hearly
JF-Expert Member
- Jun 19, 2014
- 54,391
- 80,372
😂😂😂 Huyoooo unataka kunibakaMtoto mjinga sana wewe ungekuwa karibu ningetia kelebu moja ukaangukie huko😂
Nimeshtuka
😂😂😂 Huyoooo unataka kunibakaMtoto mjinga sana wewe ungekuwa karibu ningetia kelebu moja ukaangukie huko😂
Sura tu ila ni ka yanki tu😁Hako ni kashemeji au ka anko? Au kamezeeka kisiri siri?
Lakini unajua mpaka mitaala ya Cambridge loh! Ulijua kukariri majina sio😁nimesoma skuli za kidumu na ufagio kwenye mashamba ya minazi
Acha ujinga basi mi mtawa sijui hayo mambo😎😂😂😂 Huyoooo unataka kunibaka
Nimeshtuka
Thubutuuu 🤣Acha ujinga basi mi mtawa sijui hayo mambo😎
Umeandika kwa uchungu sana hii, swali ni kwanini uangalie kipato cha mwanamke wako na sio kuangalia cha kwako na jinsi ha kukigawa ili muishi? kulingana na hicho kipato chako? Huoni kama haupo fair na huo ni ukatili dhidi ya kiumbe Mwanamke?Hapo hakuna cha jando, huo ni ukatili , uchoyo na ubinafsi , na hakuna mapenzi ya kweli hapo, issue si kutoa, issue ni wewe kumtazama mwenzako akitoa hadi senti yake ya mwisho, na unaingiza kipato kumzidi huku umekumbatia pesa zako..
Mwanamke wa namna hio hapana..
Kwahiyo umeanza kunipangia matumizi ya mwili wangu si ndio?🙄Thubutuuu 🤣
nimezisikia tu kwa watu wakati nikiwa makutano ya chole na toure, nikiwa nakula viazi.Lakini unajua mpaka mitaala ya Cambridge loh! Ulijua kukariri majina sio😁
Chole na toure ni nini? Hongera sana maana sijawahi hata kuwaza kupeleka mtoto shule ambayo chekechea tu wanalipa 30m! Nikutakie kila la kheri😁 naishi jirani na braeburn napapitaga kama mshumaa wa pasaka😂nimezisikia tu kwa watu wakati nikiwa makutano ya chole na toure, nikiwa nakula viazi.
Mimi ni less or equal to 'One dola bill' kinda life.
Najifunza hizi shule ili nichangishe ukoo ili wajukuu zangu wapite humo 🤓
mitaa hiyo, karib na coco.Chole na toure ni nini?
Kumbe upo ushuani 🤓Hongera sana maana sijawahi hata kuwaza kupeleka mtoto shule ambayo chekechea tu wanalipa 30m! Nikutakie kila la kheri😁 naishi jirani na braeburn napapitaga kama mshumaa wa pasaka😂
Mkuu hapa unamaanisha Nini?Ila kwenye ''Kukoboa'' wanawake huangalii kua hiyo ni kazi ya Mwanaume pekee.
Mbona ID ya Culture me huitumii tena?
Uzuri wa wanawake ukijifanya kuwatetea lazima wataku-prove wrong. Endelea kuwatetea mkuu.Hapa sasa ndio hata sisi ma feminists wanaume huwa mnatuchunganya wanawake. Yani mnaona kuzifisadi pesa za mwanaume bila huruma au kuwa na mipango ya future naye ni sawa tu halafu hapo hapo tena bado mnaowaona wanaume wa aina hiyo ni maboya tu!😁, kwa namna hii hatutafika.
Mpaka anakwambia usinionee huruma hushtuki? Hapo mmekutana wote wacheza porno sio wapenzi..!! 😹Nyie wenyewe si ndio huwa mnaanza unasikia 'baby! usinionee huruma' , 'baby nit.....e' hapo unataka nifanye nini ... mtatulaumu bure tu..
Nyoooh! Sio sababu kwani hakuna nyumba za kawaida huku?mitaa hiyo, karib na coco.
Kumbe upo ushuani 🤓
Now I get it kwa nini ulidhani jamaa hawezi kucover your meals for 365 days.
nipe basi ajira hata ya u-house boy 🤓Nyoooh! Sio sababu kwani hakuna nyumba za kawaida huku?
Mi mwenyewe natafuta tu kama wewe! Ukipata mbili tugawane mwanang!nipe basi ajira hata ya u-house boy 🤓
Haya njoo Msasani nikupatie ajiraMi mwenyewe natafuta tu kama wewe! Ukipata mbili tugawane mwanang!
Mada imekuja baada ya ongezeko la Marioos kuzidi, wanaume wamekua wanapenda sana kupewa, wamekua wanaomba sana, na kumkumbusha mwanamke kua kazi yake sio 'KUHUDUMIA' familia kiuchumi, hilo ni jukumu la mume, kazi ya mwanamke ni 'KULEA' familia na kuleta amani na utulivu kwenye familia na sio zaidi ya hapoSuala la kuendesha familia kama mke na mume huwa nafikiri liko straight sana wala halihitaji mijadala mingi lakini huwa nashangaa linaibua mijadala mingi sana mikali na ya kushangaza kwenye roles na uwajibikaji.
Sawa nije na vifaa kabisa?Haya njoo Msasani nikupatie ajira
Nilivyopata tabu kukesha na vitabu vya Frank Wood chuoni halafu nipate hela niwe humble, si ujinga huo. Mfukoni kikiingia kimilioni ambacho akipo ndani ya bajeti lazima mji mzima ujuemara nyingi, wengi wenye pesa na discipline ni wale ambao fwezaa walizikuta kwa family na wamezizoea.
Mie siwezi kuwaahidi kwamba nikizipata nitatulia 🤓 Will keep the volume so high, so loud.
You know what I mean. YOLO!