Mapenzi yamezaliwa usukumani, tuacheni ubishi

Mapenzi yamezaliwa usukumani, tuacheni ubishi

hawa jamaa mapenzi yao ni ya msimu bhana.. mungu awapitishe kando maana siwataki. kila wakiona binti mzuri wanaoa. kizee cha miaka 70 nacho kinaoa binti wa miaka 20's na mahari anatoa. kuhusu ukarimu wako vizuri ila kwenye hayo mapenzi ukiwakorofisha wanaua kabisaaa hawana utani. tena binti ukiolewa na wale wasukuma wa kijijini basi utazeeka kabla ya siku maana huwa wanaoa tractor na mashine ya kufyatua watoto... utalina mpaka uombe poo
 
Hawa ndio wale Nduhu tabu .........!!! kila mtu anapewa tu hakuna kunyimana..... Ushuhuda ni kile wanachokiita Chagulaga Mayooo...
 
hawa jamaa mapenzi yao ni ya msimu bhana.. mungu awapitishe kando maana siwataki. kila wakiona binti mzuri wanaoa. kizee cha miaka 70 nacho kinaoa binti wa miaka 20's na mahari anatoa. kuhusu ukarimu wako vizuri ila kwenye hayo mapenzi ukiwakorofisha wanaua kabisaaa hawana utani. tena binti ukiolewa na wale wasukuma wa kijijini basi utazeeka kabla ya siku maana huwa wanaoa tractor na mashine ya kufyatua watoto... utalina mpaka uombe poo

Kama Reginald Mengi na Klynn
 
Wasukuma wanajua kupenda lkn hawajui mapenzi tofautisha kati ya x na + kwa kumalizia ni wazee wa totoz sanaa yani malaya
 
Kama Reginald Mengi na Klynn

Hahaaha! Nimecheka hapa ila hi thread safi sana, of coz mi najikita kwa wakaka kuhusu wakaka wa kisukuma wengi wanajua kupenda, ni watu wanaojali wanawake zao, na ni wachapakazi sana. Wanaweza kuhimili au kuvumilia matatizo kwa kiasi kikubwa sana hasa akikupenda, huwa hasa wanapenda mabinti weupe wapo tayar kwa lolote. Nina jamaa zangu wasukuma daa wanapenda wake zao. Ingawaje wapo wengine wana tabia tofauti ila kwa kiasi kikubwa kama unahitaji mwanaume mwajibikaji kifamilia chukua hawa watu. Wanawake pia wapo ila sijafanya obsarvation sana juu yao. By the way nafkirr ndio kabila linalopendwa na kuongoza kwenye kupendwa na wanawake
 
Mmhhh hy mie napita tu jmni nlishawh kuw na msukum km ndo mpnz hpn mie kwangu ilikuw KERO maan Km kupenda ndo kule mie hpn. Il à cjui labda kwa wengine
 
Wana wivu sana! Halafu wagawaji sana hasa wanawake, ni rahisi sana kudanganywa.
 
Wana wivu sana! Halafu wagawaji sana hasa wanawake, ni rahisi sana kudanganywa.

Umegonga penyewe! Nami uzoefu nilio nao ni kwamba wanatoa hiyo kitu bila kujali ameolewa au hajaolewa, pia wanapenda sana pesa ila akikupenda anakupa yeye hizo pesa hata kama ameolewa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom