Makamu wa Rais, Dkt. Emmanuel Nchimbi, ajiuzulu

Makamu wa Rais, Dkt. Emmanuel Nchimbi, ajiuzulu

Kimsingi(logically) wanapaswa kujiuzulu wote na uchaguzi uitishwe upwa, kwa waliopiga kura walikuwa walipigia combination yao hata probably walipiga kura(kama kweli kura zilipigwa) kwa sababu ya Nchimbi.
TISS intimidation working perfectly.
Naam,

Kimantiki kama umechanganya maji na mkojo kwenye ndoo moja, ukinywa huwezi kusema hapa nakunywa maji tu wakati mkojo ushachanganyika humo na huwezi kuutenganisha.

Maana yake kama watu wamewapigia kura Samia na Nchimbi pamoja, huwezi kusema Samia kapigiwa kura na Nchimbi alikuwa kidampa wake msindikizaji tu.

Nchimbi kaondoka kiboya kuliko Ndugai.

Yani bora hata Ndugai unaweza kusema wangemletea figisu kwenye chama angeondoka tu.

Nchimbi hata wangemfukuza CCM bado angekuwa Makamu wa Rais tu.
 
Ninachoamini duniani hatuzaliwa kwa ajili ya kupambania pesa na maisha ya vitu vya kushika,ni sawa, ila viwe kwa kiasi, kwa maana ya survival na kuongeza mwendo tu kufikia malengo ya kuishi, ninachoamini mimi kama biniadamu sisi kama waja tumezaliwa kwa ajili ya kuweka kumbukumbu iliyoleta ahueni na maendeleo kwa biniadamu wenzako kwa kadri mwenyezi Mungu alivyokujalia, labda niulize kama layman kwenye eneo hili, hivi nyie wanasiasa nini mnachokitafuta zaidi kwenye hii dunia?!
 
Rais atateua mtanzania kutoka bara, kisha jina lake litapelekwa Bungeni, wabunge watapiga kura kuidhinisha uteuzi.
Ikiwa kura hazitatosha atateuliwa mwingine.
Hao wabunge wa kupiga kura seriously wako wapi?

Hao wote njaa kali boss wao akija na jina lolote mkononi hata la zezeta hakuna wa kusema hafai lazima kura zitoshe.
 
Makamu wa Rais hateuliwi anachaguliwa..

Ki ufupi UCHAGUZI nataka Kujua Upo au HAupo?

Na ni wa Makamu Peke ake au kwa wote? ILA TANZANIA nchi 1 ambayo kama unahela zako...unaenda tafuta Pori uko unaenda unakaa na masilaha yako unaishi unatulia.

Nchi gani inahangaika hangaika kama inataka ingia Period....
 
Samia ni Rais bora kuwahi kutokea ndani ya nchi hii

Tuko na samia,na watambue tuko macho na makini kupiga wanavyodhania

Wakae kwa kutulia amalize awamu yake

Kabisaa
akiguswa wataondoka jiji la Dar es Sallam kwa mifuko ya Rambo mana ndio walikuja nayo kutoka Bara Shubamit 😂😂

AMANI NDIO YEYE
DK RAIS SAMIA SULUHU HASSAN
 
Back
Top Bottom