Scars
JF-Expert Member
- Apr 8, 2017
- 53,435
- 132,752
Kwamba Mbowe ndio ata replace hiyo nafasi?Anaweza kuwa ametishiwa maisha, hii Nchi ngumu sana
Naona dalili ya Serikali mseto soon baada ya kumuona Mbowe kule kwenye bwawa la Mwalimu Nyerere
Kwamba Mbowe ndio ata replace hiyo nafasi?Anaweza kuwa ametishiwa maisha, hii Nchi ngumu sana
Naona dalili ya Serikali mseto soon baada ya kumuona Mbowe kule kwenye bwawa la Mwalimu Nyerere
Nayeye siyupo kwenye hiyo cabinet anyways kwani siwao ndio walimtaka nchimbi so imekuwaje Tena ;?Sio Samia, ni wale walioko nyuma yake ndiyo wanatisha
Kuna uwezekano 2030 tukapata Rais kutoka Jimbo la Chalinze
Ngoja tuendelee kukamuliwa kuhudumia Makamu wa Rais 3 ndani ya hii miaka 5 ya MamaAsante kwa ufafanuzi shukrani🙏🏿🙏🏿
Sasa nyie tulikuwa tukisema katiba ya Tanzania inatakiwa itolewe na kumpunguzia rais madaraka mnaona tunatania. Mpaka mseme yoteHuyu mwanamke wa kizanzibari kweli katuweza
Imekaa njema sana ,Nchimbi ni mmoja tu.Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Emmanuel John Nchimbi, ametangaza kujiuzulu nafasi hiyo na kustaafu siasa pamoja na utumishi wa umma.
Katika taarifa yake kwa umma iliyotolewa leo, Dkt. Nchimbi amesema amemuandikia barua Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan, kumjulisha uamuzi wake wa kuachia nafasi hiyo.
Amesema uamuzi huo umefanywa kwa kuzingatia Ibara ya 50(2)(c) ikisomwa pamoja na Ibara ya 149(2) ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Kwa mujibu wa taarifa hiyo, kujiuzulu kwake kutaanza rasmi Septemba 4, 2026.
Dkt. Nchimbi ameeleza kuwa wakati alipomuahidi Rais Samia mwaka 2025 kuwa atamsaidia katika kutekeleza majukumu yake kwa uwezo na uaminifu wake wote, pia aliahidi kuwa angeachia nafasi hiyo siku ambayo Rais angeona anahitaji Makamu mwingine.
Amesema amefanya uamuzi huo pasipo shaka baada ya kubaini kuwa Rais anatarajia mabadiliko.
View attachment 3656524
TCRA ni watu wa kukurupuka.Lile gazeti lililofungiwa nadhani ni muda sasa wa kufunguliwa na kufidiwa.
Kwa hapo Dar kuna Any school inafundisha hizi mambo?Ahaa Kidogo Mimi nilianza kwq kununua Acoustic kisha Electrical guitar baadae...ni mtu wa kanisani muda mwingi nahudhuria ibada zote nikajiunga na Team na kwaya kadhaa huku nikijfunza zaidi mpaka ikawa ndo maisha kila mara unaitwa kufanya sehemu mpaka sasa harusi dinner binafsi za watu nk
kama una pesa ya ziada nunua Bass Guitar na Combo yake
ingia youtube pata basic knowledge baada ya hapo ulimwengu wa mziki utakuvuta tu
Barua ilishaandikwa alikua anasubiriwa aelekee kiblaDuuuh mbona hatariii hii, ndio maana Shibuda aliropoka, kumbe tayari walishakua na matokeo.
Woiiiih.
Haa haa yuda eskarioteMakamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Emmanuel John Nchimbi, ametangaza kujiuzulu nafasi hiyo na kustaafu siasa pamoja na utumishi wa umma.
Katika taarifa yake kwa umma iliyotolewa leo, Dkt. Nchimbi amesema amemuandikia barua Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan, kumjulisha uamuzi wake wa kuachia nafasi hiyo.
Amesema uamuzi huo umefanywa kwa kuzingatia Ibara ya 50(2)(c) ikisomwa pamoja na Ibara ya 149(2) ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Kwa mujibu wa taarifa hiyo, kujiuzulu kwake kutaanza rasmi Septemba 4, 2026.
Dkt. Nchimbi ameeleza kuwa wakati alipomuahidi Rais Samia mwaka 2025 kuwa atamsaidia katika kutekeleza majukumu yake kwa uwezo na uaminifu wake wote, pia aliahidi kuwa angeachia nafasi hiyo siku ambayo Rais angeona anahitaji Makamu mwingine.
Amesema amefanya uamuzi huo pasipo shaka baada ya kubaini kuwa Rais anatarajia mabadiliko.
View attachment 3656524
😂Sasa nyie tulikuwa tukisema katiba ya Tanzania inatakiwa itolewe na kumpunguzia rais madaraka mnaona tunatania. Mpaka mseme yote
Kuna wenye nguvu wako nyuma yaoNayeye siyupo kwenye hiyo cabinet anyways kwani siwao ndio walimtaka nchimbi so imekuwaje Tena ;?
Hilo la kuhusu chalinze 100%
Mkuu hii barua mbona fonts ni tofauti? Is itMakamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Emmanuel John Nchimbi, ametangaza kujiuzulu nafasi hiyo na kustaafu siasa pamoja na utumishi wa umma.
Katika taarifa yake kwa umma iliyotolewa leo, Dkt. Nchimbi amesema amemuandikia barua Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan, kumjulisha uamuzi wake wa kuachia nafasi hiyo.
Amesema uamuzi huo umefanywa kwa kuzingatia Ibara ya 50(2)(c) ikisomwa pamoja na Ibara ya 149(2) ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Kwa mujibu wa taarifa hiyo, kujiuzulu kwake kutaanza rasmi Septemba 4, 2026.
Dkt. Nchimbi ameeleza kuwa wakati alipomuahidi Rais Samia mwaka 2025 kuwa atamsaidia katika kutekeleza majukumu yake kwa uwezo na uaminifu wake wote, pia aliahidi kuwa angeachia nafasi hiyo siku ambayo Rais angeona anahitaji Makamu mwingine.
Amesema amefanya uamuzi huo pasipo shaka baada ya kubaini kuwa Rais anatarajia mabadiliko.
View attachment 3656524
She is the Chosen no matter what
Ila kuna kundi la watu hapa Tanganyika ni wavumilivu na wapole, mpaka wanakera.Hatimaye wamemtoa kafara, hiking chama kina collapse soon hii resignation ya emma inaweza kuleta mpasuko au friction kubwa kwenye chama, tusubiri tuone 2030 bado mbali sana
Mkuu hapa hoja si Usalama . Hoja ni masilahi mapana! Elewa masilahi mapana.. hata hao ukiwataja mstari ulipovukwa watu wakaangalia mzani wakajua tu ni bora fedheha kuliko hasara..Kuna tatizo na hatari kubwa sana kwa huyu mama. Magufuli kafariki akiwa naye, Nchimbi kajiuzulu, Ndugai kajiuzulu, Tulia kajiuzulu, Polepole katekwa. Mauaji ya kutisha Hapa usalama wa Taifa uko unabunga
Naam nafahamu ila dah!! Wanalichezea sana TaifaKuna wenye nguvu wako nyuma yao
Waliomfanya mtu kuwa Makamo, Kisha Rais
Ndiyo hao wanaamua nani awe kwa maslahi yao badala ya Nchi