Mambo ya 50/50 binafsi mnitoe siyatakiiii

Mambo ya 50/50 binafsi mnitoe siyatakiiii

Life is very tricky! Kibunda waga kinakata, kuna ups and downs kwenye life, watu wengi wanakimbiwa na wanawake ikitokea wakaanguka!
Hivyo ni muhimu sana, kucheki mtu utakae kuwa nae kwenye "ups and downs".😊
Pesa huisha bosi; na jinsia kinzani haiamini katika kuisha kwa pesa! 😊
Unajua km ulikuwa unasimama freshi na mke anakua up&down zako mbona anakubeba tuu mpk ushangae. Huwezi amini hata suruali na mashati anakutoa tuu akiona yamepauka
 
Hapa sasa ndio hata sisi ma feminists wanaume huwa mnatuchunganya wanawake. Yani mnaona kuzifisadi pesa za mwanaume bila huruma au kuwa na mipango ya future naye ni sawa tu halafu hapo hapo tena bado mnaowaona wanaume wa aina hiyo ni maboya tu!😁, kwa namna hii hatutafika.
Usijimalize kwa mwanamke ukajisahau wewe!
 
Tajiri usiishi sana kwa kufauata watu wa "social networks".. 😊
Kuna viini macho sana kwenye hizi social networks, hasa JF humu. Kuna mtu hana hata godoro lakini atakwambia unaishi kishamba. 😊
Bwahahh umenikumbusha kuna fala mmoja juzi kati apa ananiambia anaweza kunilisha mwaka mzima, wakati kutwa analialia shida humu, ila watanzania kuna muda tunajishaau sisi ni masikini😁
Basi sawa,
7EE508DD-BFBE-47AD-A409-45B213234E9C.jpeg
 
Wanawake ni trouble makers kwa kweli, ili mambo yaende kimpangilio kuna muda inabidi wapuuzwe. Just imagine mtu anataka usawa wa kijinsia kwenye elimu na ajira halafu mwishoe ahudumiwe na mwanaume aliepewa nae access sawa kwenye kila kitu.

How can you demand provision from your equal.! Stupidity high level of selfishness.
Wao wenyewe hawajui wanacho kitaka ndugu yangu
 
Kuhudumia familia wala hakuhitaji pesa nyingi kihivyo , kuanzisha familia mnaweza jijenga taratibu kwa pamoja mpaka mkatoboa , ujambazi ndio sababu ya kataa ndoa , ujambazi ujambazi mke anadanga na kuuza mbususu ndani ya ndoa , just imagine 🤔

Kuna kijana mwanajeshi nilikimbia bila kuangalia nyuma!
Nipo chuo enzi hizo alionyesha yupo serious anataka kunioa.

Story zake hizohizo! Nataka ukimaliza chuo uwe mfanyabiashara tusaidiane maisha nikawa namsikiliza tu.

Kilichonikimbiza! Hiyo siku nipo nae muamala ukaingia baba kanitumia pocket money.
Yule mwanaume kwanza nicheke!!🤣 Akaniambia toa basi hela nijaze mtungi wa gas halafu mtungi wake ni ule mkubwa.

Kudadeqqq! Nilijizungusha mwisho nikamwambia hii ni hela ya kumalizia ada.
Baada ya hapo mbona sikutaka mazoea nae tena!!
Je, what if kama hakuwa serious ila huu ulikuwa ni mtego tu ili aone utakuwaje siku ukishika pesa zako? 🤔
 
Tajiri usiishi sana kwa kufauata watu wa "social networks".. 😊
Kuna viini macho sana kwenye hizi social networks, hasa JF humu. Kuna mtu hana hata godoro lakini atakwambia unaishi kishamba. 😊
Kwenye mademu sasa ndo balaa. Jf kila mtu anapiga pisi kali. Toto limenona, guu la bia, tako tako, yaani hakuna kipengere
 
Back
Top Bottom