Maneno ya Robert Mugabe kuhusu kinachoendelea South Africa

Maneno ya Robert Mugabe kuhusu kinachoendelea South Africa

Nani wa kulaumiwa,Serikali watokapo?wahamiaji wenyewe?Serikali ya Africa kusini?wananchi wa afrika kusini wenye chuki ya wahamiaji?

The way I see, wa kulaumiwa ni serikali ya ANC kwa kushindwa kuwaelimisha wananchi wake. Baada ya uhuru wamejiunga na elimu ya mweupe bila kuibadilisha. Elimu ya Kaburu haiku-focus kwenye historia ya Africa zaidi ya Southern Africa. Walitakiwa historia ipanuliwe waingize ya Ukombozi wa Africa ili vijana wao wajifunze ni jinsi gani Weusi wenzao waliwasaidia. Waliokuwa nje wahakufika hata asilimia 5 ya population. Wengi wao walipambana ndani kwa ndani, hivyo hawawezi kujua kwa undani kilichokuwa kinaendelea nje ya nchi yao zaid ya kusikia kuwa viongozi wao wakuuu wako Tanzania au Zambia.

Wasouth wako so naive kiasi kwamba hata wanafunzi vyuoni huwa wanafikiri uwepo wa foreign students kule ni kuwachukulia nafasi zao. Hivyo kama hawatakuwa makini kuna siku utasikia wanawavamia foreign students.
 
Wazimbabwe zaidi ya milioni 5 wapo South na wengi wanaendelea kuingia South kutafuta maisha.
 
Ubaguzi wa mtu mweusi ni hatari kulikoo ubaguzii wwt

Na hasa waga.tia weusiiiiii
 
Weka hizo data,Mugabe si muuaji. The best African son. Hizo propaganda za wazungu tu
Kwa hiyo unamsifia Mugabe kwa kuropoka? Hivi unamfahamu Mugabe wewe au unamsikia tu? Yeye mbona anawaua waafrika wenzake, I mean black innocent Zimbabweans. How many has he killed? Unaweza kupata data kama huna tunaweza kukuwekea. Mugabe is one of the leaders who killed so many innocent people and he should not be the one preaching to anybody. Starting with Tongogara.
 
Katika hili serikali walizotoka hao wageni zinahusika. zimeshindwa kustawisha uchumi katika nchi zao sasa wananchi wanahangaika kujitafutia maisha na kutokana na njaa iliyopo katika nchi walizotoka inabidi wakubali kufanya kazi kwa malipo duni. Yaani ni sawa na mtu uwe na watoto halafu wawe wanakula kwa jirani yako unategemea kitu gani. Hili ni fundisho tusikubali hawa viongozi wetu watufanyie mambo ya ajabuajabu. Tunahitaji viongozi wanaojali wananchi sio hawa kundi la intarahamwe.
 
Robert Mugabe amekuwa kiongozi wa Zimbabwe kwa miaka 35

Kilichoporomosha uchumi wa Zimbabwe ni nini?Zimbabwe iliokuwa ni breadbasket katika Africa kwanini sasa ni omba omba?Wazimbabwe kwa malaki wamekimbilia afrika kusini sababu ya njaa.ukosefu wa kazi.ajira duni na ukandamizaji wa Serikali ya Mugabe.Unasema South Africa ni super power kwanini Nigeria asiwe super power?Usione vyaelea vinaudwa.

naziona akili za viroba hizi katika ubora wake.

duh na namna wa Africa walivyo wasaidia kupigania uhuru wao, Nyerere aliiweka Tanzania Mhanga kwa sababu ya ukombozi wa Southern Africa .

The south African government has been to quite for a long time

Kula like 1000 mkuu...

Hawajui kuwa wanaua ndugu zao wa Damu hao.... Wawasome kina Tshaka Zulu, Zwengedaba na Mputa Maseko walikoenda kama sio SADC countries, leo wanamuona Mzungu mkombozi kuliko wamatumbi waliowasaidia kwenye Apartheid regime to Majority rule...hatutetei illegal immigrants lakini waheshimu sheria na taratibu... Kama SA ina udhaifu katika Sera za ajira/ uchumi waisulubu ANC na wazungu wao kwanza


Ninyi wooote elezeni Operation ya wahamiaji Haramu mulifanya nini? Mulishuhudia wahamiaji toka Burundi na Rwanda tu wakirudishwa na kuacha mali zao. Tena ikiendeshwa na Serikali.

Sasa eti munalalama kuona watu wa SA wakiwaondoa wahamiaji wa nchi yao!
Kama ulifurahia kuondolewa kwa wahamiaji haramu, ndo hivyo nasi tuvumilie wazuru wanapowaondoa wenzetu huko!
 
South Africans will kick down a statue of dead white man, but won't even attempt to slap a live one. Yet they can stone to death a black man simply because he's a foreigner."-- Comrade Robert Mugabe."Raia wa Afrika Kusini wanaweza kuiangusha sanamu ya kumbukumbu ya mzungu marehemu nchini humo,lakini hawana uthubutu kumpiga makofi mzungu yeyote aliye hai.Lakini hao hao wako radhi kumuua kwa mawe mtu mweusi mwenzao kwa kwasababu tu siyo raia wa nchi hiyo"-Robert Mugabe

Loading...
hawa South Africans ni Mbwa kabisa yaaani Kama watanzania 21 wanarudishwa lazima tuwarudishe wa South Africa 42. Don't throw stones if your living in a glass house
 
Ninyi wooote elezeni Operation ya wahamiaji Haramu mulifanya nini? Mulishuhudia wahamiaji toka Burundi na Rwanda tu wakirudishwa na kuacha mali zao. Tena ikiendeshwa na Serikali.

Sasa eti munalalama kuona watu wa SA wakiwaondoa wahamiaji wa nchi yao!
Kama ulifurahia kuondolewa kwa wahamiaji haramu, ndo hivyo nasi tuvumilie wazuru wanapowaondoa wenzetu huko!
Warundi hawakuchomwa kisu wala kunyanganywa Mali zao, upumbavu mtupu
 
Kwa hiyo unamsifia Mugabe kwa kuropoka? Hivi unamfahamu Mugabe wewe au unamsikia tu? Yeye mbona anawaua waafrika wenzake, I mean black innocent Zimbabweans. How many has he killed? Unaweza kupata data kama huna tunaweza kukuwekea. Mugabe is one of the leaders who killed so many innocent people and he should not be the one preaching to anybody. Starting with Tongogara.

Usemayo hayo ni kweli au umesikia tu wakisema wapita njiani?
I know how the famous Jongwe started dealing with the land issue. I know how the land issue was part of the independence agreement. Do you know who is Rekayi Tangwenya? google the name then get to know what happened, may be.

Do you remember the bloody Matabele war? did you or have you ever heard of it?

Haya tuachie tunaoyajua mkuu. musiingie kichwa kichwa kwenye siasa za Afrika na Ulaya. Mugabe ndo anayefaa. wengine hawa ni taabani kabisa!! Hawaijui Afrika na hawajui hata Ulaya inawaonaje.Wakishangiliwa na kuitwa mara kadhaa wanaropoka na kugawa kila kitu!!!
 
Warundi hawakuchomwa kisu wala kunyanganywa Mali zao, upumbavu mtupu

Uliambiwa na nani? Kama ulijionea mwenyewe na bado unaandika hayo basi for sure when it comes to upumbavu, you are the true expert!
 
Do you remember the bloody Matabele war? did you or have you ever heard of it?

Mkuu tatizo tuna short memory huyo Mugabe aliwafyeka maelfu ya wamatabele,kabila la Josua Nkomo aliepingana na Mugabe.Operation hiyo ilihusisha maaskari wa Korea Kaskazini.Labda ndio maanake hataki kuachia madaraka.
 
Huyu mzee namkubali

Hajawahi kumkubali Mandela

Mandela was a Coward

Watake wasitake Mugabe ni kichwa haangalii sura ya mtu. Hali ngumu ya maisha Zimbabwe ni baada ya Mugabe kusimamia haki ya kile anachoamini kwamba rasilimali ikiwemo ardhi yenye rutuba imilikiwe pia na wazawa. Kwa ubinafsi wa Wazungu wakamuwekea vikwazo kibao na kupandikiza mamluki ili kuyumbisha uchumi wa Zimbanwe. NAMKUBALI MUGABE, hana kuremba.
 
hapa wamevuna tanzanite, nbc bank, mlimani citym, TBL, unamuua mtanzania anayeuza shanga na vinyago pumbafu. Zimbabwe hawapigi miziki ya south kne redio wala tv kenyata kawatimua
 
Weka hizo data,Mugabe si muuaji. The best African son. Hizo propaganda za wazungu tu

Naona umekariri hilo neno propaganda za wazungu, sasa tutajadili vipi ukweli wakati wewe umekwisha weka hitimisho lako?
 
Back
Top Bottom