Kumbe Redds bado zipo sokoniUsimame tena..kwanza ww ni mwanaume jamani...najua una maumivu moyoni sana yaishi aliyokuwa anakuambia mama yetu....
uishi maisha marefu mzee baba...mm leo ninalipa kodi kahamaa💎💎💎 ...see u one dayView attachment 1092557
Kumbe Redds bado zipo sokoni
PM waliomba namba yangu. Kwa hilo ww utafanya utakavyokupendeza ww..Thika kutamu jaman.. nimeomba kama itatikea party wanialike tu..maana walikiri wenyew niliwakilisha Taifa vyemaaa[emoji23][emoji23][emoji23]
Mim
Mimi namba sikupewa[emoji21]kumbe waliopt waitume kwako moja kwa moja...nilijua tunatuma kwa kaka Kubwa kwanza...basi nna deni[emoji134]
PM waliomba namba yangu. Kwa hilo ww utafanya utakavyokupendeza ww..
La msingi, kama Thika umefanya vizuri, itabidi tukuandalie mpango maalum[emoji28]
Vileo vipo vingi uliza upata jibu sahihi
Vileo vipo vingi uliza upata jibu sahihi
Nimekusudia vijwaji tuBangi na bia, na kuberi cocktail.... Zutu lake linaitwaje?
Kwani kuberi na bangi havileweshi?Nimekusudia vijwaji tu
Hii vipiVileo vipo vingi uliza upata jibu sahihi
Mkorogo..Bangi na bia, na kuberi cocktail.... Zutu lake linaitwaje?
Naomba tofauti Kati ya hizi Pombe Kali naamanisha Tequila Vodka, Rum, whisky, Gin, Spirit, sijui mengi ambayo nayasikiaga...... ukiweza nijuze na utengezaji wake......itakuwa powa sana
Mkuu unaipata mixer moja unachanganya konyagi limao na pilipili!!?
mkuu..nikitaka kuzima within a minute,natakiwa kujidunga kilevi gani?