Wangari Maathai
JF-Expert Member
- Aug 13, 2018
- 34,958
- 70,720
πππππππππππ[emoji848][emoji848][emoji44][emoji44][emoji44][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
View attachment 1111906
πππππππππππ[emoji848][emoji848][emoji44][emoji44][emoji44][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
View attachment 1111906
Kabila tatizo Mane alisemaga lazima apime oil ndani ya suruali kama ni ya uchumi wa kati au kawaida mlebanon awe readyHahaha, Rafiki unanifurahisha ,makalio ya nyani ( harier ) hii au ?
Hahaha...tuliache hili turudi kqwnye mada...!mie leo nna raha raha tu yaanKabila tatizo Mane alisemaga lazima apime oil ndani ya suruali kama ni ya uchumi wa kati au kawaida mlebanon awe ready
Hahaha, mane hajatulia huyoKabila tatizo Mane alisemaga lazima apime oil ndani ya suruali kama ni ya uchumi wa kati au kawaida mlebanon awe ready
Hahahaha, naomba unishirikishe ktk hy raha raha yako ya leoHahaha...tuliache hili turudi kqwnye mada...!mie leo nna raha raha tu yaan
Hahahaha, naomba unishirikishe ktk hy raha raha yako ya leo
Bongo bahati nzuriView attachment 1107407
ahhqhhqa jana nilikamiaaaa...nilikamia sana nilewe....!subutuuu...sikulewa haya chembe..sijajua kwann
kwema mkuu,lini utanialika kwa mzee shayo au pale mkulimaοΌHahahaha
Rafiki huu mpango bado upo?Point [emoji111]
Huku kwetu leo ni J3Wadau nawasalimia. ilanaomba msaada
Hivi leo ni siku gani vile? am serious.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]aisee mtaalam pale mitaa ya njiapanda ya chuo nilikua maarufu kwa jina la mzee wa value ila hahahaa nilishaiachaga nakula k vant nyagi na vingine maana value kwa kupoteza kumbukumbu ni balaa,
kuna cku nimegonga value za kutosha na safar lager pale polis mess chanβgombe badala nielekee kushoto yan nitokee k/koo nikaelekea kulia nilistuka nipo mton mtonganοΌ[emoji23][emoji23][emoji23]
Hahahaha, salama kabisa Mkuu, Eid el fitr nitakualika kwa Shayo ,usihofukwema mkuu,lini utanialika kwa mzee shayo au pale mkulimaοΌ
Hahahaha, niambie ulipo nitakuja[emoji23][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] [emoji376]ya baraka tu mkuu
Wadau nawasalimia. ilanaomba msaada
Hivi leo ni siku gani vile? am serious.
Hahahaha, kuna watu wanategea eehTulage tu na kunywa jamani...!
Hahahaha, kuna watu wanategea eeh