Majambazi daraja l a mlalakuwa kawe

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
46,493
2,000
Wako chin I ya daraja alafu kwa mbele wengine wanapikiki ukisimama wamawasha wanakufwata ngoja niende haja
 

Feiaidan

JF-Expert Member
Jun 1, 2013
203
225
Pole sana, inaonekana bado huamini kuwa umesalimika, maana uandishi wako unaonyesha tu!
Mshukuru Mungu.
 

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
46,493
2,000
Yes mkuu infact nilifungua dirisha language kuwajulisha wa pemben name wengi wamegeuka
 

kamonga

Senior Member
Feb 13, 2008
170
195
thanks for the info. ila ukitulia naomba utuelezee vizuri ili iwe somo kwa sehemu nyingine nyingine. mfano waliweka vizuizi au ulifahamu vipi ni wezi? nk nk
 

fyddell

JF-Expert Member
Dec 19, 2011
6,594
2,000
Poor communication skills though you got point

Even you too. You're a gramatically wrong. You were supposed to type '' though you have got a point'' or '' you got a point''. Sorry kwa kukusahihis.lakini.
 

LEGE

JF-Expert Member
Oct 14, 2011
5,115
2,000
aaaaa pale ni eneo la jeshi kabisa pale why kunamajambazi?? au makali ya wanajeshi siku hizi yamepungua kwenye maeneo yao??
au mpaka aje aporwe bosi wao ndio wataamka??

SIKUKUU HII WATAWANA FORCE MONEY
 

Chipukizi

JF-Expert Member
Mar 12, 2009
2,848
2,000
Wiki mbili zilizopita ucku mida ya saa 4.walikamatwa wawili ambao walitambuliwa na dereva tax,waliomwibiaga ,inatakiwa pawekwe taa pale pote.hii inaweza saidia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom