Mashamba ya viongozi ambayo hayajaendelezwa...

Mashamba ya viongozi ambayo hayajaendelezwa...

Shamba la kubwa kama ekari elf 10.
Lipo Pangani- Kilimangwido, tangia litwaliwe na mmiliki mwaka 1996 hadi Leo ni pori na haturuhusiwi kufanya shughuli zetu!
Mh. Mchechu anamiliki.
 
Jaman acheni wivu MKURANGA kuna mashamba laki 5 kwa heka Moja
Njooni huku maana baada ya miaka 20 yatakuwa million 100
 
Nina tu eka twangu tu 5 tu Kisarawe, ila jirani yangu ana eka 400 na kaomba serikali ya kijiji aongezewe eka zingine 100. Halimi, hafugi wala hakatishi mkaa. Ni Mh sana wa awamu ilopita. Jina nimemsahau.
 
Shamba la lowassa bagamoyo na shamba la sumaye msamvu
 
Naomba yeyote mwenye kujua kuwa kuna kiongozi fulani anamilki shamba/ardhi kubwa pasipo kiuendeleza atutajie jina la kiongozi huyo na atueleze shamba hilo liko wapi na kama anajua ni la ukubwa gani atueleze pia.

Taja bila kujali cheo chake awe madarakani au awe ameshastaafu, awe Raisi,Makamu wa Raisi,Waziri Mkuu,Waziri,Mbunge,Katibu Mkuu,n.k.

Ya Sumaye tumeshayasikia sasa tunataka kujua na ya wengine maana siamini kama ni yeye tu.

Maadam tumeamua kufukua makaburi,basi kila kaburi liguswe.

Karibuni tuisaidie serikali.

Uongo na uzushi hapa unaweza kukugharimu.
Kuna wanavijiji walilalamika sana, uzi upo JF Mkapa alijitwalia shamba kumbwa Tanga. Kuliendeleza lazima atakuwa aliliendeleza kwa kutumia Anaben na Kiwira & co.
Link Mkapa awaliza wanakijiji Lushoto

Lukuvi je ni msafi kwenye mashamba na ardhi?
Hajadokoa ardhi? Ninavyoelewa Lukuvi ni mtanzanaia. Naye afanyiwe uhakiki.

Prof. Magembe amenukuliwa akisema watanzania ni wadokozi/wizi/wapigaji.

Link Maghembe: Udokozi unawaponza Watanzania

CCM wana msemo wao wa " wastaafu waachwe wapumzike, wasiwe na wasiwasi"
 
kuna lile shamba la daniel yona alilotumia kijidhamini kisutu
 
Mashamba ya Sumaye yameendelezwa. Kinachofanyika ni fitina za chuki binafsi za kuhama CCM.
lakin ninyi zamani mlikuwa mnamuita sumaye fisadi kwa kujimilikisha mashamba makubwa.. eti kadhulumu ardhi ya watu wengine.. iweje leo wanayarudisha kwa wananch mnasema ni chuki???
 
Kikwete anashamba mvomero
Mkapa ana shamba mvomero
Hood anashamba mvomero
Abood pia anashamba mvomero

Na mgogoro wa ardhi wa wilaya ya mvomero umesababishwa na viongozi wetu kujimilikisha maelfu ya heka za ardhi
 
Kikwete anashamba mvomero
Mkapa ana shamba mvomero
Hood anashamba mvomero
Abood pia anashamba mvomero

Na mgogoro wa ardhi wa wilaya ya mvomero umesababishwa na viongozi wetu kujimilikisha maelfu ya heka za ardhi
Duh!Hatari sana hii!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom