T 1990 ELY
JF-Expert Member
- Sep 7, 2014
- 13,116
- 30,548
Ha haa! Kwema sana
Vizuri sana kama ni kwema pande hizo Valentina
Ha haa! Kwema sana
mmhh achana na huyo bana, njoo huku kwa mshosha ng'ombe
hawajuagi kutongoza akimpata mmoja anakuwaga kama ndio jicho lazima ulilinde
Vere true, ukipata danga la kisukuma afu likakupenda oooh yani unalipelekesha kinoma afu wanahonga sana hawa kaka zangu...
upo tayari kuwa wifi angu?nkukonekti just nao?
Kumbe...!.ukilipata limsukuma lishamba lishamba halafu ukalidrive crazy........ ....... utaenjoy sana.
True.Hahaaha! Nimecheka hapa ila hi thread safi sana, of coz mi najikita kwa wakaka kuhusu wakaka wa kisukuma wengi wanajua kupenda, ni watu wanaojali wanawake zao, na ni wachapakazi sana. Wanaweza kuhimili au kuvumilia matatizo kwa kiasi kikubwa sana hasa akikupenda, huwa hasa wanapenda mabinti weupe wapo tayar kwa lolote. Nina jamaa zangu wasukuma daa wanapenda wake zao. Ingawaje wapo wengine wana tabia tofauti ila kwa kiasi kikubwa kama unahitaji mwanaume mwajibikaji kifamilia chukua hawa watu. Wanawake pia wapo ila sijafanya obsarvation sana juu yao. By the way nafkirr ndio kabila linalopendwa na kuongoza kwenye kupendwa na wanawake
Bro nakuona unafukua makaburKumbe...!.
P.
No kuna issue fulani naifuatilia kuwahusu wanaume wa Kisukuma na wanawake weupe!.Bro nakuona unafukua makabur