Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,950
- 183,535
Hehehe taarifa nimeshafikisha zinapohusika
Zifikishe mpendwa, ingekuwa zinafika kwa Data given ningetete:eka hatari, ila huko kwingine zifike tu.
Last edited by a moderator:
Hehehe taarifa nimeshafikisha zinapohusika
Aah shikamoo manka. Kwa hiyo yule pilipili manga chaliiiiiiiiZifikishe mpendwa, ingekuwa zinafika kwa Data given ningetete:eka hatari, ila huko kwingine zifike tu.
Zifikishe mpendwa, ingekuwa zinafika kwa Data given ningetete:eka hatari, ila huko kwingine zifike tu.
mmhh achana na huyo bana, njoo huku kwa mshosha ng'ombe
Aah shikamoo manka. Kwa hiyo yule pilipili manga chaliiiiiiii
huku utapata kila kitu mamaa
Sitawaangusha
aahh hakuna kitu pale. Tuweke ahadi ya kuonana tu, najua baada ya hapo utanifuata mwenyewe..
Zulaga twite, hawana tofauti na wale jamaa wa rara nikurenge bila kuwasahau pia wale iweee kanavua na viatu kwani umekuja kurara. Teh kanda ya ziwa fake hakuna issue.
kati ya watu niliowakuta loose balls kuliko watz wote, wa kwanza ni wasukuma. nimeishi shinyanga na mwanza, Mungu ni shahidi, hakuna wanawake warahisi kama wasukuma, na wanapenda sana ngono wakati hawajui mapenzi. hadi kabila hili nimelichukia kwasababu ndio mwanamke wa kwanza kwangu mimi kunifanya niisaliti ndoa yangu na mtu ambaye nilikuta shimo la takataka. ni story ndefu. wasukuma hata tunaofanya nao kazi, ni takataka.
mamaa fimbo ya mbali sio.!! mi nipo ukinihitaji.
isiwe tabu, kesho ni siku nzuri. Naomba tuonane plz.!!!
Zulaga twite, hawana tofauti na wale jamaa wa rara nikurenge bila kuwasahau pia wale iweee kanavua na viatu kwani umekuja kurara. Teh kanda ya ziwa fake hakuna issue.
Yupo karibu zaidi ya mavazi yangu
Aaah!!kumbe mavazi mie nilisoma vimbaya ati.Vipi kwema lakini Valentina