Mapenzi yamezaliwa usukumani, tuacheni ubishi

Mapenzi yamezaliwa usukumani, tuacheni ubishi

Shy land

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Posts
6,245
Reaction score
2,856
Jamani tuacheni ubishi wasukuma ndio kuliko zaliwa mapenzi tanga ni ngono.

Hawa jamaa wanajua sana kupenda na niwakarimu kwa watu wote wageni na wenyeji huwaga inafikia hadi wakati wanapoenda Dar es salaam kutokana na ukarimu wao wakusaidia watu wahuni wanawaiba.

Hawa jamaa ni wavumilivu sana kwenye ndoa ya hali yoyote(hii ni ishara tosha hawa watu wana mapenzi ya kweli)

Wasukuma ni wapenzi wa kila watu hata humu JamiiForums, kama wakina Shy land na wengine.
 
Watu ambao bado wanaona mwanamke mweupe ni dili hao wanajua mapenzi??wale ni washamba kwenye hii sector,ukarimu wao ni uboya kwa sababu hawajui haya mambo...wasukuma kila SIKU wanaloea tanga hapo,wakipewa hawarudi kwao ila huwez kuta mtu wa tanga kaloea usukumani....Dunia nzima inajua mapenzi yamezaliwa tanga ndo asili yake...
 
Aleyo gashi. Midume ya humus inawivu coz tunapopambania jumbo msukuma anakuwa mbunge.
 
DAUDI kipara km ni msukuma tupia no yako hapa ni test af nitatoa ushuhuda. btw mtu hajicfii ila ucfiwa
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom