Lee Cho in
JF-Expert Member
- Apr 13, 2015
- 941
- 693
wanaobisha waje usukuman wauone ukwel
jamani kwa wasukuma kwakweli usemayo ni kweli kabisaa, mie huby wangu ni msukuma na sijawahi kujuta kuwa naye.
Sema kweli...
aleyo yee! wabadeja nyanda
Basi ngoja nikomae na Nyani Ngabu wangu
Mkuu umelewa tanga nn??Watu ambao bado wanaona mwanamke mweupe ni dili hao wanajua mapenzi??wale ni washamba kwenye hii sector,ukarimu wao ni uboya kwa sababu hawajui haya mambo...wasukuma kila SIKU wanaloea tanga hapo,wakipewa hawarudi kwao ila huwez kuta mtu wa tanga kaloea usukumani....Dunia nzima inajua mapenzi yamezaliwa tanga ndo asili yake...
Mkuu umeolewa tanga nn?Mkuu umelewa tanga nn??
Kumbe msukuma? Thats why mtamu sana!!
Kumbe msukuma? Thats why mtamu sana!!
Kumbe msukuma? Thats why mtamu sana!!
Totoz...........:hug:
Haaa! Nimeuza ramani kwa mwizi kumbe.... Ila uzuri hachukuliki huyu teh
tafadhali kama hujaoa au kuolewa njoo kwangu
Lakini tanga ndo inajulikana tz yote ,sijui kwa nini
Wana Wivuuuu haooooo@