Na ni wake za watu na wanakutana bar wana vunja vikoba , hapa labda ujifanye tahira tu maisha yasongeWanawake wowote ukishasikia wanaitana shoo, shosti au shoga angu basi ujue uwezekano wa kutokuwa mabumunda ni mdogo sana.
It takes wisdom to strike the balance. As a man there are things you are given the mandate to take care of; the non negotiables. But if a woman has wisdom to see through things, there are small matters of the family which are within her means to help.How does it make a difference? Aren’t help and dependence the same thing? For instance, you have a house helper at home who works for you, can’t you also provide for her needs as well, such as health insurance, shelter, and food? What if she has needs won’t you fulfill them?
Please clarify your point because I don’t understand what “dependence” means, lol 🫢
Mtu hana kazi ya kueleweka ila ana mchezo marejesho laki tano kila wiki🤔View attachment 3592214Nimeikuta tiktok huko
Jana nilikua napitia vikao vya wanawake IG
Nikakuta somo mume akifa hutakiwi kuanza kulia! Ingia ndani kusanya hati za mali zenu zote hadi risiti za thamani za ndani mpaka ving'akuzi tafuta sehemu chimbia.
Ukimaliza ndo uanze kulia.
Nilicheka sana! Ndoa za siku hizi watu wanaviziana maslahi mbele hasahasa wanawake.
Mtu wa hivi anaweza kunyonga usingiziniJana nilikua napitia vikao vya wanawake IG
Nikakuta somo mume akifa hutakiwi kuanza kulia! Ingia ndani kusanya hati za mali zenu zote hadi risiti za thamani za ndani mpaka ving'akuzi tafuta sehemu chimbia.
Ukimaliza ndo uanze kulia.
Nilicheka sana! Ndoa za siku hizi watu wanaviziana maslahi mbele hasahasa wanawake.
Vijana wengi wanasingizia kataa ndoa ila ukweli ni kwamba hawana pesa za kuhudumia familia.Vijana washasanukia huu mchezo, hakuna kumwaga wino; hakuna kuvisha pete, wanakutana kimjini mjini, wanaachana kimjini mjini. 😊
Watu wanachukua chao mapemaaaMtu wa hivi anaweza kunyonga usingizini
Kuhudumia familia wala hakuhitaji pesa nyingi kihivyo , kuanzisha familia mnaweza jijenga taratibu kwa pamoja mpaka mkatoboa , ujambazi ndio sababu ya kataa ndoa , ujambazi ujambazi mke anadanga na kuuza mbususu ndani ya ndoa , just imagine 🤔Vijana wengi wanasingizia kataa ndoa ila ukweli ni kwamba hawana pesa za kuhudumia familia.
Mtu anapokea mshahara laki 7 (huu ndo ukweli bongo watu wengi mshahara laki 7) anaendesha gari bovu kila siku garage hela ya kuhudumia familia atatoa wapi?
Hii ni kwa vijana wa zamani! Wa siku hizi wengi hawataki majukumuKuhudumia familia wala hakuhitaji pesa nyingi kihivyo , kuanzisha familia mnaweza jijenga taratibu kwa pamoja mpaka mkatoboa , ujambazi ndio sababu ya kataa ndoa , ujambazi ujambazi mke anadanga na kuuza mbususu ndani ya ndoa , just imagine 🤔
Mwisho wa siku upwiru ukikupanda utaileta tu.. hatunaga haraka..Mimi ndo yule sasa mwanamke KIGEGO ambaye sipendi kutegemea pesa ya mwanaume kuendesha maisha yangu..!!
Hata muda wa kuomba penzi lazima ujitafakari mara mbili kama unastahili kupewa..!! 😹😹😹
Vijana wa sasa hivi naona kama huu ujambazi wanakwepana sana , wao ni kuboana vikojoleo na kutembea naona kama wanawezana na hawana stress, ila wa kizazi chetu sisi akijichanganya lazima achanganyikiweHii ni kwa vijana wa zamani! Wa siku hizi wengi hawataki majukumu
Sasa hivi ukitaka upate ndoa mwanamke tangaza unataka majukumu 50/50Vijana wa sasa hivi naona kama huu ujambazi wanakwepana sana , wao ni kuboana vikojoleo na kutembea naona kama wanawezana na hawana stress, ila wa kizazi chetu sisi akijichanganya lazima achanganyikiwe
Na huo ndio urijali, igweeeeeee igweeeeeee unapaswa kua mwalimu wa hawa wavulana wanaokimbia majukumu yao nakuegemea kwenye kivuli cha 50/50Nikiwa popote na mwanamke then akajifanya anataka alipe bill ambayo tumekula au kunywa pahala, huwa namzuia nailipa mm mwenyewe
Then after hapo hata sms hapati kutoka kwangu na sim zake sipokei.. dharau sana nitoke na wewe then ujifanye kulipia bill
Nachukia sana
Ndoa za gen zSasa hivi ukitaka upate ndoa mwanamke tangaza unataka majukumu 50/50
Hela tamu jamani hasa ya kupewa na watu wakupendao, ajira muhimu tukikaa sana nyumban tutanenepeanaKwenye hela aaah ila mengine mnataka 50/50 wakati huo huo mnataka mpambanie ajira zote na mwanaume...
Naaam, KUHUDUMIWAUmesema kuhudumiwa?
Nitag huo uziKuna kisa leo dada alikisimulia humu walivyopitia changamoto na mhalifu wake na wakapambana nazo , ebe fikiria kama kungekua na jambazi katikati yao kama hiyo familia ingesimama 🤔@ephen_