Manchester United (Red Devils) | Special Thread

Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,880
Points
2,000
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,880 2,000
man-u-png.823085

Full name: Manchester United Football Club

Nickname(s): The Red Devils

Founded: 1878 as Newton Heath LYR F.C | 1902 as Manchester United F.C.

League: Premier League

Website: ManUtd.com


traford-jpg.823091

Ground: Old Trafford, (Capacity: 74,994) - Pitch 105m x 68m


1-jpg.827629

Co-Chairmen: Joel na Avram Glazer

1545569869324-png.975419

Manager: Ole Gunnar Solskjaer

Manchester United Trophies:
League Tittles: 20

First Division/Premier League Champions: 20 (1907/08, 1910/11, 1951/52, 1955/56, 1956/57, 1964/65, 1966/67, 1992/93, 1993/94, 1995/96, 1996–97, 1998/99, 1999/2000, 2000/01, 2002/03, 2006/07, 2007/08, 2008/09, 2010/11, 2012/13)

European Trophies: 6
UEFA Champions League: 3 (1967/68, 1998/99, 2007/08)
UEFA Europa League: 1 (2016/17)
UEFA Super Cup: 1 (1991)
UEFA Cup Winners': 1 (1990/91)

FA Cup Trophies: 12 (1908/09, 1947/48, 1962/63, 1976/77, 1982/83, 1984/85, 1989/90, 1993/94, 1995/96, 1998/99, 2003/04, 2015/16)

League Cup: 5 (1991/92, 2005/06, 2008/09, 2009/10, 2016/17)

Community Shield: 21
FA Charity Cup/FA Community Shield: (1908, 1911, 1952, 1956, 1957, 1965, 1967, 1977, 1983, 1990, 1993, 1994, 1996, 1997, 2003, 2007, 2008, 2010, 2011, 2013, 2016)

Other Trophies
Second Division Championship: 2 (1935/36, 1974/75)
Intercontinental Cup: 1 (1999)
FIFA Club World Cup: 1 (2008)

1-jpg.827615

Manchester United Trophies' Cabinet

kombe-jpg.514134

Manchester United Football Club celebrate as they Crowned Europa League Winners(2016/17)

img_20190613_160926-jpg.1126462

Manchester United Premier League fixtures for 2019/20

Follow this thread for team updates!
 
Last edited by a moderator:
Daud1990

Daud1990

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2014
Messages
6,581
Points
2,000
Daud1990

Daud1990

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2014
6,581 2,000
Hata mechi na L.City walikuwa na counter attacks za hatari sana.

Maguire hana mbio kwa hiyo nategemea ataelekezwa kuachana na utaratibu wa kupanda.

Hawa walitutoa FA Cup wakati ndio lilikuwa tegemeo msimu uliopita.
Endeleeni kujidanganya tu , Jana Pedro na mbio zake kama Ferrari alikuwa anaishia miguuni Mwa Harry Maguire na kuanzisha kama si kutapanya mipira kulia kwa Bisaka au Au kushoto kwa Bwana Luke Shaw..


Endeleeni kuchoma ubani.
 
PTER

PTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
5,873
Points
2,000
PTER

PTER

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
5,873 2,000
That is a complete team.na forward line yao huwalazimisha mabeki kufikiria namna moja tu, kudefend. Sababu ukitaka kufanya counter attack ni lazima uwe na mabeki wenye uwezo wa kufikiria na kufanya maamuzi kwa haraka wanapokaba na wanapopokonya mpira.

Team inayocheza counter attack mabeki hawawezi kuwa wabutuaji, wanalazimika kupokonya mpira na kutoa pasi moja au mbili na moja wao inabidi iwe potential assist.
Kwahiyo hoja yako ya mwanzo imekufa kifo cha mende siyo ?
 
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
2,104
Points
2,000
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2018
2,104 2,000
Daaa wakuu hii timu pamoja na kushinda goli nyingi dhidi ya timu ngumu na kubwa Chelsea Mimi bado sioni kama kuna mabadiliko yoyote ya kiuchezaji tofauti na msimu ulopita.

Timu hii itaendelea kuingia na uwoga pale itapocheza na big 4 au six kama kawaida yake kitu ambacho naamini siyo sahihi. Timu hii ikiendelea kucheza kama ilivyocheza na Chelsea bado itaendelea kutumia vibaya resource zake kwa maana wachezaji ilionao na mfumo wanaocheza ni tofauti.

Kama itaendelea kucheza kama ilivyocheza na Chelsea basi nitaamini Ole hana uwezo Wa kufundisha mpira na atafukuzwa mapema. Nilitamani sana Chelsea ilivyokuwa inacheza ndiyo iwe Man U.

Pogba ni miongoni mwa wachezaji walocheza hovyo sana ktk ile mechi. Na sioni mabadiliko yoyote toka kwake kama nilivyotarajia. Utoto mwingi kiasi kwamba akiendelea vile ataigharimu sana timu. Uchezaji na jukwaa ushapitwa na wakati.

Wan Bisaka alicheza vema sana ila Harry Maguire akiendelea vile basi haraka sana apewe kitambaa cha unahodha
 
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
3,884
Points
2,000
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
3,884 2,000
Hiyo "nyuma sana" umezidisha. Scot ni mwepesi kulinganisha na Matic. Mm nna confidence na midfielder trios ya Pogba, Scott na Pereira. Wataimpruvu tuu
Holding Midfield pace ni added advantage sio key quality ya eneo hilo tofauti na maeneo kama center Forward ambako pace ni key quality

Scott utamweka level moja na Wilfred Ndidi wa Leicester kwenye kukaba ?
 
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
10,283
Points
2,000
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
10,283 2,000
Daaa wakuu hii timu pamoja na kushinda goli nyingi dhidi ya timu ngumu na kubwa Chelsea Mimi bado sioni kama kuna mabadiliko yoyote ya kiuchezaji tofauti na msimu ulopita.

Timu hii itaendelea kuingia na uwoga pale itapocheza na big 4 au six kama kawaida yake kitu ambacho naamini siyo sahihi. Timu hii ikiendelea kucheza kama ilivyocheza na Chelsea bado itaendelea kutumia vibaya resource zake kwa maana wachezaji ilionao na mfumo wanaocheza ni tofauti.

Kama itaendelea kucheza kama ilivyocheza na Chelsea basi nitaamini Ole hana uwezo Wa kufundisha mpira na atafukuzwa mapema. Nilitamani sana Chelsea ilivyokuwa inacheza ndiyo iwe Man U.

Pogba ni miongoni mwa wachezaji walocheza hovyo sana ktk ile mechi. Na sioni mabadiliko yoyote toka kwake kama nilivyotarajia. Utoto mwingi kiasi kwamba akiendelea vile ataigharimu sana timu. Uchezaji na jukwaa ushapitwa na wakati.

Wan Bisaka alicheza vema sana ila Harry Maguire akiendelea vile basi haraka sana apewe kitambaa cha unahodha
Unasema pogba alicheza vibaya? Ww unaangalia mechi gani?
Pogba amepangwa na mctominay ambaye hakuwa na msaada mkubwa sana kwake.. alipoteana pogba akawa amebaki kama yuko mwenyewe.. halaf unlaumu huku kiungo kilizidiwa.

Pogba ataonekana timu ikisajili kiungo mwenye uzoefu wa kucheza nae. Otherwise tutaendelea kuwa average.
 
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
6,025
Points
2,000
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
6,025 2,000
Daaa wakuu hii timu pamoja na kushinda goli nyingi dhidi ya timu ngumu na kubwa Chelsea Mimi bado sioni kama kuna mabadiliko yoyote ya kiuchezaji tofauti na msimu ulopita.

Timu hii itaendelea kuingia na uwoga pale itapocheza na big 4 au six kama kawaida yake kitu ambacho naamini siyo sahihi. Timu hii ikiendelea kucheza kama ilivyocheza na Chelsea bado itaendelea kutumia vibaya resource zake kwa maana wachezaji ilionao na mfumo wanaocheza ni tofauti.

Kama itaendelea kucheza kama ilivyocheza na Chelsea basi nitaamini Ole hana uwezo Wa kufundisha mpira na atafukuzwa mapema. Nilitamani sana Chelsea ilivyokuwa inacheza ndiyo iwe Man U.

Pogba ni miongoni mwa wachezaji walocheza hovyo sana ktk ile mechi. Na sioni mabadiliko yoyote toka kwake kama nilivyotarajia. Utoto mwingi kiasi kwamba akiendelea vile ataigharimu sana timu. Uchezaji na jukwaa ushapitwa na wakati.

Wan Bisaka alicheza vema sana ila Harry Maguire akiendelea vile basi haraka sana apewe kitambaa cha unahodha
Umesema kuwa ulitamani sisi United tucheze kama Chelsea...ina maana muda huu tungekuwa tunaugulià maumivu ya kufungwa 4-0 sio??..kama chelsea walicheza vizuri,why walishindwa kutufunga??..tuangalie mechi zijazo ndo tutajudge vizuri

Tuipe hii timu muda,ndo mwanzo wa msimu jamani..
 
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
6,025
Points
2,000
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
6,025 2,000
Unasema pogba alicheza vibaya? Ww unaangalia mechi gani?
Pogba amepangwa na mctominay ambaye hakuwa na msaada mkubwa sana kwake.. alipoteana pogba akawa amebaki kama yuko mwenyewe.. halaf unlaumu huku kiungo kilizidiwa.

Pogba ataonekana timu ikisajili kiungo mwenye uzoefu wa kucheza nae. Otherwise tutaendelea kuwa average.
Jamaa ametoa assist mbili ila bado anaonekana bado..first half nakubali pogba alikuwa sloppy na timu nzima pia ilokuwa sloppy...ila second half jamaa kacheza poa tu IMO..
 
Penison

Penison

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2017
Messages
2,494
Points
2,000
Penison

Penison

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2017
2,494 2,000
Mimi nitaanza kuona mwelekeo wa timu baada ya mechi tano.

Kwa sasa naiona Man united ileile ambayo kama inashinda basi inashinda kwa udhaifu wa timu inayocheza nayo siyo kwa ubora wa Man united yenyewe.

Kiungo chetu cha ukabaji bado kinakaba kwa macho na kiungo cha ushambuliaji kinapoteza mipira na kuipoteza build up ya mashambulizi, kama man of the match ni central defender basi sisi ndiyo tulioshambuliwa zaidi kuliko wenzetu. Kama Chelsea ingekuwa na wachezaji waliokomaa walau wawili kule mbele kuanzia first half huenda matokeo yasingekuwa hivi.

Ni imani yangu tutaendelea kuimprove kadri ligi inavyoendelea.
Tunataka watu kama hawa wenye Technical eyes kwenye mpira well said Mr.
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
20,973
Points
2,000
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
20,973 2,000
Holding Midfield pace ni added advantage sio key quality ya eneo hilo tofauti na maeneo kama center Forward ambako pace ni key quality

Scott utamweka level moja na Wilfred Ndidi wa Leicester kwenye kukaba ?
Kukaba Sana sio sifa ya malegend vile vile, ukimtoa makelele na kidogo ngolo kante Ni nadra Sana kumkuta huyo mkabaji akiwa mchezaji mzuri Sana.

Juventus wanacheza na pirlo Kama no 6 Wala hakabi, Man U wanacheza na Carrick Kama no 6 Wala sio mkabaji Sana Kama Ndidi, bosquet wa Barcelona anapitwa na Ndidi ukabaji etc

Kuna wachezaji hawakabi ila Wana uwezo wa kuread mchezo, Wana instincts za kuzuia mashabulizi Bila kutumia minguvu, Wana control mechi hata Kama wapo nyuma etc.

Baada ya kusema hayo ukija kwenye stats website ya premier league Mc tominay ana tackling success 86% na Ndidi ana 65%, hivyo wachezaji Hawa wawili MCtominay ana chance kubwa ya kumpokonya adui mpira, sema Tu Ndidi amecheza mechi nyingi zaidi pengine ndio maana percentage zake Ni ndogo, ila still MCtominay si wa mchezo mchezo, alitoka na 100% tackle rate against Barcelona,
 
Volatility

Volatility

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2018
Messages
1,495
Points
2,000
Volatility

Volatility

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2018
1,495 2,000
Endeleeni kujidanganya tu , Jana Pedro na mbio zake kama Ferrari alikuwa anaishia miguuni Mwa Harry Maguire na kuanzisha kama si kutapanya mipira kulia kwa Bisaka au Au kushoto kwa Bwana Luke Shaw..


Endeleeni kuchoma ubani.
Maguire hana shida ya kukaa,ila mbio hana.
 
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
10,283
Points
2,000
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
10,283 2,000
Maguire ana key advantage. Nayo ni kuusoma mchezo. Ana uwezo kujua wapi na wakati gani awepo.
Positioning ni key gift aliyonayo. Ndio maana most of the time anaonekana yuko eneo husika mpira unapopita. Yes hana speed. Lakin ana skills.
Maguire hana shida ya kukaa,ila mbio hana.
 
Y

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
4,577
Points
2,000
Y

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
4,577 2,000
Daaa wakuu hii timu pamoja na kushinda goli nyingi dhidi ya timu ngumu na kubwa Chelsea Mimi bado sioni kama kuna mabadiliko yoyote ya kiuchezaji tofauti na msimu ulopita.

Timu hii itaendelea kuingia na uwoga pale itapocheza na big 4 au six kama kawaida yake kitu ambacho naamini siyo sahihi. Timu hii ikiendelea kucheza kama ilivyocheza na Chelsea bado itaendelea kutumia vibaya resource zake kwa maana wachezaji ilionao na mfumo wanaocheza ni tofauti.

Kama itaendelea kucheza kama ilivyocheza na Chelsea basi nitaamini Ole hana uwezo Wa kufundisha mpira na atafukuzwa mapema. Nilitamani sana Chelsea ilivyokuwa inacheza ndiyo iwe Man U.

Pogba ni miongoni mwa wachezaji walocheza hovyo sana ktk ile mechi. Na sioni mabadiliko yoyote toka kwake kama nilivyotarajia. Utoto mwingi kiasi kwamba akiendelea vile ataigharimu sana timu. Uchezaji na jukwaa ushapitwa na wakati.

Wan Bisaka alicheza vema sana ila Harry Maguire akiendelea vile basi haraka sana apewe kitambaa cha unahodha
Una haki ya kuona hivyo na wengine kuona tofauti
 
Y

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
4,577
Points
2,000
Y

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
4,577 2,000
Unasema pogba alicheza vibaya? Ww unaangalia mechi gani?
Pogba amepangwa na mctominay ambaye hakuwa na msaada mkubwa sana kwake.. alipoteana pogba akawa amebaki kama yuko mwenyewe.. halaf unlaumu huku kiungo kilizidiwa.

Pogba ataonekana timu ikisajili kiungo mwenye uzoefu wa kucheza nae. Otherwise tutaendelea kuwa average.
Tatizo mna overambition. Scot so mbaya kiivo
 
Y

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
4,577
Points
2,000
Y

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
4,577 2,000
Kukaba Sana sio sifa ya malegend vile vile, ukimtoa makelele na kidogo ngolo kante Ni nadra Sana kumkuta huyo mkabaji akiwa mchezaji mzuri Sana.

Juventus wanacheza na pirlo Kama no 6 Wala hakabi, Man U wanacheza na Carrick Kama no 6 Wala sio mkabaji Sana Kama Ndidi, bosquet wa Barcelona anapitwa na Ndidi ukabaji etc

Kuna wachezaji hawakabi ila Wana uwezo wa kuread mchezo, Wana instincts za kuzuia mashabulizi Bila kutumia minguvu, Wana control mechi hata Kama wapo nyuma etc.

Baada ya kusema hayo ukija kwenye stats website ya premier league Mc tominay ana tackling success 86% na Ndidi ana 65%, hivyo wachezaji Hawa wawili MCtominay ana chance kubwa ya kumpokonya adui mpira, sema Tu Ndidi amecheza mechi nyingi zaidi pengine ndio maana percentage zake Ni ndogo, ila still MCtominay si wa mchezo mchezo, alitoka na 100% tackle rate against Barcelona,
Ongeza na Joginyo
 
Volatility

Volatility

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2018
Messages
1,495
Points
2,000
Volatility

Volatility

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2018
1,495 2,000
Maguire ana key advantage. Nayo ni kuusoma mchezo. Ana uwezo kujua wapi na wakati gani awepo.
Positioning ni key gift aliyonayo. Ndio maana most of the time anaonekana yuko eneo husika mpira unapopita. Yes hana speed. Lakin ana skills.
Agreed.
 

Forum statistics

Threads 1,335,101
Members 512,207
Posts 32,495,641
Top