Mambo ya 50/50 binafsi mnitoe siyatakiiii

Mambo ya 50/50 binafsi mnitoe siyatakiiii

Nitag huo uzi
Tunaongea kutokana na yanayotokea sana kwe jamii.

Binafsi mimi mtu wangu kanyooka hana vipengele so ikitokea changamoto za kiuchumi au kiafya lazima niwe nae bega kwa bega.

Ndoa zilizonyooka bado zipo🥂
Jichanganye na ma shoo, uone utavyo ambukizwa ugonjwa usiotibika
 
Vijana wengi wanasingizia kataa ndoa ila ukweli ni kwamba hawana pesa za kuhudumia familia.

Mtu anapokea mshahara laki 7 (huu ndo ukweli bongo watu wengi mshahara laki 7) anaendesha gari bovu kila siku garage hela ya kuhudumia familia atatoa wapi?

Watu wauza genge, wapiga debe, waendesha guta, kipato chake kidogo chini hata ya iyo 700k, na ana ndoa imetulia, wanaweka mpunga mezani, wanapanga bajeti pamoja. Mke anauza mkaa, au anachoma maandazi, wanaishi kwa maelewano na bila hila. Mke ni "Mindset" yake.

Swali kwako binafsi; Kwa mtazamo wako 700k, mtu hawezi hudumia familia?
 
Polygamy sio suala la tamaa tu au kuchoka, refer Wamasai au Waislamu wanavyokuwa na wake wengi na wanawahudumia wote kimiwili kwa zamu.
Hmmmm
C70393CE-4E26-47AB-B08B-B6B870BD0648.jpeg
 
Watu wauza genge, wapiga debe, waendesha guta, kipato chake kidogo chini hata ya iyo 700k, na ana ndoa imetulia, wanaweka mpunga mezani, wanapanga bajeti pamoja. Mke anauza mkaa, au anachoma maandazi, wanaishi kwa maelewano na bila hila. Mke ni "Mindset" yake.

Swali kwako binafsi; Kwa mtazamo wako 700k, mtu hawezi hudumia familia?
Wanaendekeza luxury life au kazikazi?
Wana magari mabovu kila siku garage?

Nimezungumzia mshahara mdogo kuliko mahitaji
 
Hahaha wapo bwashee , tatizo mnakomaa na hawa wa mjini , nenda huko kibondo, Busagara kigoma , tafuta mtoto wa kiha , mpe mtaji wa laki tatu tu afungue genge , wewe pambana kivyako , ukipate kipesa mtupie afuge kuku, baada ya miaka mi 5 tu, anakufanya unakua na uhuru wa kipato
Ni kweli Mangi.
 
Mimi ndo yule sasa mwanamke KIGEGO ambaye sipendi kutegemea pesa ya mwanaume kuendesha maisha yangu..!!

Hata muda wa kuomba penzi lazima ujitafakari mara mbili kama unastahili kupewa..!! 😹😹😹
Kama nawaona broke guys wanavyokanyagana inbox kwako hahahaha, utapewa kila aina ya sifa ili mradi tu wapate kitonga
 
Kuna kisa leo dada alikisimulia humu walivyopitia changamoto na mhalifu wake na wakapambana nazo , ebe fikiria kama kungekua na jambazi katikati yao kama hiyo familia ingesimama 🤔@ephen_
Mahusiano yetu kizamani,, lakini kenge wangu pamoja na yote mapito ye anasimama katika ubaba.

Ubaba kwa maana ya kuhudumia!!!! Mi miaka yote sijawahi kuambiwa changia hili au sijui hii jukumu lako.
Nikiona kakwama sana natoa au naachia asote hata kama Hela ninayo.
 
Back
Top Bottom