Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 34,831
- 99,973
Yani mimi nawarushia kwenye motošMImi nikiwakuta mende wana do hua siwaui, nani anatamani kukatishwa utamu jamani
Yani mimi nawarushia kwenye motošMImi nikiwakuta mende wana do hua siwaui, nani anatamani kukatishwa utamu jamani
Kuna watu hawachangii hata hicho kidogo! Na hela anakuwa nazo! šKuchangia tunachangia kidogo tu ila sio kuadmit hapaš
Kuhudumiwa ni kawaida tu , ila ndani ya ndoa na kwenye mahusiano kuna wauza mbususu , na hicho kipengele cha kudumiwa wanakifungia spika kelele mpaka mtaa wapili, ukiwa mjanja utamtambua anae stahili kuhudimiwa na anae uza mbususu š¤Kuchangia tunachangia kidogo tu ila sio kuadmit hapaš
Duh Siwezi kuishi na mtu ambaye sina huruma naye hata kudogo!Kuna watu hawachangii hata hicho kidogo! Na hela anakuwa nazo! š
Wapo wanawake ni makauzu sio poa.
Umevalia njuga hili swala tangu page ya 1 lohš«¢ kweli hapa kuna tatizo aisee!Kuhudumiwa ni kawaida tu , ila ndani ya ndoa na kwenye mahusiano kuna wauza mbususu , na hicho kipengele cha kudumiwa wanakifungia spika kelele mpaka mtaa wapili, ukiwa mjanja utamtambua anae stahili kuhudimiwa na anae uza mbususu š¤
Huyo kibaka!!Kuna watu hawachangii hata hicho kidogo! Na hela anakuwa nazo! š
Wapo wanawake ni makauzu sio poa.
Aisee! Hata guts tu za kukwambia hivi anatoa wapi? Wanaume sio watušKuna kijana mwanajeshi nilikimbia bila kuangalia nyuma!
Nipo chuo enzi hizo alionyesha yupo serious anataka kunioa.
Story zake hizohizo! Nataka ukimaliza chuo uwe mfanyabiashara tusaidiane maisha nikawa namsikiliza tu.
Kilichonikimbiza! Hiyo siku nipo nae muamala ukaingia baba kanitumia pocket money.
Yule mwanaume kwanza nicheke!!𤣠Akaniambia toa basi hela nijaze mtungi wa gas halafu mtungi wake ni ule mkubwa.
Kudadeqqq! Nilijizungusha mwisho nikamwambia hii ni hela ya kumalizia ada.
Baada ya hapo mbona sikutaka mazoea nae tena!!
Alikuwa anakupima ukafeli mtihani, sasa hivi ungekuwa wife wa Brigedia Jenerali unatumbua tu nyama pori swala fulani hivi za kuchoma mgao wa maafisa kutoka serikalini.Kuna kijana mwanajeshi nilikimbia bila kuangalia nyuma!
Nipo chuo enzi hizo alionyesha yupo serious anataka kunioa.
Story zake hizohizo! Nataka ukimaliza chuo uwe mfanyabiashara tusaidiane maisha nikawa namsikiliza tu.
Kilichonikimbiza! Hiyo siku nipo nae muamala ukaingia baba kanitumia pocket money.
Yule mwanaume kwanza nicheke!!𤣠Akaniambia toa basi hela nijaze mtungi wa gas halafu mtungi wake ni ule mkubwa.
Kudadeqqq! Nilijizungusha mwisho nikamwambia hii ni hela ya kumalizia ada.
Baada ya hapo mbona sikutaka mazoea nae tena!!
Wala hakuna tatizo , ni mdau wa uzi tušUmevalia njuga hili swala tangu page ya 1 lohš«¢ kweli hapa kuna tatizo aisee!
Ndio ukomae hivi tangu mwanzoš¤Wala hakuna tatizo , ni mdau wa uzi tuš
Badala ukaenda kulea ndoa uchwaraKuna kijana mwanajeshi nilikimbia bila kuangalia nyuma!
Nipo chuo enzi hizo alionyesha yupo serious anataka kunioa.
Story zake hizohizo! Nataka ukimaliza chuo uwe mfanyabiashara tusaidiane maisha nikawa namsikiliza tu.
Kilichonikimbiza! Hiyo siku nipo nae muamala ukaingia baba kanitumia pocket money.
Yule mwanaume kwanza nicheke!!𤣠Akaniambia toa basi hela nijaze mtungi wa gas halafu mtungi wake ni ule mkubwa.
Kudadeqqq! Nilijizungusha mwisho nikamwambia hii ni hela ya kumalizia ada.
Baada ya hapo mbona sikutaka mazoea nae tena!!
Kuna kosa la kiufundi lilifanyika kwa watangulizi wetu(Mababu). Ndo lishatokea kulirekebisha ni baada ya miaka mingi sana si sahizi.Wewe ndo unaileta kwenye bf na gf, mada na mimi tumejikita kwenye 50/50 ya watu wanaoishi pamoja au malengo ya pamoja.
Kwanza ni ajabu mwanaume kutaka 50/50 hata kama uliyenaye ana kipato kukuzidi kidume jitutumue uhudumie kila kitu ndani na mkeo umpe pocket money.
Kawaida tu , acha kukaza fuvuNdio ukomae hivi tangu mwanzoš¤
Aah wee! Hakua ananipima yule ni mtu wa vizinga niliona red flags nyingi tu siku hiyo nikahitimisha.Alikuwa anakupima ukafeli mtihani, sasa hivi ungekuwa wife wa Brigedia Jenerali unatumbua tu nyama pori swala fulani hivi za kuchoma mgao wa maafisa kutoka serikalini.
Mi na kenge ni tunapendana sana nisingeweza kumkimbia. Na hakufirisika aliingizwa mjini na wahuni.Yeah hii sio mbaya , ila majambazi hata kipindi kigumu yanapotea yenyewe yanatafuta sehemu ambapo tayari kimeiva tu na sio kushiriki kukipika .
Hili tatizo ni la wote,,, mpaka mtakapoanza kuishi kwa ukweliNote: wauzaji nao siku hizi hawajipangi tena barabarani wamejificha kwenye mahusiano na kwenye ndoa kwa kigezo cha kuhudumiwa.
Huwa mnakwepa sana wabahili , ila unaweza kukuta sasa hivi yupo vizuri labda abadilike tu , ukitoa pesa kizembe jua ndio imeenda hivyo , haiwezi kurudi tena kwakoAah wee! Hakua ananipima yule ni mtu wa vizinga niliona red flags nyingi tu siku hiyo nikahitimisha.
Ana daftari limejaa lists ya madeni anayodaiwa na watu bado alikua anacheza michezo ya upatu.
We huogopii?
Kuna code muhimu sana unaificha unaona utasaliti chamaš majambazi yapo huo ndio ukweli wa wazi kabisaMi na kenge ni tunapendana sana nisingeweza kumkimbia. Na hakufirisika aliingizwa mjini na wahuni.
Tulipiga shortcut tuuze kila kitu tulipe tuanze moja.
Hili tatizo ni la wote,,, mpaka mtakapoanza kuishi kwa ukweli
Sikumuacha kisa bahili nilimuacha sababu ya tabia zake ambazo hazikunivutia ikiwemo mtu wa madeni na kuniomba nijaze mtungi wa gas kwa pocket money yangu mzazi alonitumia halafu huko chuo ningetumia nini?Huwa mnakwepa sana wabahili , ila unaweza kukuta sasa hivi yupo vizuri labda abadilike tu , ukitoa pesa kizembe jua ndio imeenda hivyo , haiwezi kurudi tena kwako