Mahakama Tanzania tunayo, hatunayo?

Mahakama Tanzania tunayo, hatunayo?

Ex Spy

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2007
Posts
345
Reaction score
2,958
Waione Kiranga na Nyani Ngabu 🤭


76b35792-db87-4d59-bffe-b08239deb58a.jpeg
 
Samahani mkuu wangu ,tusaidizane hivi hapo kwenye 11 February ilibidi iweje ? Huko kwenye your are nimepaelewa na mimi .
Nisaidie mwenzio na mimi niwe huru kuchangia mengine kuhusu mahakama zetu hizi
Subiri field yako ikifika utachangia😂😂😂 hapo ni lugha gongana huoni 11th yeye kaweka 11st😆
 
Back
Top Bottom