Ambiele Kiviele
JF-Expert Member
- Dec 29, 2014
- 15,271
- 29,938
Ndio Shamba Lake Afu Hata aliendeleziHahaaaaa....
Ndio Shamba Lake Afu Hata aliendeleziHahaaaaa....
Ni wazi yako mengi tu.Shamba la mama wa ela mboga pale Kyamyorwa
Hao lengo lau ni kuharibu mada ili kuwalinda wanaowatuma na wote hao ni kutoka chama kile.Ni mada nzuri lakini watu wameigeuza kuwa utani.
Ndio Shamba Lake Afu Hata aliendelezi
Tatizo Tunatawaliwa na Siasa za ChukiNa chakushangaza zaidi wanataka viongozi wa upande mmjo utadha na huo upnde mwingine hawamiliki mashamba.
Alafu kumiliki shamba sio tatizo hasa ukizingatia hawa ni watanzania.
Mbona mashamba wanayo miliki wageni na watanzania wamefukuzwa hawazungumzii.
Tuanze kuwalipua tu hata kama watalindani lakini dunia itakuwa imejua na wataishi kwa aibu.Salary Slip juzi nilikua na tukio pale Moreno Hotel, Jirani na pale kuna kiwanja kikubwa ambacho hakijaguswa kuuliza nikaambiwa mmiliki wake ni Lukuvi. Naomba MTU ambaye Unaweza kufuatilia atuambie ukweli kama kweli ni chake
Mkuu,tumekuelewa.Shamba kubwa la mifugo la lowasa Chato, shamba kubwa la mh. Mbatia Muleba, yaani sawa 50% ya wilaya yote ya muleba
Mwongo kyamyorwa ni hifadhi ya kiwanda cha majani KIWAShamba la mama wa ela mboga pale Kyamyorwa
Akienda Upinzani litakua lake.Mwongo kyamyorwa ni hifadhi ya kiwanda cha majani KIWA
Mashamba ya Sumaye yameendelezwa. Kinachofanyika ni fitina za chuki binafsi za kuhama CCM.Naomba yeyote mwenye kujua kuwa kuna kiongozi fulani anamilki shamba/ardhi kubwa pasipo kiuendeleza atutajie jina la kiongozi huyo na atueleze shamba hilo liko wapi na kama anajua ni la ukubwa gani atueleze pia.
Taja bila kujali cheo chake awe madarakani au awe ameshastaafu, awe Raisi,Makamu wa Raisi,Waziri Mkuu,Waziri,Mbunge,Katibu Mkuu,n.k.
Ya Sumaye tumeshayasikia sasa tunataka kujua na ya wengine maana siamini kama ni yeye tu.
Maadam tumeamua kufukua makaburi,basi kila kaburi liguswe.
Karibuni tuisaidie serikali.
Uongo na uzushi hapa unaweza kukugharimu.
Hapana Mkuu, tunaorodhesha tunayoyajua. Hayo unayoyajua wewe tuambie nani mmiliki na wapi yalipoHao lengo lau ni kuharibu mada ili kuwalinda wanaowatuma na wote hao ni kutoka chama kile.