Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Nimeanzia kwa mangi kwanza kuchangia uchumi
20190223_185152.jpeg


God save us
 
Cocktails nzuri nzuri zenye mizuka yote wekeni list hapa wakuu

waiting for love
 
Mshenzi kweli huyu mangi kuna mmoja alimuondoa akati alikuwa anakaa na mtoto vizuri, kampangia kodi ilivyoisha akamtimua
Piga nyagi zike caru john 2 alacu kampige biti;imibidi muozeshe ndoa ya mkeka, maana wewe ni sawa na mzazi wake

God save us
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom