Makonda ni kama hamtaki Mwana FA pale Wizarani

Makonda ni kama hamtaki Mwana FA pale Wizarani

Hebu tuacheni hizi sarakasi za uchonhanishi kuwajengea bifu, waziri na naiba wake, japo ni kweli ikitokea mtu una akili kubwa kama mwana FA, ukaletewa akili ndogo kuwa bosi wako, lazima tuu uwe mdogo ili bosi asijione unamdharau, siku zote NW anasaidia pale Waziri hayupo, hawawi pamoja kama rais na makamo.

Mwana FA atulie too, Konda Boy hapo yupo kwa mpito tuu, alipoteuliwa tuu, niliwauliza waandishi wenzangu
Kwa vile jinai hainaga ukomo,na msingi mkuu wa tasnia yetu is to tell nothing but the truth,baada ya Mhe. PCM kuteuliwa kuwa waziri wetu,na kwasababu ana tuhuma 5 za kijinai,none was ever investigated,Je tumpokee kwa kumfanyia hizi IJ
1.⁠ ⁠Tuhuma za jina DAB
2.⁠ ⁠Tuhuma za kuhonga waandishi wa Cloud TV to concoct sex scandal kumchafua Askofu alietoa tuhuma za DAB
3.⁠ ⁠Baada ya Ruge kuzuia hiyo movie isirushwe alivamia Clouds to recover his movie
4.⁠ ⁠Anadaiwa kupanga na kusimamia utekelezaji wa pyu pyu za TAL pale Dodoma
5.⁠ ⁠Anatuhuma za uhalifu dhidi ya binadamu hivyo amezuiliwa kuingia US.
Media tuna wajibu kumsafisha, au kwa vile sasa ni waziri wetu, tufumbe macho, tuendelee naye as if nothing happened because he is now our boss and the boss is always right?.

Sikumbuki nilijibiwa nini, ila... Kiukweli kabisa bado tuna media oga, baadhi ya waandishi waoga, na baadhi ya Wahariri waoga kama kunguru!. Kama media ya Tanzania hatutaacha uoga, tukasimama na ukweli na ethics, tukaanza calling a spade a spade, our media will never be the fourth estate!
P
Nchi ikikosa muongozo wa katiba na sheria huwezi kuwa umenyooka. You gonna die easily!
 
Hebu tuacheni hizi sarakasi za uchonhanishi kuwajengea bifu, waziri na naiba wake, japo ni kweli ikitokea mtu una akili kubwa kama mwana FA, ukaletewa akili ndogo kuwa bosi wako, lazima tuu uwe mdogo ili bosi asijione unamdharau, siku zote NW anasaidia pale Waziri hayupo, hawawi pamoja kama rais na makamo.

Mwana FA atulie too, Konda Boy hapo yupo kwa mpito tuu, alipoteuliwa tuu, niliwauliza waandishi wenzangu
Kwa vile jinai hainaga ukomo,na msingi mkuu wa tasnia yetu is to tell nothing but the truth,baada ya Mhe. PCM kuteuliwa kuwa waziri wetu,na kwasababu ana tuhuma 5 za kijinai,none was ever investigated,Je tumpokee kwa kumfanyia hizi IJ
1.⁠ ⁠Tuhuma za jina DAB
2.⁠ ⁠Tuhuma za kuhonga waandishi wa Cloud TV to concoct sex scandal kumchafua Askofu alietoa tuhuma za DAB
3.⁠ ⁠Baada ya Ruge kuzuia hiyo movie isirushwe alivamia Clouds to recover his movie
4.⁠ ⁠Anadaiwa kupanga na kusimamia utekelezaji wa pyu pyu za TAL pale Dodoma
5.⁠ ⁠Anatuhuma za uhalifu dhidi ya binadamu hivyo amezuiliwa kuingia US.
Media tuna wajibu kumsafisha, au kwa vile sasa ni waziri wetu, tufumbe macho, tuendelee naye as if nothing happened because he is now our boss and the boss is always right?.

Sikumbuki nilijibiwa nini, ila... Kiukweli kabisa bado tuna media oga, baadhi ya waandishi waoga, na baadhi ya Wahariri waoga kama kunguru!. Kama media ya Tanzania hatutaacha uoga, tukasimama na ukweli na ethics, tukaanza calling a spade a spade, our media will never be the fourth estate!
P

Achana na media ya kinafiki kwanza ishakufa inasubiri kuzikwa tu, kizazi cha leo kina media on fingertips hakisubiri habari za kichawa kutoka kwa balile na genge lake eti ndio iwe informed! Ishapitwa na wakati hiyo era, hatuhitaji wachambuzi wala wahandisi wa habari tunachambua wenyewe, watafute kazi ya kufanya au wasubiri Bashite awatume ili wapate choo or perish!

Taaluma hii ishakufa kibongobongo period
 
Ni kama figisu zimeanza.

Makonda hamtaki Mwana FA pale Wizarani.

Alichofanya Makonda, ni kumgeuza Msigwa (Katibu Mkuu wa Wizara) kama chawa wake kwenye mitikasi yake pale wizarani. Safari wapo wote, Briefings na waandishi wapo wote.

Ishu zote muhimu zenye posho nzito kipaumbele ni yeye waziri na katibu mkuu wake, Naibu anaachiwa akutane na watu wa Cosota 😂

Uzuri hata mkubwa wao analijua hilo na akawachimba biti ila sasa ndio Makonda akiamua jambo lake ni kama hakuna wa kumzuia.

Anyway, ugomvi wa ndugu sio wa kuingilia.
Makonda na Gambo ni aina ya watu ambao hawafai hata kidogo kufanya nao kazi. They’re petty tyrants, na fitina kwao siyo mwiko!
 
Mwana FA ni mtu wa ndumba Sana lazima atamwendea kwa wazee kule Tanga wafanye kitu.
Konda Boy ni mpakwa mafuta wa Bwana, hizo ndumba zitadunda, ila sio kila mtu wa Tanga ni mtu wa ndumba, Mwana FA ni mtoto wa kishua, mtoto wa maeneo ya kishua Upanga ndumba na Upanga wapi na wapi?.

Tanga wa ndumbanangae ni wale wa kobaz na vibalaghashia!.
P
 
Sina shida na mwana naweza kucheza hii michezo ya chuki kwa ustad kimya kimya kama sio yeye nikikumbuka beef lake na diamond lilikua zito lakin mpka naapata uwazit hakuwai kutaka kumlambisha mtu lami kitumbo waz sio mtu wa majivuno il makonda atatoka nje ya bit tu shule hamna pale atajichanganya padogo tu na atajikuta anatamka bwana yesu asifiwe akiwa kwenye kipaza cha msikitini ama ataropoka takbir.... akiwa kwenye madhabau ya pentekoste makonda na maboko ni dam dam
 
Bashite ni zee la misifa, kila linapokanyaga linataka lionekane lenyewe tu - fitna nyingii, majungu kibao - kumbukeni lilivyomchongea yule Mzee wa NSSF hadi akaaga Dunia kwa presha maskini.
 
Back
Top Bottom