Wangari Maathai
JF-Expert Member
- Aug 13, 2018
- 34,958
- 70,712
Lakini aina noma fanyeni next time tutakuepo uko mimi ataniwakilisha manengelo
usijali mzee baba nitakuwalisha ..najua upo busy na Tulia Ackson Campain😣😣😣😣😣
Lakini aina noma fanyeni next time tutakuepo uko mimi ataniwakilisha manengelo
Nice viewMby Pazur [emoji23]View attachment 1107468
Dada yupo kasi kweli yani amenikaba sanausijali mzee baba nitakuwalisha ..najua upo busy na Tulia Ackson Campain[emoji21][emoji21][emoji21][emoji21][emoji21]
Ur welcome mayoN
Nice view
Ur welcome mayo
Hahahaa...nitakupa..tulia hvyo hvyoo
😂😂😂😂
Hahahaha, mie napendaga zile Serengeti zingine
Hahahaha, mie napendaga zile Serengeti zingine
Hahahaha, zile kwa upande wangu ziko vzr, ila nasikia hizi nazo ziko vzr SanaIle nyingine sijawahi kunywa mkuu, unataka mpishi wake nae tumtunuku cheo?[emoji23][emoji23] tunamtunuku tuu
Hahahaha, zile kwa upande wangu ziko vzr, ila nasikia hizi nazo ziko vzr Sana
Hahahaha, hongera kwao[emoji23][emoji23][emoji23] basi nae apande cheo na mshahara uongezeke wanywaji hatuna hila kabisa [emoji482]
Wapi hapo.
ndo panaitwa ivyo?mto mawe panaonekana pazuri kuondolea stress.mto mawe
ndo panaitwa ivyo?mto mawe panaonekana pazuri kuondolea stress.