The August
JF-Expert Member
- Oct 9, 2018
- 1,079
- 2,027
Daah pole sana mkuu, pole sana kwa msiba
Shukrani wakuu. That's life.Duu pole sana
Tuko msibani hapa tunalipa kodi wakati tukisubiri mwili wa marehem uje.
Daah pole sana mkuu, pole sana kwa msiba
Shukrani wakuu. That's life.Duu pole sana
Nimekaa napiga vyombo, kumbe kuna ajali imetokea manyoni... Sista wangu mmoja amechomoka.
Shukrani brother!Pole Sana Mkuu, pole kwa msiba
Shukrani brother!
Naona unakunywa maji bro! [emoji28]
Naona unakunywa maji bro! [emoji28]
We zama fasta kwa house girl upige viwili urudi sebuleniNilikuwa kwenye kiparty fulani na huyu mwanamke tumerudi home ananiletea gubu za pombe,kaenda chumbani mimi nipo sebuleni,sasa hivi kalala fofofo na najua kuamka itamchukua siyo chini ya masaa sita nataka nimtoroke niende kwa mchepuko afu niwahi kurudi anikute nimelala sebuleni kama usingizi ulinipitia vile.Hivi ningekuwa sijanywa ningewaza hivi kweli?
Sina house girl,ntatoa wapi pesa ya kumlipa house girl,sina uwezo kiasi hicho mkuu.We zama fasta kwa house girl upige viwili urudi sebuleni
Kama una uwezo wa kumiliki mchepuko utashindwa kweli house G?Sina house girl,ntatoa wapi pesa ya kumlipa house girl,sina uwezo kiasi hicho mkuu.
Kwani mchepuko ana mshahara wa kila mwezi kama house girl mkuu,mchepuko hauna gharama huku kijijini ni bure tu.Kama una uwezo wa kumiliki mchepuko utashindwa kweli house G?
Nawe pia jioni njema.. Leo ni home tu!Mdg mdg ,niwatakie jioni njema View attachment 1081087View attachment 1081089View attachment 1081090