Mambo ya 50/50 binafsi mnitoe siyatakiiii

Mambo ya 50/50 binafsi mnitoe siyatakiiii

That era has already come to an end.

Mlitaka uhuru mkapewa.

Mlitaka 50/50 mkapewa.

Sasa kilicho baki ni kila mtu aubebe mzigo wake mwenyewe.
 
Hahaha kumbe wanaona wanapita kama wanaaga maiti kumbe😀
Mimi napenda sana kuhudumia mwanamke ninayempenda.

Ila shida yangu pia ni kuwa natumia sana akili, hata kama nimependa, naangalia na mwanamke ninayemhudumia (hapa ndo mimi na wadada wengi tunapofelishana)

Unatamani umpe hela, ila kwa matendo yake jinsi anavyokutreat unaona huyu mtu hii hela nikimpa ni kama naitupa chooni.. min -me
 
Mwanaume ni provider period, mtazungusha sana kiswahili ila kama unataka mgawane majukumu ya bills na mkeo basi hiyo nyumba haitakua na heshima wala utii, siwezi kulipa ada za watoto au kodi kama tumepanga halafu nikupigie goti wakati nakutengea chakula hahaha
Kwa mwanaume kila kitu kinaeleweka. Twende na mfumo dume au usawa wa kijinsia mwanaume lazima alete kitu mezani. Kwahiyo shida sio mwanaume unaemuandama wewe. Shida ni mwanamke ambae bado hajajua achague kipi kati ya usawa wa kijinsia au mfumo dume for once and for all.
 
ni kujifariji tu dear si unaona ukitunzwa vizuri utelezi unatoka sasa ukijifanya mwanamke wa shoka hata utelezi hakuna ina maanisha unakua una stress sana kwa kujiveka majukumu yasiyokua yako.
Utelezi ni hisia zako tu darling na utulivu wa akili sio kwasababu unatunzwa..!!

Kama juzi team yangu Arsenal imebeba ndoo ya EPL. Mara pap jana Nmb Katangaza gawio la 610.15 kwa kila hisa unafikiri utelezi utagoma hata mwanaume akisema hana pesa? 😹😹

Nyie utelezi wenu unasubiri mwanaume awape pesa. Hamuoni kama mnajinyima raha ya dunia?
 
Utelezi ni hisia zako tu darling na utulivu wa akili sio kwasababu unatunzwa..!!

Kama juzi team yangu Arsenal imebeba ndoo ya EPL. Mara pap jana Nmb Katangaza gawio la 610.15 kwa kila hisa unafikiri utelezi utagoma hata mwanaume akisema hana pesa? 😹😹

Nyie utelezi wenu unasubiri mwanaume awape pesa. Hamuoni kama mnajinyima raha ya dunia?

Sio kwamba mnakunywaga ...
screenshot_20230113_190836-2-jpg.2482343
 
Na huo ndio urijali, igweeeeeee igweeeeeee unapaswa kua mwalimu wa hawa wavulana wanaokimbia majukumu yao nakuegemea kwenye kivuli cha 50/50
Vip? Wewe kama mme wako atapiga chini kiuchumi

Utaweza kutoa pesa yako kumsaidia majukumu au utatafuta wanaume wengine wakusaidia kuhudumia familia yako ukitoa ndugu zako
 
Uchumi wa kawaida tu wa watanzania wengi
Uchumi wa kawaida wa watanzania wengi sio huo..Yani mwanaume awe na uwezo wa kumfungulia mke duka, saluni, mke aibe hadi ajenge kwao.. mume aajiri house girls wawili sijui, huyo ni katajiri kadogo ka hapo mtaani 🙃

Uchumi wa kawaida wa watanzania wengi unaujua au unausikia, unakuta familia nzima haina uwezo wa kupata laki 3 kwa mwezi ephen_
 
Uchumi wa kawaida wa watanzania wengi sio huo..Yani mwanaume awe na uwezo wa kumfungulia mke duka, saluni, mke aibe hadi ajenge kwao.. mume aajiri house girls wawili sijui, huyo ni katajiri kadogo ka hapo mtaani 🙃

Uchumi wa kawaida wa watanzania wengi unaujua au unausikia, unakuta familia nzima haina uwezo wa kupata laki 3 kwa mwezi ephen_
Alipata dili la kufanya kazi UN
Huko mshahara si haba
 
Back
Top Bottom