Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
M
mkwelitu
JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2026
Last seen
Today at 6:37 AM
Posts
699
Reaction score
989
Points
1,000
Find
Find content
Find all content by mkwelitu
Find all threads by mkwelitu
Live New Posts
Postings
About
mkwelitu
replied to the thread
CCM Yawaondoa Makatibu Wooote Wa Mikoa 32 Nchini Kwa Mkupuo Na Kuweka Makaimu Wapya Watakaopigwa Msasa Wa Semina Kwa Siku 2. Haijaacha Hata Mmoja
.
Sio ni kama ila hatujitambui tena ni majuha, tulioridhika na majanga na shida.
Today at 6:37 AM
mkwelitu
replied to the thread
Maneno machache ya mkuu wa majeshi
.
Huna jinsi au njia yoyote kukataa Kodi, kila bidhaa unayonunua imewekewa kodi indirect tax. Na ukifungua biashara ukagoma kulipia kodi...
Today at 6:35 AM
mkwelitu
reacted to
Castr's post
in the thread
PhD ya uchawa hii hapa
with
Thanks
.
Ambacho hamtaki kukubali ni kwamba huyo jamaa kasema ukweli. Kwani si imesemwa mara nyingi tu huyu anarudia? Kuna SACP Engelbert Kiondo...
Today at 6:29 AM
mkwelitu
replied to the thread
Heche: Nimemsikia yule mtoto Kenani Kihongosi eti anataka mdahalo na mimi, nikimuuliza Polepole na Nchimbi wako wapi atanijibu..?
.
Angalau amehoji kuonyesha kujali. Umemsikia CCM yeyote akihoji ??? Na umesikika wanajigamba wanamiliki Vyombo vyote vya ulinzi na...
Yesterday at 10:38 PM
mkwelitu
reacted to
Tindo's post
in the thread
Puuzeni Machawa wa CCM na usalama hasa Tlaatlaah
with
Thanks
.
Nchimbi Bado yuko Ccm ama unakumbuka ya Prof. Safari tu? Pole pole bado yuko Ccm? Prof. Safari pia aliondoka CUF, mtu anayehama kila...
Yesterday at 10:30 PM
mkwelitu
reacted to
Tindo's post
in the thread
Puuzeni Machawa wa CCM na usalama hasa Tlaatlaah
with
Thanks
.
Huenda ww ni mtoto, ama masikio yako yanasikia unachopenda tu. Umesahau wakati wa Mbowe kuwa cdm iliitwa Saccos ya wachaga? Hebu kaa...
Yesterday at 10:30 PM
mkwelitu
replied to the thread
Maneno machache ya mkuu wa majeshi
.
Tena atachaguliwa Mpemba punde tu halafu tutaimba kaswida
Yesterday at 10:24 PM
mkwelitu
replied to the thread
CCM haina nia ya dhati ya kukuletea maendeleo. Ukiona mradi wowote wa maendeleo jua kwamba umeletwa ili watu wapige hela.
.
Kile chama cha China cha Ji ping
Yesterday at 10:23 PM
mkwelitu
replied to the thread
CCM haina nia ya dhati ya kukuletea maendeleo. Ukiona mradi wowote wa maendeleo jua kwamba umeletwa ili watu wapige hela.
.
Gharama zimepanda wajameni, hamuoni hapo nondo, mbao, cement na kokoto zimetumika ? Au nasema uongo ndugu zangu....
Yesterday at 10:20 PM
mkwelitu
replied to the thread
CCM Yawaondoa Makatibu Wooote Wa Mikoa 32 Nchini Kwa Mkupuo Na Kuweka Makaimu Wapya Watakaopigwa Msasa Wa Semina Kwa Siku 2. Haijaacha Hata Mmoja
.
Hakuna mkulima aina yako.
Yesterday at 9:46 PM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register