Mbaga Jr
JF-Expert Member
- May 28, 2018
- 53,887
- 131,230
Ndo naamka sa h 😂Shamba la wachawi sio! Mnalala asubuhi wachawi kama kawaida yenu😅
Babu ataniua na uchawi wake 🙌
Ndo naamka sa h 😂Shamba la wachawi sio! Mnalala asubuhi wachawi kama kawaida yenu😅
Mm pesa nnayo ila pesa ziko bank 😎Labda ka Mshana Jr ila sio huyu Mgonga ulimbo Jr nakataa 😂
Itakuwa walimnyoosha 😂Wachaga umewaandikia paragraph tatu kabisa
sina upareKukaataaa iyo kawaida yako
Unaamka kitajiri kabisa sio! Watu tushafika maeneo, tajiri yetu ndio unaamka🫡Ndo naamka sa h 😂
Babu ataniua na uchawi wake 🙌
Sisi tuone digits tu!Mm pesa nnayo ila pesa ziko bank 😎
na heading imesisitiza kabisa "bora uwe single"Itakuwa walimnyoosha 😂
Huyu alipigwa tukio na mchanga wake, hvy anawachukia Wachaga wote 😂na heading imesisitiza kabisa "bora uwe single"
Kulima ekari 10 ndani ya usiku mmoja unaona simple?Unaamka kitajiri kabisa sio! Watu tushafika maeneo, tajiri yetu ndio unaamka🫡
Wachawi mna kazi nzito, leo hakuna misukile?Kulima ekari 10 ndani ya usiku mmoja unaona simple?
Msukule wetu aligoma kufanya kazi, ana kiburi sana yule fala 😂Wa hawi mna kazi nzito, leo hakuna misukile?
Na ulimi mmemkata! Mkateni mb@o😃Msukule wetu aligoma kufanya kazi, ana kiburi sana yule fala 😂
Ah hicho kiungo hatuwezi kukata, hatuwezi kumuumiza mara mbili kiasi hicho 😂Na ulimi mmemkata! Mkateni mb@o😃
MnyatunzuWewe nj kabila gani hapo maana unahasira balaa
Usiolewe naoMbona wana roho mbaya sana🙆🏽♀️
Nenda mwaya Mungu yupoOyaa mbona mnantisha, kwahyo nsiende shinyanga? Japo ni church girl wanangu🤔
Kila kabila kuna uchawi wa chawi ilahao niliowataja ni nomaJf usipokuta mchaga anasakamwa, sasa napo wamegeukià kwa wasukuma hatare sana.......