Omusolopogasi
JF-Expert Member
- Aug 31, 2017
- 7,101
- 18,084
Hasa nyie akina dada ndio kabisa. Ashakum si matusi - Mnalegea kabisa na kudondoka chini ....Wao wakija huku tunawatetemekeaaa...
Hasa nyie akina dada ndio kabisa. Ashakum si matusi - Mnalegea kabisa na kudondoka chini ....Wao wakija huku tunawatetemekeaaa...
Dunia ina watu zaidi ya billion 7 - wote hawezi ku-fit katika sehemu moja na kufanya kitu kimoja. Siyo wote wanatafuta utajiri. Wengine tunatafuta chakula, sehemu ya kulala, mavazi na exposure. Wote tungetatufa utajiri, dunia isingekalika.UJINGA ni pale unazamia kwa wazungu alafu na wao wanazamia Afrika kukomba rasilimali. Sikuhizi wapo mpaka wamachinga wa kichina. Maisha ya upweke sana huko.Unakuta mtu ni daktari anakaa ulaya miaka kibao kisa tu unataka sifa eti nawe uko ulaya. Sikuhizi Flyover tunazo, Deamliner Kibao, Instagram nasisi tunapata, Treni ya umeme inajengwa sasa sijui unakubali kuitwa nyani kwa nini. Kuna Madaktari wamekaa mikoani na kufungua Private Clinics wanapiga hela kibao hata ukiwaambia kwenda ulaya hawakubali kwanza huwezi kuwalipa sawa na kipato chao. Kuna daktari kwa uchache anaingiza Milioni nne kwa siku hapahapa Bongo ila nyie mnao tafuta sifa ya kukaa ulaya mko hoi.
Great minds think alike [emoji16][emoji16][emoji16]Komaa man fanya yako ikibidi huyo shemeji yetu ' mtasha' mbandike 'kibendi' mapema dharau ziongezeke.
Sent using Jamii Forums mobile app
Umeona mkuu ni hatari mnooKwenye nyumba ya kupanga hapo nami nina uzoefu mbaya hapo Brussels. Ubaguzi upo popote hata Bongo. Kuna watu wanapangisha wenye mke/mme tu. Kama uko single hupati nyumba ya kupanga! Kuna watu wanaoa watu wa kabila lao tu nk nk.
Hakika tunachokitafta huku wao wanakifuata kwetu AfricaDunia ina watu zaidi ya billion 7 - wote hawezi ku-fit katika sehemu moja na kufanya kitu kimoja. Siyo wote wanatafuta utajiri. Wengine tunatafuta chakula, sehemu ya kulala, mavazi na exposure. Wote tungetatufa utajiri, dunia isingekalika.
Ubeligiji si ndio belgium kwa kiinglishi?yani ile timu ambayo ilikua na waafrica wengi wakati wa michuano ya kombe la Dunia?
Sent using Jamii Forums mobile app
Ni mengi mno ila hakuna kukata tamaa uwapo.nje
SureMkuu ni suala la kihistoria.
Ukilinganisha na nchi nyingine zilizoendelea, watu weusi "angalau" wana hadhi Marekani sababu ya "Civil Rights Movement" .
Ndio maana "African/Afro-American" inatambulika zaidi kuliko: "African/Afro-French", "African/Afro-British", "African/Afro-German", "African/Afro-Belgian", nakadhalika.
Kwa uzoefu wangu hasira za kubaguliwa zinaongezeka kadri umri wako unavyokwenda. Ukiwa na umri mdogo unakuwa na uvumilivu zaidi wakati ukijitahidi kufikia malengo yako.
Ila ukishafikisha miaka 55+, sehemu nzuri ya kuishi ni kwenye nchi yako au ambapo wewe SIO "minority"!
Hasa nyie akina dada ndio kabisa. Ashakum si matusi - Mnalegea kabisa na kudondoka chini ....
Lakini Charminglady sema ukweli tu. Hiyo maana haipo huko mtaani?Sikuwa na maana hiyo... Namaanisha hata ukienda mahali fulani kupata huduma za kijamii wakiwepo wazungu wanapewa kipaumbele... Basi tu kwa vile watanzania hatujafunzwa ubaguzi ndio maana
Inaitwa Matonge na wala si Matoke.Mjini Brussels nilikuta waafrika hasa kutoka Congo na sehemu yenyewe walikuwa wanaita Matoke village na ni full Ucongo na sikuona mzungu hata mmoja. Vitu vyote vya Congo unavipata pale.