kuacha kulipia kodiHahaha kuokoka nini
kwnye wokovu?Mie nipo tayari siku nyingi sana
kuweza naweza shida iko palle unaposema unanja ndio unafungulia balaaWe si kama mm tu sizani kama utaweza
hehehe karibu unga teraNitakufuata hahaha
usipimeSafi mkuu team itakua noma sana hii
mbona kikao kiko wazi hapaMuhimu uzima ,hii party kikao cha kimya kimya
Hahahaha, eneo na siku itakua SIRImbona kikao kiko wazi hapa
kwnye wokovu?
iwe mwisho wa mwezi wanduguJune ipo poa sijui wengine
hivi hii inalewesha?
usipime
chupa ya nne ya nini?Nipo geto, namalizia chupa ya 4,leooo nimeamua
[emoji23]me nshakaaga nikaitwa kwa wazee nikaampa naacha haijapita hata week niko bar nagonga vyombo so najua mm ni ngumu kuacha ila ntapumzika tukuweza naweza shida iko palle unaposema unanja ndio unafungulia balaa
hahaha, yaani hapa najisikia kufakufa.Nahis ndo unaamka best 😅😅
hahaha, yaani hapa najisikia kufakufa.
jana ilikuwa balaaa, sasa yule jamaa ilifika wakati akarudisha chenji, kuangalia kuna damu. acha alie machozi akidhani anavuta. nimecheka sana alafu nikamuonea huruma.
iwe mwisho wa mwezi wandugu
hivi hii inalewesha?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]hahaha, yaani hapa najisikia kufakufa.
jana ilikuwa balaaa, sasa yule jamaa ilifika wakati akarudisha chenji, kuangalia kuna damu. acha alie machozi akidhani anavuta. nimecheka sana alafu nikamuonea huruma.