Manchester United (Red Devils) | Special Thread

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
12,171
Points
2,000

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
12,171 2,000
man u.png

Full name: Manchester United Football Club

Nickname(s): The Red Devils

Founded: 1878 as Newton Heath LYR F.C | 1902 as Manchester United F.C.

League: Premier League

Website: ManUtd.com


traford.jpg

Ground: Old Trafford, (Capacity: 74,994) - Pitch 105m x 68m


1.jpg

Co-Chairmen: Joel na Avram Glazer

1545569869324.png

Manager: Ole Gunnar Solskjaer

Manchester United Trophies:
League Tittles: 20

First Division/Premier League Champions: 20 (1907/08, 1910/11, 1951/52, 1955/56, 1956/57, 1964/65, 1966/67, 1992/93, 1993/94, 1995/96, 1996–97, 1998/99, 1999/2000, 2000/01, 2002/03, 2006/07, 2007/08, 2008/09, 2010/11, 2012/13)

European Trophies: 6
UEFA Champions League: 3 (1967/68, 1998/99, 2007/08)
UEFA Europa League: 1 (2016/17)
UEFA Super Cup: 1 (1991)
UEFA Cup Winners': 1 (1990/91)

FA Cup Trophies: 12 (1908/09, 1947/48, 1962/63, 1976/77, 1982/83, 1984/85, 1989/90, 1993/94, 1995/96, 1998/99, 2003/04, 2015/16)

League Cup: 5 (1991/92, 2005/06, 2008/09, 2009/10, 2016/17)

Community Shield: 21
FA Charity Cup/FA Community Shield: (1908, 1911, 1952, 1956, 1957, 1965, 1967, 1977, 1983, 1990, 1993, 1994, 1996, 1997, 2003, 2007, 2008, 2010, 2011, 2013, 2016)

Other Trophies
Second Division Championship: 2 (1935/36, 1974/75)
Intercontinental Cup: 1 (1999)
FIFA Club World Cup: 1 (2008)

1.jpg

Manchester United Trophies' Cabinet

Kombe.jpg

Manchester United Football Club celebrate as they Crowned Europa League Winners(2016/17)

IMG_20190613_160926.jpg

Manchester United Premier League fixtures for 2019/20

Follow this thread for team updates!
 
Last edited by a moderator:

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
4,369
Points
2,000

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
4,369 2,000

ndio walewale

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,490
Points
2,000

ndio walewale

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,490 2,000
Sporting CP meager on Bruno Fernandes and if he will play on Friday

Only disaster will stop Bruno from playing derby against Benfica

To replace Bruno, you need 3 players, the one who will score goals, the one who will organise and the one who will defend like him

Sent using Jamii Forums mobile app
Hii kauli ya Kibabe sana, kwamba Bruno Fernandez ni sawa na watu watatu waliounganishwa...
 

Mc cane

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
3,947
Points
2,000

Mc cane

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
3,947 2,000
Duh...... Jamaa umenichekeshesha, badala ya kutoa mifano ya mabeki au viungo mahiri waliokuwa hawapitiki (kama Canavaro, Vidic, Terry) unantajia viungo na washanbuliaji kupigwa chenga ukielewa kabisa wao kuzuia sio strength yao
Hata wababe wa Chenga akina Dinho na Zizou wanapigika chenga vizuri tu ataewauliza lazima watamjibu hivyo huwa hamna mtabe mbele ya kulambwa chenga

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
18,480
Points
2,000

radika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
18,480 2,000
Dah Nimesikitika sana Rashford kupata injury I hope haotakuwa serious injury.Hatujitaji Excuse ya aina yoyote ile kutoka kwenu.
Naona kama siku haziendi hahahahahahahahah Ukiwa na timu bora Duniani raha sanaaaa.
Who is Next ???????Mjiandae kisaikolojia.
Excuse ya nini sasa toka kwa liverpool toka 2014 umeshinda gem 2 tu kwenye zile mech za uhakika united na ubovu wote katembeza kichapo kwako na kwetu
 

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
18,480
Points
2,000

radika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
18,480 2,000
Itakuwa ni AIBU,Itakuwa ni FEDHEHA kubwa kuchukua EPL Title bila kuwatungua hawa Vilema wa wasio na mbele wala nyuma this time tena ANFIELD.Hakuna Excuse yoyote ile ya kuwaacha hawa Tuna timu bora tuna wachezaji bora tuna Manager bora kuliko wao kwa ufupi sisi ni bora kwenye kila Department kuliko hawa Wamatubwi.HAWATOKI.
Kitu kinaweza kuwapa ushindi nyie wazee wa lopolopo livakuku ni kwenye kiungo tu namkosa jemedali wangu scott na rashford bila hivyo vile vi trent na ka robatisoni vingelala na viatu kwa james na rashford usingeviona vikipanda kupiga mitungi vikipanda kupiga mitungu yule bek wenu mzito analamba mchanga fitness ya rash ni muhimu sana mnabahat sana nyie tumecheza hapo kwenu na fellain bado tumewafumua na huyo kocha wenu bora
 

Penison

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2017
Messages
3,452
Points
2,000

Penison

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2017
3,452 2,000
Kitu kinaweza kuwapa ushindi nyie wazee wa lopolopo livakuku ni kwenye kiungo tu namkosa jemedali wangu scott na rashford bila hivyo vile vi trent na ka robatisoni vingelala na viatu kwa james na rashford usingeviona vikipanda kupiga mitungi vikipanda kupiga mitungu yule bek wenu mzito analamba mchanga fitness ya rash ni muhimu sana mnabahat sana nyie tumecheza hapo kwenu na fellain bado tumewafumua na huyo kocha wenu bora
Una siku 2 tu Kesho na kesho kutwa za kupiga porojo zako na kujishauwa na kujishebeduwa humu kwa hiyo zitumie vizuri hizi siku 2, Ijumapili utakuwa na wakaati mgumu sana.
 

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
12,498
Points
2,000

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
12,498 2,000
Hapa pana kitu cha kufikirika!

Man U from position 1 to 3

View attachment 1325238
United kuwa nafasi ya 3 sio mara ya kwanza kushika hiyo nafasi ,the main problem is our rival Manchester City & Liverpool wako kwenye position kubwa sana kuipiku United kwa mara ya kwanza next year United haitakuwa timu ya kwanza kuingiza mapato kwa klabu za England

Manchester United remain in third place for the second consecutive year, despite revenue increasing by £37.3m (6%). This
was almost wholly driven by a return to the Champions League, the improved distribution from UEFA for the new rights
cycle and the Red Devils reaching the Quarter-final.Club controlled matchday and commercial revenue streams remain stable. In part this is driven by the timing of deals and the absence of major commercial renewals.

It also highlights how challenging it is to continually significantly improve revenue when performances on the pitch decline.
With the club failing to qualify for the Champions League in 2019/20, Manchester United find themselves in a precarious
position in Money League terms.

United predict revenue of £560-580m in 2019/20, a result that would likely see the club
fall to its lowest ever Money League position in next year’s edition. This could also put the Red Devils at risk of losing its
position as the Premier League’s highest revenue generating club for the first time in Money League history, with, its fierce
local rivals Manchester City and Liverpool,possibly replacing them
.The risks the club are facing in Money League terms could be further exacerbated by the likely negative revenue impact to some key commercial deals of a failure to participate in the Champions League for two or more consecutive seasons.Nevertheless, despite its on-pitch struggles the global appeal of the club, which some competitors are still far from matching,should give United the opportunity to innovate and take advantage of new market developments like few others can.
 

SteveMollel

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
4,787
Points
2,000

SteveMollel

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
4,787 2,000
Kitu kinaweza kuwapa ushindi nyie wazee wa lopolopo livakuku ni kwenye kiungo tu namkosa jemedali wangu scott na rashford bila hivyo vile vi trent na ka robatisoni vingelala na viatu kwa james na rashford usingeviona vikipanda kupiga mitungi vikipanda kupiga mitungu yule bek wenu mzito analamba mchanga fitness ya rash ni muhimu sana mnabahat sana nyie tumecheza hapo kwenu na fellain bado tumewafumua na huyo kocha wenu bora
Kwa unavyoielezea hapa timu yenu, mtu akiambiwa haipo hata top 4 atabisha kwakweli.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mbavu mbili

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
1,418
Points
2,000

Mbavu mbili

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
1,418 2,000
Itakuwa ni AIBU,Itakuwa ni FEDHEHA kubwa kuchukua EPL Title bila kuwatungua hawa Vilema wa wasio na mbele wala nyuma this time tena ANFIELD.Hakuna Excuse yoyote ile ya kuwaacha hawa Tuna timu bora tuna wachezaji bora tuna Manager bora kuliko wao kwa ufupi sisi ni bora kwenye kila Department kuliko hawa Wamatubwi.HAWATOKI.
Abusive language,
Lugha fulani hivi ya kishamba shamba,
Neno "Hilo la Vilema ni dhihaka Kubwa kwa wenye ulemavu".
Wake up your mind mzazi.
Tuchambue soka, lakini usiwakosee heshima wengine wenye changamoto
Usizokuwa nazo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
11,760
Points
2,000

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
11,760 2,000

Forum statistics

Threads 1,389,269
Members 527,879
Posts 34,021,643
Top