Tresor Mandala
JF-Expert Member
- Aug 20, 2010
- 47,057
- 100,400
Safi sana
Safi sana
Wakilisha ,mie Leo kdg niko tyt ugimbi baadaePamoja sana bro
Wamekuwa wabahili,hawataki kulipa kodiHumu watu wameanza kuwa wavivu ?
Hahahaha, au ripoti ya siejii imewahusu?Wamekuwa wabahili,hawataki kulipa kodi
Unatumia cm gani mkuu?
Mjinga sana huyu... Anastahili kupata kilichompataI shall never try such act of endangering my life! Never on earth. View attachment 1082180
Mjinga sana huyu... Anastahili kupata kilichompata
Umefikaje huku? Au JF yako wewe kuna hii mada moja tu? Nadhani unahitaji kuelimishwa zaidi... Ngoja waelimisha rika waje wakupe elimuHakuna mada nyingine? Kila siku walevi na wanywa pombe! Kwani ukipenda pombe sisi humu inatuhusu nin? Maana naona umekomaa kweli2 acheni utoto!
Ndio maana huwa mnapewa mimba... Rais kawaambia acheni Viherehere..Hakuna mada nyingine? Kila siku walevi na wanywa pombe! Kwani ukipenda pombe sisi humu inatuhusu nin? Maana naona umekomaa kweli2 acheni utoto!
[emoji28]I shall never try such act of endangering my life! Never on earth. View attachment 1082180