Mahojiano ya polisi na Sheikh Ponda Issa Ponda

Mahojiano ya polisi na Sheikh Ponda Issa Ponda

Au akabidhiwe kwa Marekani kama vile waingereza juzi kati walivyompeleka yule sheikh raia wao akashtakiwe USA. Guantanamo miaka 10+ bila kesi, waterboarding nk.

Yaani hili ni wazo zuri sana kamanda! Angesafirishwa kwenda guantanamo maana ni gaidi huyu!!
 
Hawa watoto wa mama mdogo wana matatizo gan? Haw kama c babaao kuwalea wanatakiwa waerestishwe kama miaka kumi kumi hiv waktoka huko watapata adabu.
 
Maaskofu wamenena vema! Hakuna haja ya kupigana nao, wala kulipiza, waache watangulie na mawe yao wakampige shetani kule wanakoendaga kumpiga! (najivunia kuwa mkristo!)
 
Maaskofu wamenena vema! Hakuna haja ya kupigana nao, wala kulipiza, waache watangulie na mawe yao wakampige shetani kule wanakoendaga kumpiga! (najivunia kuwa mkristo!)

Nimetafuta kile kitufe cha LIKE nimekosa ila be informed nime Like comment yako!
 
Mimi simpendi ponda kwa kuwa ni gaidi wa kimataifa na anahatarisha usalama wa nchi!!

Mbona CARLOS..hamuiti Gaidi??na aliusika kumuua wazili mkuu wa KULE ITALY that time ulikua huujazaliwa aliuska na matukio mengi ya BRACK.SEPTEMBERY..kule Ugiliki Athens alihusika mauaji ya wana michezo 200 WA OLIMPQUE kule GERMANY..lakini yeye sio GAIDI
 
hivi al maarufu al sheikh Issa Ponda ni al sheikh wa msikiti gani? Halafu kama Sheikh mkuu alimkana huyu Sheikh Issa bin Ponda..!!
 
Mimi simpendi ponda kwa kuwa ni gaidi wa kimataifa na anahatarisha usalama wa nchi!!

OSAMA BI LADEN wakati wanapigana na URUSI na AfganStana aliitwa mpiganji likini alipo kataa kushirikiana na MAREKANI sababu wamezurumiana anaitwa GAIDI ...sasa ugaidi sababu ya kuipinga AMERICA???AU KUNA ZIADA???
 
Awekwe selo ya wanaume wenye ukame wambembeleze
 
Chadema bana suala la Ponda wameishaligeuza suala la siasa.

wewe Ritz tulia usitafutie watu ban nilishaakuandikia kashfa kubwa ila busara ilinijia nikaacha kupost!
 
Naanza kufikiri kitabu chao kile hakina message za kutosha kuhubiri wafuasi wao hivyo viongozi sometimes inabidi watafute wenyewe cha kuhubiri, this is why kila sehemu utakayo sikia kuna sheikh maarufu, ujue tu mahubiri yake ni ya uchochezi, ukimkuta mstaarabu kidogo atatumia Biblia kuhubiri ubaya wa Ukristo, sijawahi kusikia muhubiri mashuhuri duniani wa Kikristo akihubiri chuki, utengano na au kutumia kitabu kingine zaidi ya Biblia, ufike wakati tuanze kuchunguza hiki kitabu kama kweli ni cham mbinguni au kuzimu!
Tafadhali Mkuu
Qura'an ni kitabu kitakatifu sana na chenye mafundisho muhimu yenye maadili ya hali ya juu sana, kati ya mambo makubwa ambayo Mungu amekataza ktk hiki kitabu NI JAZBA Quran inafundisha amani upendo utii uvumilivu subra heshima na upole, Quran haifundishi vurugu wala kugombana na watu wenye itikadi tofauti naomba uelewe hilo naomba km unaweza tafuta kitabu cha Qura'n cha tafsiri eidha ya kiswahili au km unajua Lugha ya Kiingereza tafuta usoma sehemu zifuatazo ningeziandika hapa lakin ninatumia simu nikipata mda nitaziandika, kasome Qura'n 3:146, na 3:133-134 na ukasome tena 2:177 ndio utajua kua Muislamu wa ukweli anatakiwa aweje, mm nashangaa hivi vitabu viko kila kona ya Dunia lakini watu mnatukana waislam bila kujua na kufikiria kua hao wanaoleta Vurugu ni vikundi vya watu wachache wenye uelewa mdogo wa Mafundisho ya Mungu ktk Quran, na ukae ukijua kwamba karibu waislam wote hawafurahishwi na vitendo vinavyofanywa na hawa wanaojiita waislam, HIVI WW UNAEIDHARAU QURANI UNAJUA KWAMBA YESU UNAEMUABUDU AMEANDIKWA KARIBU MARA 26 KTK QURAN KULIKO HATA MTUME MUHAMMAD ALIYEANDIKWA KM MA 7 TU HIVI? Hebu isome hio Qurani vizuri tu utaielawa kwani Mitume woote wa Mwenyezi Mungu waliotumwa na Mwenyezi Mungu huku Duniani kueneza neno lake pamoja na utukufu wao na Malaika woote Wameandikwa ktk Qurani? unajua kwamba hao manabii woote walioandikwa kwenye Bibilia hata ktk Quran wameandikwa tena kwa uwazi na ufasaha kabisa, sasa ukiona Mtu anakojolea Quran au Bibilia ujue AMELAANIWA HAPA DUNIANI MPAKA MBINGUNI. Huwezi kuchezezea vitabu vitakatifu kama hivi alafu Mungu akuache hivi hivi, hata hao waliotaka kumuadhibu aliokojolea Quran hawakutakiwa wafanye hivyo kwani hii ni kazi ya Mungu mwenyewe na ndio mwenye Vitabu vyake kwahio atawahukumu mwenyewe,
 
mimi simpendi ponda kwa kuwa ni gaidi wa kimataifa na anahatarisha usalama wa nchi!!

wa scotshy au scoltland wakati walikua wanata kujitenga waliua walitega mabom kila mahali uk..wale hawaku magaidi walikua wapiganaji wa red brigerd..lakini wakifanya wengine wanaitwa magaidi kweli dunia ya watu..weupe tu sisi wengine tuna tangenezwa wanavyo taka wakubwa...na akili zetu zinapokea ivyo....tuwache kupokea tuludi kwenye milazetu natamaduni zetu ili tujipange upya
 
Wakuu salaam,

Hali ya utengeno miongoni mwa waTanzania haikutokea kwa bahati mbaya hata kidogo.Matumizi mabaya ya vyombo vya habari yamekuwa yakifumbiwa macho kwa muda mrefu si siri tena Radio Iman badala ya kujikita kuwaelimisha ndungu zetu waIslam imekuwa ikitumika kama tanuru la moto la kueneza chuki dhidi ya ukristo na wakristo kwa ujumla wake.Uhuru wa vyombo vya habari umekiukwa kwa muda mrefu bila hatua za kisheria kuchukuliwa.

Uchomaji wa makanisa imekuwa kama sehemu ya ibada kwa baadhi ya ndugu zetu waIslam,bahati mbaya sana tangu ibada hii ianze kutekelezwa hakuna mtu hata mmoja aliyekamatwa au kuhusishwa na uvunjifu wa amani.Kutochukuliwa hatua kwa viongozi wa taasisi ambazo dhahiri zimejipambanua kwa ukinara wa fujo,maandamano,uharibifu wa mali,wizi na jazba kumesababisha ushawishi wa baadhi ya waIslamu kuzidisha mashambulizi dhidi ya waKristo.

Nchi inayofuata sheria vzuri Sheikh Ponda angeshasahaulika inashangaza mpaka jana alikuwa huru mitaani akiendelea kumwaga sumu ya utengano kadri atakavyo kana kwamba nchi haina sheria,taratibu na kanuni.Nimeshangaa sana kusikia taasisi anayoiongoza haijasajiliwa ?.Matamshi yake ya kupongeza uharibifu wa makanisa Mbagala kupitia Radio Iman yalinifanya niamini wako viongozi wakuu wanaomlinda pengine wakiamini atafanikiwa na kufanikisha malengo yao maovu.
 
Back
Top Bottom