Mulhat Mpunga
JF-Expert Member
- Oct 28, 2010
- 27,650
- 16,731
Ni la Lowasa haliendi popoteShamba (Ranchi) Lowasa Twatwatwa- Kilosa
Ni la Lowasa haliendi popoteShamba (Ranchi) Lowasa Twatwatwa- Kilosa
Km link shida arekebisheeeHaya yote hawayaoni isipokuwa la Sumaye tu!!
Kuna shamba la mzee wa kiwira lipo tanga(handeni),shama la mzee ruksa lipo mkuranga,shamba la mzee wa msoga lipo bukoba(misenyi),shamba la jean pierre mkulu lipo mwanza maeneo ya machinjio juu
Mzandiki jamaa lofazzzYule mstaafu wa uwazi Ana ekari zaidi ya 300 huko pwani
Safiiii limeendelezwa tobiko baba lai ama unataka wajenge uwanja wa [emoji460] [emoji460] [emoji460] [emoji460] [emoji460] [emoji460] [emoji460] [emoji460]Shamba la Lowasa ARUMERU
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] mhMh.Rais anajuwa kila kitu...musipindishe mambo.Tumpe muda.
Utani pia ni sehemu ya kuwasilisha ujumbe changanya na za kwakoNi mada nzuri lakini watu wameigeuza kuwa utani.
Mnipe cv yake lukuviSalary Slip juzi nilikua na tukio pale Moreno Hotel, Jirani na pale kuna kiwanja kikubwa ambacho hakijaguswa kuuliza nikaambiwa mmiliki wake ni Lukuvi. Naomba MTU ambaye Unaweza kufuatilia atuambie ukweli kama kweli ni chake
Lukuvi hawa sijui utawaweza au utaishia tu kupitia mafaili yao.Shamba la Mukapaa -Handeni ,ekari 70
Shamba la Ki-kuete ,Bwagamoyo eka 280,Msata 50,Fukayosi 50,Chalinze 50,
Mashamba ya Rizimoko hayana idadi kila mkoa
Waislamu msioelewa maana ya uislamNyerere - gezaulole
na hiyo ni kama kweli mm npo dodoma na anahotel yake lukuvi maeneo hayo hayo kesho naweza kuipga picha nikatupia humu ndaniSalary Slip juzi nilikua na tukio pale Moreno Hotel, Jirani na pale kuna kiwanja kikubwa ambacho hakijaguswa kuuliza nikaambiwa mmiliki wake ni Lukuvi. Naomba MTU ambaye Unaweza kufuatilia atuambie ukweli kama kweli ni chake
Huyu sumaye atakuwa anamiliki ardhi ya kiasi gani!Shamba la Sumaye Mabwepande
jaman tujitahid hata ukipita unapga na picha maeneo yenyeweHebu fafanua mkuu maana sijakuelewa.
Ana ekari 300 lakini anafugia ng'ombe 50 tu au unapinga maneno kuwa Mkapa ana ekari 300?
Lowasa nafco hanangNaomba yeyote mwenye kujua kuwa kuna kiongozi fulani anamilki shamba/ardhi kubwa pasipo kiuendeleza atutajie jina la kiongozi huyo na atueleze shamba hilo liko wapi na kama anajua ni la ukubwa gani atueleze pia.
Taja bila kujali cheo chake awe madarakani au awe ameshastaafu, awe Raisi,Makamu wa Raisi,Waziri Mkuu,Waziri,Mbunge,Katibu Mkuu,n.k.
Ya Sumaye tumeshayasikia sasa tunataka kujua na ya wengine maana siamini kama ni yeye tu.
Maadam tumeamua kufukua makaburi,basi kila kaburi liguswe.
Karibuni tuisaidie serikali.
Uongo na uzushi hapa unaweza kukugharimu.