Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Lengo lako ni kufundisha sio vibaya ukatoa knowledge ya kutosha.Kusema zote zinatengenezwa na nafaka sidhani kama ni jibu sahihi?Ipo tofauti ndio mana kila moja na jina lake.mfano Pure cane(silver/white rum)kama cachasa from brazil(sina hakika na spelling)wakati dark rum inatengenezwa kwa molasesi.Na zote ni spirit.be specific bro.samahani lakini
1.spirit is an alcoholic beverages obtain from the distlation process of cereal: Distlation means separation btw vepour and water.

Spirit zipo za aina 4.Gin,Rum,Vodka na Whiskey ambazo zote zinatengezwa na juice ya nafaka(any cereals) addition ya yeast na sugar

Whiskey/Whisky zipo za aina 4 nazo ni scotch, Irish, Canadia na American zina represent nchi.

So hizo ambazo ww unasema sugar cane, molesis ni history ambazo sasa hivi there is no big plantations of sugar cane.Ref: history(originated)

The question is:Is there any different btw Gin,rum,vodka and Whiskey

Gin is fine spirit addition with jenniper Berry.

Vodka is fine spirit ambayo asili yake ni viazi mbatata na Rum is the some asili yake ni sugar cane.

Whiskey is fine spirit lakini lazima ikaa kwenye oak at least 3 years.

Kw hiyo ninavyosema nafaka nafaka means in our days no sugar cane juice in rum or molesis.
 
Lengo lako ni kufundisha sio vibaya ukatoa knowledge ya kutosha.Kusema zote zinatengenezwa na nafaka sidhani kama ni jibu sahihi?Ipo tofauti ndio mana kila moja na jina lake.mfano Pure cane(silver/white rum)kama cachasa from brazil(sina hakika na spelling)wakati dark rum inatengenezwa kwa molasesi.Na zote ni spirit.be specific bro.samahani lakini
1.spirit is an alcoholic beverages obtain from the distlation process of cereal: Distlation means separation btw vepour and water.

Spirit zipo za aina 4.Gin,Rum,Vodka na Whiskey ambazo zote zinatengezwa na juice ya nafaka(any cereals) addition ya yeast na sugar

Whiskey/Whisky zipo za aina 4 nazo ni scotch, Irish, Canadia na American zina represent nchi.

So hizo ambazo ww unasema sugar cane, molesis ni history ambazo sasa hivi there is no big plantations of sugar cane.Ref: history(originated)

The question is:Is there any different btw Gin,rum,vodka and Whiskey

Gin is fine spirit addition with jenniper Berry.

Vodka is fine spirit ambayo asili yake ni viazi mbatata na Rum is the some asili yake ni sugar cane.

Whiskey is fine spirit lakini lazima ikaa kwenye oak at least 3 years.

Kw hiyo ninavyosema nafaka nafaka means in our days no sugar cane juice in rum or molesis.
 
1.spirit is an alcoholic beverages obtain from the distlation process of cereal: Distlation means separation btw vepour and water.

Spirit zipo za aina 4.Gin,Rum,Vodka na Whiskey ambazo zote zinatengezwa na juice ya nafaka(any cereals) addition ya yeast na sugar

Whiskey/Whisky zipo za aina 4 nazo ni scotch, Irish, Canadia na American zina represent nchi.

So hizo ambazo ww unasema sugar cane, molesis ni history ambazo sasa hivi there is no big plantations of sugar cane.Ref: history(originated)

The question is:Is there any different btw Gin,rum,vodka and Whiskey

Gin is fine spirit addition with jenniper Berry.

Vodka is fine spirit ambayo asili yake ni viazi mbatata na Rum is the some asili yake ni sugar cane.

Whiskey is fine spirit lakini lazima ikaa kwenye oak at least 3 years.

Kw hiyo ninavyosema nafaka nafaka means in our days no sugar cane juice in rum or molesis.
Nimejitahidi kusoma zaidi ya mara nne brother lakini sijaelewa.Labda ni kichwa changu kigumu.Anyway niwie radhi sina lengo la kukuaribia uzi wako.
 
Hangover ni matokeo ya ubongo kuchoka wakati unatenganisha maji na damu ktk kiwiliwili.Kumbuka mwili una damu kwa 25% na maji 75% kw hiyo wakati unakunywa beer au spirit ubongo ndo hufanya kzi ya kutenganisha wapi yaende maji na wpi ni sehemu damu ktk hali hi ndipo hangover hutokea.
Ni maji km umekunywa mvinyo,beer moja km ulikunywa beer na supu/chakula km ulikunywa spirit
 
Mkuu kuna baadhi ya watu wanalalamika wakinywa k vant wanapoteza kumbukumbu

Sababu ni nini??
 
Mkuu nimeona watu wakichanganya konyagi na energy drinks kama MO energy kidogo ili kukata ukali wa konyagi, vp kuhusu athari zake chief, ni salama? Vp inaharibu alcohol conc ya konyagi? Any eraboration so far?
 
Hapana konyagi ni Spirit ambayo hutengenezwa na distlation process na beer hutengenezwa na brewery alcohol yake si sawa
Hata hivo naona watu wanachanganya sana haya mambo, hawajui percent huandikwa kufuata ujazo.

Hivyo unaweza kuringanisha tu kama vitu vna ujazo sawa.
 
Kuhusu kupunguza alcohol vol ni sawa coz unapochanganya vinywaji viwili kimoja ambacho ni soft na hupunguza alcohol percentage .But ki afya no sure
Mkuu nimeona watu wakichanganya konyagi na energy drinks kama MO energy kidogo ili kukata ukali wa konyagi, vp kuhusu athari zake chief, ni salama? Vp inaharibu alcohol conc ya konyagi? Any eraboration so far?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom