Mambo ya 50/50 binafsi mnitoe siyatakiiii

Mambo ya 50/50 binafsi mnitoe siyatakiiii

Ndio maana nikasema wapo baadhi wamenyooka ila wengi wao wanahamasishana ujambazi tu, unakuta mtu hata hajawahi kuwa ndoani ila anamshauri wenzake wa ndoani , utasikia

"shoo huyo mume wako fanya mpango umdange"

Ni ujambazi tu na kubomoa familia yako kwa ushauri wa kigoigoi
Ni mwanamke mpumbavu tu ndio atabomoa ndoa yake bila kutumia hekima!
Hao dawa yake ni kumkubalia unafanya kinyume chake!

7110FEAE-2302-4247-AF14-5A90DE4D1C38.jpeg
 
Mwanaume ku cheat ni tamaa tu ila mwanamke ku cheat ni baada ya kupoteza upendo na heshima kwa mume wake ndio maana ugomvi unakuwa mkubwa sana. Lakini pia polygamy ndio nature ya viumbe wote duniani, dini na maendeleo ndio vilisababisha mambo kubadilika.
Polygamy ndio mwanaume anakuwa na tamaa au nayeye anakuwa amekuchoka?🤔
 
Mwanaume ku cheat ni tamaa tu ila mwanamke ku cheat ni baada ya kupoteza upendo na heshima kwa mume wake ndio maana ugomvi unakuwa mkubwa sana. Lakini pia polygamy ndio nature ya viumbe wote duniani, dini na maendeleo ndio vilisababisha mambo kubadilika.
Kubomoana vikojoleo wala sio tatizo , ila hii ya ujambaz ni mbaya mno ,
 
Nachukia sana hizi hamasa za kudanga wanaharibu soko la wanawake ambao ni official kwa kazi ya kuuza bwashee


Kuna tofauti kubwa ya kuhudmia familia na kununua mbususu bwashee
Binafsi familia ni kitu kizuri ile baba,mama na watoto sema watu wachache wanafanya ionekane haina maana.

Mwisho wa siku wanaoteseka ni watoto
 
Binafsi familia ni kitu kizuri ile baba,mama na watoto sema watu wachache wanafanya ionekane haina maana.

Mwisho wa siku wanaoteseka ni watoto
X wife wangu , mambo ya ujambazi ndio yalisababisha nikakimbia mwendo wa ngiri mkia juu ,ila kwenye mambo mangine tulikua familia ya kuigwa ,ujambazi kwa jina la kuhudumiwa , kimbia uvunjike mguu.
 
Back
Top Bottom