Safi sanaLeo nilikua na boss mkuu kirokonya kwa mangiView attachment 1034625
Wapi leo wew
Muda sana na bado kwa mangi tunapiga nyagi za kutoshaLeo nilikua na boss mkuu kirokonya kwa mangiView attachment 1034625
Acha tuendelee kulipa kodi kwa hiariMuda sana na bado kwa mangi tunapiga nyagi za kutosha
Ova
View attachment 1034704
Sent using Jamii Forums mobile app
Alafu aje bwg atuambie onesha kitambulisho cha wamachinga
Na walivyo mapongo watajiletaAlafu aje bwg atuambie onesha kitambulisho cha wamachinga
Wakati sisi ndy tunachangia kodi kwa kiasi kikubwa
Ova
Sent using Jamii Forums mobile app
Mm sijawai toa lock ikatoka aisee Mara nyingi najikuta naweka kofuli juu ya kofuliMm natoa lock na safari ya moto kichwa hakiko Sawa naona
Ova
View attachment 1035061
Sent using Jamii Forums mobile app
Oi mrangi kaka mkubwa kile kitambulisho wakuletee bila senti we ni mlipa kodi mkubwa aiseehMm natoa lock na safari ya moto kichwa hakiko Sawa naona
Ova
View attachment 1035061
Sent using Jamii Forums mobile app
Nawasubiri kwa hamu sana mbn watafurahiOi mrangi kaka mkubwa kile kitambulisho wakuletee bila senti we ni mlipa kodi mkubwa aiseeh
Katika diary ya maisha yangu nimeandika hivi nlikua najihisi Mimi ni mlevi sana until nlipokutana ushuhuda wa mrangi HahahaaaNawasubiri kwa hamu sana mbn watafurahi
Tena wakikukuta nko mogage itakuwa balaa
Ova
Sent using Jamii Forums mobile app
Duhhh [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Katika diary ya maisha yangu nimeandika hivi nlikua najihisi Mimi ni mlevi sana until nlipokutana ushuhuda wa mrangi Hahahaaa
Hata siku ya hukumu wakiniuliza wewe ulikua mlevi ntasema ni kweli ila simzidi mrangi Hahaaa
Duh ....mtashangaa siku ya hukumu mlevi mimi natusuaa [emoji23] [emoji23] [emoji23]Hata siku ya hukumu wakiniuliza wewe ulikua mlevi ntasema ila simzidi mrangi Hahaaaa
Kama ni mkristo mbna yesu alishasema kumuamini yeye tu inatosha kufika nchi ya Ahadi tuendelee tu kulipa kodiDuh ....mtashangaa siku ya hukumu mlevi mimi natusuaa [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ova
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787]amekuwahi.... Usimwache mkuu.Huyu mangi hapa jirani yangu anamtafuna dada wangu wa kazi, siwezi kumuunga mkono hata kidogo [emoji23][emoji23][emoji23] mpaka atakapoacha tabia yake ya kishenzi