Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

aisee mtaalam pale mitaa ya njiapanda ya chuo nilikua maarufu kwa jina la mzee wa value ila hahahaa nilishaiachaga nakula k vant nyagi na vingine maana value kwa kupoteza kumbukumbu ni balaa,
kuna cku nimegonga value za kutosha na safar lager pale polis mess chan”gombe badala nielekee kushoto yan nitokee k/koo nikaelekea kulia nilistuka nipo mton mtongan![emoji23][emoji23][emoji23]
 
aisee mtaalam pale mitaa ya njiapanda ya chuo nilikua maarufu kwa jina la mzee wa value ila hahahaa nilishaiachaga nakula k vant nyagi na vingine maana value kwa kupoteza kumbukumbu ni balaa,
kuna cku nimegonga value za kutosha na safar lager pale polis mess chan”gombe badala nielekee kushoto yan nitokee k/koo nikaelekea kulia nilistuka nipo mton mtongan![emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kikao cha jioni ,wajumbe bado hawajafika
IMG_20190529_155516.jpeg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom