Maisha ya mtu mweusi ndani ya Ubeligiji

Maisha ya mtu mweusi ndani ya Ubeligiji

  1. Shit....mlikimbia nchi ya mwalimu Nyerere....mkadhani maisha yatawawiwa maraisi.....anyway huku niliko uzunguni hakuna useing huo.....muwe mnaangalia sehemu za kwenda ku settle kabla ya kwenda.... anyway Peter Tosh alituambia.... kwenye wimbo wake wa apartheid... fight apartheid right where u are....mimi kuna mzungu nilishawahi mpiga ngumi club ...kwa kuniita .... monkey...
Hebu tupiamo kapicha kako mkuu, inawezekana ulimuonea bure mzungu wa watu.
 
Write your reply...

Waafrica tu change mind zetu kuhusu ulaya ...now ni bora tukae kwenye nchi zetu na kusaidia kuzijenga
 
Wazungu wanamapungufu yao na wanaweza kuiba pia ila watu weusi tumezidi mpaka huku kwenye nchi za watu hatuaminiki tena.
Kweli Majority ya watu weupe ni wabaguzi sana tu ila kwenye ukweli lazima tuseme tu kwamba baadhi ya tabia za wenzetu weusi zinachochea sana ubaguzi wa rangi, zinazidi kuharibu image ya mtu mweusi.
Yani waafrika tumejiharibia wenyewe kabisa.. Si kwenye mapenzi au life huku ulaya

Sent using Jamii Forums mobile app
 
  1. Shit....mlikimbia nchi ya mwalimu Nyerere....mkadhani maisha yatawawiwa maraisi.....anyway huku niliko uzunguni hakuna useing huo.....muwe mnaangalia sehemu za kwenda ku settle kabla ya kwenda.... anyway Peter Tosh alituambia.... kwenye wimbo wake wa apartheid... fight apartheid right where u are....mimi kuna mzungu nilishawahi mpiga ngumi club ...kwa kuniita .... monkey...
Ungemwambia pig kwani huoni wanavyo fana nguruwe
 
Mkuu njoo Norway,sweden maisha nitambarare marahisi kama vile kumsukuma mlevi achana navi nnchi va ajabu ajabu
 
Ukistaajabu ya Ubelgiji njoo South uwaone wazungu walio chama cha Julius Malema EFF wanaotaka wazungu wanyang'anywe ardhi irudi kwa mablack

Mkuu Land expropriation haimaanishi ardhi irudi kwa watu weusi wanataka asilimia chache ya wazungu wanaomiliki 70% ya ardhi zingine haziendelezwi zimezungushiwa fence miaka nenda miaka rudi wagawiwe wasio na ardhi na wabadili umiliki uwe kama Tanzania serikali ndio inayosimamia ardhi na kubadili matumizi ya ardhi wakati wowote na kumbuka serikali hapo mwanzo ilitaka kuwalipa walio na maeneo walikua wanataja bei kubwa ambayo haipo na SA msijidanganye kuwa watachukua mashamba kama Zimbabwe maeneo mengi yatakayochukuliwa yalio wazi wenye mashamba wanakopeshwa ili kuendeleza kilimo usimsikilize Trump anakupeleka porini msikilize Lamaphosa na wataalamu waliobobea kwenye sheria wakilizungumzia hilo swala.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom