaNaomba yeyote mwenye kujua kuwa kuna kiongozi fulani anamilki shamba/ardhi kubwa pasipo kiuendeleza atutajie jina la kiongozi huyo na atueleze shamba hilo liko wapi na kama anajua ni la ukubwa gani atueleze pia.
Taja bila kujali cheo chake awe madarakani au awe ameshastaafu, awe Raisi,Makamu wa Raisi,Waziri Mkuu,Waziri,Mbunge,Katibu Mkuu,n.k.
Ya Sumaye tumeshayasikia sasa tunataka kujua na ya wengine maana siamini kama ni yeye tu.
Maadam tumeamua kufukua makaburi,basi kila kaburi liguswe.
Karibuni tuisaidie serikali.
Uongo na uzushi hapa unaweza kukugharimu.
Naomba yeyote mwenye kujua kuwa kuna kiongozi fulani anamilki shamba/ardhi kubwa pasipo kiuendeleza atutajie jina la kiongozi huyo na atueleze shamba hilo liko wapi na kama anajua ni la ukubwa gani atueleze pia.
Taja bila kujali cheo chake awe madarakani au awe ameshastaafu, awe Raisi,Makamu wa Raisi,Waziri Mkuu,Waziri,Mbunge,Katibu Mkuu,n.k.
Ya Sumaye tumeshayasikia sasa tunataka kujua na ya wengine maana siamini kama ni yeye tu.
Maadam tumeamua kufukua makaburi,basi kila kaburi liguswe.
Karibuni tuisaidie serikali.
Uongo na uzushi hapa unaweza kukugharimu.
JK wapi?Nyerere - gezaulole
Mama haambiliki humpendi Nyerere wala Magufuli ur best prezident ever ni baba haambiliki [emoji85] [emoji85] [emoji85] kwenye avatar yangu shkamooNyerere - gezaulole