cocastic
JF-Expert Member
- Nov 30, 2019
- 122,266
- 201,315
Duuh naogopa na kutetemeka nyie Nchimbi why??? Watanganyika umetuhuzunisha!!!
Dear, sasa km mfumo haumtaki au haoni ukiendana nao, kaamua ajiengue mapemaa.
Duuh naogopa na kutetemeka nyie Nchimbi why??? Watanganyika umetuhuzunisha!!!
looh nimechungulia kwenye account yake IG ni kweli bwana
Maswali ambayo najiuliza.
Ni trick ipi waliyotumia kum force Nchimbi mpaka kuachia ngazi?
Maana huko nyuma kumekuwa na tetesi za Nchimbi kulazimishwa kujiuzulu.
Je usalama wake ulitishiwa? Au pengine ameamua kukubali kwa lengo la kulinda familia yake kwasababu ni easy target?
Kwasababu hili swala ukilitafakari kuwa ni maamuzi ya hiari, hali make sense kabisa.
Uzi gani?Ndo hii alitabiri nabii britanicca au tuendelee kusubiri!
Kwani alikosea wapi?Nouma Sana ! Akae Kwa kutulia
Hii ni barua ya kweli?? 🤣.Who the cap fit....👇
looh nimechungulia kwenye account yake IG ni kweli bwana
Au sioUongo
aje atusaidie kupambania katiba sasaHadi mie nimeangalia kwenye IG yake, nimechoka hadi sio poa.
asiondoke kwanza mpka tupate katiba na yeye awe miongoni mwa wapambanajiKwasasa Aende akapumzike nje ya nchi. Atulize Kichwa.
Mfumo unaomlinda Raisi ni Mkubwa sana.