Mahojiano ya polisi na Sheikh Ponda Issa Ponda

Mahojiano ya polisi na Sheikh Ponda Issa Ponda

Join Date : 4th October 2012
Posts : 99Rep Power : 321Likes Received:7
Likes Given:0


Hii ni sanaa tu! Angalia lini kajiunga hapa JF. Huyu katumwa tu, anatuchimba ili ajue kama kiongozi wake (Ponda) atafungwa Ukonga au Guatanamo!
 
Mengine yote Polisi wanaweza ku-deal nayo kikamilifu, kitu ambacho kimenishtua ni huyu jamaa kutoka RWANDA waliye mkuta na silaha - hivi Polisi huyo Munyarwanda wananchukuliaje? Kumbuka mauaji ya halaiki ya Rwanda walikua wanatumia Panga na SHOKA. Je jamaa huyu aliletwa nchini na nani na kwa madhumuni GANI, huyo anapaswa kushikiliwa kwa mahojiano ZAIDI tusifanye MCHEZO. Uraia wa Sheikh PONDA nao uwe revisited ili tujulidhishe kwamba ni MTANZANIA mwenzetu.
 
Ikumbukwe kwamba huyu anayejiita sheikh ponda,si mtu mgeni katika tasnia ya fujo za kidini hapa nchini.Baadhi ya matukio aliyowahi kufanya hapo awali ni kama lile la msikiti wa mwembe chai,ambalo waislamu wengi walikufa,lakini Ponda na waasisi wenzake wa fujo hizo wengi wao wapo hai mpaka leo.Pia matukio ya utekwaji na mapinduzi ya uongozi katika misikiti mingi hasa hapa Dsm,iliasisiwa na yeye pamoja wenzake wanaomuunga mkono.Ponda issa Ponda ni gaidi aliyepata mafunzo ya ugaidi, kati ya mwaka 1993-1996 huko pashawaar(pakistan) ushaidi upo hasa wa picha za bwana Ponda akiwa mafunzoni,pia imebainika kuwa ponda aliwasaidia baadhi ya magaidi waliolipua ubalozi wa marekani(Tanzania)mwaka 1999,kwa kuwahifadhi misikitini,hivyo basi serikali ya marekani ipo katika hatua za mwisho za kiuchunguzi.Timu ya wataalamu wa kijeshi ipo karibuni kuja ili kuweza kumuhoji vizuri ndugu ponda,moja ya sababu za ponda kupewa kesi ngumu,ili akose dhamana Source:Chanzo cha ndani jeshi la polisi
Propaganda zenu ndizo zitazidi kutuponza.. haya nasikia makanisa yanaendelea kuchomwa nchini halafu bado mnaendelea kueneza UONGO kama huu hivi mnafikiri mnapata nini hasa...
 
ni upofu kuamini kuwa mutakuwa salama baada ya kukamatwa na kupigwa kwa waislamu!
usiwe kama Pinda eti mafisadi wakikamatwa nchi itatikisika!Waje kwangu ndio watajua maslahi yangu hayahusiani na ujahidina wake!
 
Mimi kwa mtazazamo wangu,watu wanaoshughulika na usalama bado wamelala wamezoea kufanyakazi pale panapotokea machafuko kama hayo,yatupasa kubadili mfumo huu wa uvivu ktk kufuatilia nyendo za watu kama Ponda Issa Ponda,watu wa aina hii hapa TZ wapo wengi sana mitaani,sasa hivi kila msikiti jioni kuna mafunzo ya karate,sasa baada ya miaka 5 kutakuwa na wahitimu wangapi wa karate katika kila msikiti?Tukumbuke kuwa cku zote magaidi wanakuwa na plan ya muda mrefu kutimiza hadhima yao,kinachofanyika sasa hapa chokochoko zinazoegemea kwenye uislam unaofanywa na wahuni fulani,uislam aifundishi upuuzi unaofanya na hawa jamaa wahuni,
 
Ikumbukwe kwamba huyu anayejiita sheikh ponda,si mtu mgeni katika tasnia ya fujo za kidini hapa nchini.Baadhi ya matukio aliyowahi kufanya hapo awali ni kama lile la msikiti wa mwembe chai,ambalo waislamu wengi walikufa,lakini Ponda na waasisi wenzake wa fujo hizo wengi wao wapo hai mpaka leo.Pia matukio ya utekwaji na mapinduzi ya uongozi katika misikiti mingi hasa hapa Dsm,iliasisiwa na yeye pamoja wenzake wanaomuunga mkono.

Ponda issa Ponda ni gaidi aliyepata mafunzo ya ugaidi, kati ya mwaka 1993-1996 huko pashawaar(pakistan) ushaidi upo hasa wa picha za bwana Ponda akiwa mafunzoni,pia imebainika kuwa ponda aliwasaidia baadhi ya magaidi waliolipua ubalozi wa marekani(Tanzania)mwaka 1998,kwa kuwahifadhi misikitini,hivyo basi serikali ya marekani ipo katika hatua za mwisho za kiuchunguzi.Timu ya wataalamu wa kijeshi ipo karibuni kuja ili kuweza kumuhoji vizuri ndugu ponda,moja ya sababu za ponda kupewa kesi ngumu,ili akose dhamana

Source:Chanzo cha ndani jeshi la polisi

Kiwanda At Work.
 
Jesus predicted all this .and yet to come the horrible moments in the planet .warnings are being uttered to the planet and all who dwell in it, it is the end time and no power shall persist to this.instead of shouting and crying remnant of the planet earth should open up the scroll read the book of knowledge The Bible and make reformation of life and live the holly life.the temporal enjoyed peace shall pass within our places,men and women shall witness unlawfully actions committed by unexpected people .whoever reads the holly Bible should understand that this is the final moment for JEHOVAH'S favor to humankind
 
Tafadhali Mkuu
Qura'an ni kitabu kitakatifu sana na chenye mafundisho muhimu yenye maadili ya hali ya juu sana, kati ya mambo makubwa ambayo Mungu amekataza ktk hiki kitabu NI JAZBA Quran inafundisha amani upendo utii uvumilivu subra heshima na upole, Quran haifundishi vurugu wala kugombana na watu wenye itikadi tofauti naomba uelewe hilo naomba km unaweza tafuta kitabu cha Qura'n cha tafsiri eidha ya kiswahili au km unajua Lugha ya Kiingereza tafuta usoma sehemu zifuatazo ningeziandika hapa lakin ninatumia simu nikipata mda nitaziandika, kasome Qura'n 3:146, na 3:133-134 na ukasome tena 2:177 ndio utajua kua Muislamu wa ukweli anatakiwa aweje, mm nashangaa hivi vitabu viko kila kona ya Dunia lakini watu mnatukana waislam bila kujua na kufikiria kua hao wanaoleta Vurugu ni vikundi vya watu wachache wenye uelewa mdogo wa Mafundisho ya Mungu ktk Quran, na ukae ukijua kwamba karibu waislam wote hawafurahishwi na vitendo vinavyofanywa na hawa wanaojiita waislam, HIVI WW UNAEIDHARAU QURANI UNAJUA KWAMBA YESU UNAEMUABUDU AMEANDIKWA KARIBU MARA 26 KTK QURAN KULIKO HATA MTUME MUHAMMAD ALIYEANDIKWA KM MA 7 TU HIVI? Hebu isome hio Qurani vizuri tu utaielawa kwani Mitume woote wa Mwenyezi Mungu waliotumwa na Mwenyezi Mungu huku Duniani kueneza neno lake pamoja na utukufu wao na Malaika woote Wameandikwa ktk Qurani? unajua kwamba hao manabii woote walioandikwa kwenye Bibilia hata ktk Quran wameandikwa tena kwa uwazi na ufasaha kabisa, sasa ukiona Mtu anakojolea Quran au Bibilia ujue AMELAANIWA HAPA DUNIANI MPAKA MBINGUNI. Huwezi kuchezezea vitabu vitakatifu kama hivi alafu Mungu akuache hivi hivi, hata hao waliotaka kumuadhibu aliokojolea Quran hawakutakiwa wafanye hivyo kwani hii ni kazi ya Mungu mwenyewe na ndio mwenye Vitabu vyake kwahio atawahukumu mwenyewe,

WOTE WANGEKUWA KAMA WEWE...nimeipenda
 
Mnampandisha chati bure tu! Huyu ni mshamba flan tu anayetumia wanzie kufanya fujo. Hakuna cha gaidi wala nini!
Kweli bwana huyu ni mshamba kama dr. sl-aa kuwaandamisha watu kila mara na kusababisha wenzake wajinga kuuwawa nyololo na Moro
 
Ponda amefikishwa Mahakamani leo na bado hajapandishwa kizimbani ila cha kufurahisha huyu leo lazima alale Segerea au keko, hili nimethibitishiwa na PP wa pale Mahakamani, hakuna dhamana kwa watu kama hawa.

Source: mimi mwenyewe

- Wamesomewa mashtaka matano na wote 50 wamerudishwa rumande baada ya kukataliwa dhamana
​


Huu ndiyo ukawa mwanzo wa kampeni za kufuta historia ya Uislam katika TANU na mwisho wa Waislam kuwa na sauti katika siasa baada ya uhuru kupatikana. Baada ya kupatikana kwa uhuru, ile nguvu ya Waislam iliyotumika kupambana na Waingereza kuleta uhuru, ikaonekana haina maana yoyote na haifai kitu tena. Kuvunjwa kwa Baraza la Wazee ndiyo ilikuwa kishiko cha mwisho cha Waislam katika TANU. Baada ya hapo Kanisa lililokuwa pembeni wakati wa kudai uhuru sasa likajitokeza waziwazi kuwapiga vita Waislam katika TANU. Katika kitendo ambacho kanisa halikupata kufanya, Kanisa Katoliki Bukoba liliteua wagombea wake wenyewe wapambane wa wagombea Waislam walioteuliwa na TANU kugombea nafasi katika uchaguzi wa serikali za mitaa. Kanisa lilisema limeweka wagombea wake binafsi kwa kuwa wana elimu kupita wagombea wa TANU Waislam. Kampeni kama hii ilifanyika vilevile Kigoma. Hakuna ushahidi wowote unaoonyesha kuwa Nyerere, serikali au TANU yenyewe ilichukua hatua zozote dhidi ya Kanisa kwa kuchanganya ‘dini na siasa’.

Soma zaidi: https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/340537-bw-mohammed-said-yuko-wapi.html
 
Revelation 7;1-4. When we witnesses turmoil and wars one has to read this blessed chapter as written by JJohn the revelator . When men scramble for getting their party's popularity,humble men kneel down to seek favour from above .the end shall come and none of you comrade in Jamii Forum shall understand,bussy with politics,bussy to see the terrible events that are happening ,bussy to blame the government,bussy to joke God servants and his word for temporal popularity of this planet,woe to you for the time shall be terrible.
 
Wamarekani hawachelewi kumchoma sindano za cancer

mimi ningeiweka nonihino yake mdomoni mwa snake aipige jino na kujaribu imeza ikiwa imesimama.Taarifa kwa uma Ponda alikuwa akikimbia polisi akagomngwa na snake porini bila msaada wa kiafya.Polisi inasikitika kwa kutoweza mpata akiwa hai ili weze wajibishwa kisheria na kuwa mfano kwa wengine.
 
Back
Top Bottom